Suggest Bị công an TPHCM triệu tập ( Các bác giúp em câu hỏi này với )

hoangthuylunh

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
thôi, có gì lên rồi biết sau cũng được, cảm ơn mấy bác đã tư vấn, mong MOD xóa giúp em bài này nha

Last edited:
klq nhưng các bác cho mình hỏi trang lauxanh.us bị die hùi nào vậy?? mình truy cập vào có bị gì không nhỉ...vừa truy cập vào thấy c50 tập hợp ip để xử lý thấy lo quá..:(:(:(
cấm ip thôi chú, vào bằng domain khác đi

Upvote 0
cách đây 3 tháng cũng bị công an (nói thật bọn này rảnh) triệu tập vấn đề mua bán lr với account_vietmaker.

Lên nói chuyện thì cứ như là mình phải nhớ hết mọi giao dịch ấy. Trả lời quên thì nhận lại câu : "Em có quên thật không ?" :mad:

Tóm lại là : lên ebanking Đông Á kiểm tra lại xem có giao dịch với tk trên không. Giao dịch bao nhiêu tiền - mấy lần - nhận bao nhiêu lần - tổng số tiền - gởi bao nhiêu lần tổng số tiền, thống kê lại toàn bộ (chép hết ra giấy rồi mang theo) .Mỗi lần check 3 tháng thì kiếm cũng nhanh thôi :D

Chúc may mắn :D

Upvote 0
sợ gì trời cùi cùi thì phạt hành chính còn nặng tí là bóc lịch vài năm cuộc sống cần phải trải nghiệm trải nghiệm bóc lịch cũng là một điều mới mẻ :D

Upvote 0
cách đây 3 tháng cũng bị công an (nói thật bọn này rảnh) triệu tập vấn đề mua bán lr với account_vietmaker.

Lên nói chuyện thì cứ như là mình phải nhớ hết mọi giao dịch ấy. Trả lời quên thì nhận lại câu : "Em có quên thật không ?" :mad:

Tóm lại là : lên ebanking Đông Á kiểm tra lại xem có giao dịch với tk trên không. Giao dịch bao nhiêu tiền - mấy lần - nhận bao nhiêu lần - tổng số tiền - gởi bao nhiêu lần tổng số tiền, thống kê lại toàn bộ (chép hết ra giấy rồi mang theo) .Mỗi lần check 3 tháng thì kiếm cũng nhanh thôi :D

Chúc may mắn :D
em nhớ LR nó die cả năm nay rồi mà nhỉ :v

Upvote 0
là sao bác, trang đó bị c50 đánh sập rùi mà....vào là thấy c50 chà bá...:(
thiên địa chấm ba chấm :v

Upvote 0
em nhớ LR nó die cả năm nay rồi mà nhỉ :v

thì bởi vậy mới kêu mấy ông nội đó rảnh quá ko có gì làm :D

Upvote 0
gần 1 tuần rồi mà chưa thấy báo lên vụ gì nhỉ

Upvote 0
Không nhầm thì tên 2 tài khoản đó có dính tới M88 và 188Bet o_O
ac ac, đang chơi site 188bet. bác làm em run rùi đó.

Upvote 0
Chắc là do Betting à. Chủ lên cập nhập đi, làm anh em tò mò quá

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week