Bị block acc PM ! các bác giúp giùm !

MicheleBill

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
Tình hình sáng nay đăng nhập PM mà nó bị delay code, nhập sai vài lần thế là nó gửi cho mình cái thư này.
Pro nào đi ngang giúp giùm mình với !

This is to inform that your account has been blocked on 06.12.13 01:54 from IP 113.184.67.95.

A lot of IP-Check logins.

***************************************************************************************************************

This is an automated email - Please do not reply.

This mailbox is not monitored and you will not receive a response.

To contact us, login to your PerfectMoney account and send us a message via Internal Mail.

***************************************************************************************************************

(C) 2007-2013 SR & I. All rights reserved.

thế này thì thằng nào bít pass mà ko bít mail nó phá thì báo đời lun,ngày nào nó cũng chơi trò này thì còn hơn bị Scam nữa.Chẳng thể nào đăng nhập zô được để đổi pass

đợi 24h xem sao, chắc nhập sai nhìu quá mà

Van chua dc ban oi.mail contact thi chang thay tin hieu gi. Tinh hinh la hom nay minh xui lam,chac mai se hen lai.^^!

lạ nhỉ
cái code copy -past thôi
sao lại sai được chứ

lạ nhỉ
cái code copy -past thôi
sao lại sai được chứ

Hồi sáng nó bị lag sao đó, đăng nhập vào 10' sau mới có pin về mail :D Lấy số đó nhập vào là bị vậy

- - - Updated - - -

Bây giờ đã vào lại đc bt rồi :D may quá, cảm ơn các bác nhé !

mail cho no thi dc no gui mail ve roi,sau nay cu the ma mail thoi :D

vào bt mà , chac acc bác ip my~ chăng :))

Tình hình sáng nay đăng nhập PM mà nó bị delay code, nhập sai vài lần thế là nó gửi cho mình cái thư này.
Pro nào đi ngang giúp giùm mình với !

Chán vãi, mình cũng bị giống bạn này, gửi support cách đây 5 giờ rồi, không biết bao giờ trở lại được nữa

sao dạo này pm bị khóa acc nhiều thế nhỉ, chắc phải có chá gì chứu nhi :D

Dùng PM, liên quan đến túi tiền của mình mà ko chịu bỏ thời gian tìm hiểu gì cả. Nên đọc kỹ FAQ của nó đi nhé.

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]I tried to enter my PIN several times and now the system tells me that my account is blocked. [/FONT]
The system automatically blocks an account when the incorrect PIN entered repeatedly. The account will become available after several hours.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom