Ask Bị check gian lận bằng proxy ?

Hehe
Câu nói "'Có trang nó còn check được tên máy. key, trình duyệt, mac, dns ... nói chung là đủ thứ mà" đơn giản thì mình trả lời đơn giản thôi. Phức tạp hóa vấn đề làm gì cho mệt bạn.
Nếu không tính localhost thì rõ ràng là bạn nói đúng rồi, nó ko check được các thứ kia. Chỉ troll bạn 1 tí cho bác hoảng hồn tí chơi thôi. Hehe

Code đặt ở đâu thì nó chỉ biết được info của server đó thôi, đặt localhost thì nó đọc máy nhà được. Nhưng thằng google nó hay lắm đó, nó biết hết, biệt danh nó là "anh biết tất" mà =))

sao mấy thánh nó reg mail ầm ầm mà mail ko bị sao nhỉ

Nó biết cách, muốn biết cách thì nó cũng phải ngâm cứu vài tháng. Trong vài tháng đó nó ko kiếm gì ra tiền, bỏ bê công việc để tìm hiểu. Khi nó hiểu rồi thì nó âm thầm làm. Ai hỏi họ thì họ kêu không biết vì nếu nói biết thì bạn bè xin, người khác xin. Xin không cho thì kêu họ keo kiệt. Mà cho thì ai hiểu cho công sức của họ bỏ ra mấy tháng trời nghiên cứu, ai hiểu cho mấy tháng trời họ mượn tiền mua mì tôm sống qua ngày, ai hiểu cho con của họ phải nhờ dượng nuôi.
Thế đấy. Có khi người ta biết rát rõ nhưng họ vẫn nói không biết.

Code đặt ở đâu thì nó chỉ biết được info của server đó thôi, đặt localhost thì nó đọc máy nhà được. Nhưng thằng google nó hay lắm đó, nó biết hết, biệt danh nó là "anh biết tất" mà =))

Mình biết thằng google nó có thể lấy được, amazon, một số thằng khác cũng biết được (tùy theo mức độ). Nhưng cái đó không phải là cái để bàn luận công khai. Hehe thông tin và những gì nhập nhằng là những cái làm ra tiền mà. MMO chỉ dựa vào cái đó thôi, nếu cái gì cũng rõ ràng hết thì ko có MMO mà chỉ có thuê lao động.

Mình biết thằng google nó có thể lấy được, amazon, một số thằng khác cũng biết được (tùy theo mức độ). Nhưng cái đó không phải là cái để bàn luận công khai. Hehe thông tin và những gì nhập nhằng là những cái làm ra tiền mà. MMO chỉ dựa vào cái đó thôi, nếu cái gì cũng rõ ràng hết thì ko có MMO mà chỉ có thuê lao động.

2 Bác cho e hỏi là muốn Disable WebRTC trên chrome thì làm thế nào ạ?:):)

Add-on trên Chrome ko hoạt động tốt bác ạ, e đã thử qua 2 add-on rồi. Bác còn cách nào khác ko?
Xài firefox + disabled RTC + change user agent của firefox thành chrome = chrome + disabled RTC :D

Vậy khi cài Add-on cho Chrome trên FF fake Chrome này thì nó sẽ ntn bác?
firefox thì nó disable web rtc được, còn fake chrome thì fake chuỗi user agent thôi, làm sao mà cài extension của chrome vào firefox được.

2 Bác cho e hỏi là muốn Disable WebRTC trên chrome thì làm thế nào ạ?:):)
Disable Webrtc là để ẩn danh localhost như 127.... như bác trên đã nói phải k ạ. Nghĩa là mình dùng socks, lại disable webrtc có thể fake ip tuyệt đối đúng k bác ?

Làm bằng HMA thì bị check là đúng rồi . IP toàn server

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week