Spotlight Bị bannick trên akiba vì 1 con dog

Status
Not open for further replies.

MrCas

Senior
Reactions
267
MR
0.014
Chat with me via Skype
Sorry Tình Yêu Nhá http://lacloi.com/forum/showthread.php?t=50373 Bài Của Cậu hả Bảo Sao nick Minh Cũng Bị Band Lần Sau Post Bài ở Trang khác thì Nhớ Khi Post Bài Ghi Rõ Là Mình Có Chiến Ở Akiba Nhá :binhsua09:
Thông Cảm Auto Mình Nó Không Có Mắt Chuyên Đi leech Rồi Spam lên Nó Không Biết Đấy là Nick Của Cậu !
Thấy Bài Post Cũng Ok Lên Sử Lý Thôi
<<< nếu Cậu Nghĩ Là Bị Phá Hoại thì Không Phải Đâu Nhá =)) Mình Cũng không Muốn Phá Miếng Cơm Của Ai Chẳng Qua Mình Không Post = Tay Mình để Auto lên Nó Mới Thế Thôi Để 1 2 Năm Nữa Mình post tay thì sẽ cẩn Thận Hơn :binhsua101:
Xin Được Chia Buồn Ví Lỗi Lầm Không Muốn Có <<< Cảnh Báo Những Anh Em Vẫn Đang Chiến ở Akiba

Cũng may admin akiba đã xem xét lại và unban cho mình vì sự nhầm lẫn này.
Anyway, sorry vì do quá bức xúc nên đã call bạn là dog. :)

Last edited by a moderator:

namtutehpv

Newbie
Reactions
69
MR
0.000
Nghe câu này biết đây là spamer chính gốc , bạn có làm site bao h chưa ??? bạn có đạt mình vào trường hợp là 1 Admin của 1 site view khá chửa ??? ( 1 năm bỏ ra gần 25$k = 500trvnd đê duy trì sever +....+ phụ phí.....+ thời gian của rất nhiều người ) ko fai mọi người ít kỷ mà nhiều người chỉ muốn có $ ko muốn bỏ thời gian học cách tồn tại,tồn tại rồi nên làm nó phát triên lên chư không phải ăn rồi bừa ra thành một đống shit ,bạn noí mọi người ấu trĩ ư, coi lại tư cách đi nhé ....!

Xin Chia Buồn Cùng Anh Em Vì Như Phụ Tớ Chuyên Ngành Super Spam lên Anh Em Thông Cảm :))
Miếng Cơm Các Cậu Cữ Giữ 1 Mình lên Bị Band Là Đúng Chuẩn Bị Tớ sẽ Share Cách Chiến Trên Akiba-Online Cho Anh em NewBie Ok =))

martinpro

Banned
Reactions
445
MR
0.000
Cũng may admin akiba đã xem xét lại và unban cho mình vì sự nhầm lẫn này.
Anyway, sorry vì do quá bức xúc nên đã call bạn là dog. :)

bạn nhìn thấy nó hải phòng mà sợ nó à. đầu tư đi mình cho info đến bắn vỡ mặt nó ra

Xin Chia Buồn Cùng Các Bạn Miếng Cơm thì Không Ai Đá Của Ai Đi Cả Nhưng Đừng Chửi Tớ Mà Nếu Chửi Tớ mà Đang Chiến Trên Akiba-online.com Thì Nhớ Reply Lại ID để Mình Còn Phá Hoại Hẳn Luôn Không Có tiếng Mà Lại Không Có Miếng Thì Buồn :binhsua78:

Nói chung, đánh kẻ chạy đi, không ai đánh người chạy lại bao giờ :). Nói chung vì không biết nhau nên sự vô tình xảy ra là ngoài ý muốn thôi :). Dù sao nick cũng được unban rùi, a em cẩn thận chiến trên akiba nhé

Nói chung, đánh kẻ chạy đi, không ai đánh người chạy lại bao giờ :). Nói chung vì không biết nhau nên sự vô tình xảy ra là ngoài ý muốn thôi :). Dù sao nick cũng được unban rùi, a em cẩn thận chiến trên akiba nhé
Lần Sau lên Bình Tĩnh Cậu Nhá Chứ mình Cũng Hơi Cú Đấy :binhsua08:
Tốt Nhất Là Lên Vận Dụng Cái Đầu Đã rồi Hay Lập Topic :-o
Giờ Cậu Có Bị Band Nữa Đâu

Lần Sau lên Bình Tĩnh Cậu Nhá Chứ mình Cũng Hơi Cú Đấy :binhsua08:
Tốt Nhất Là Lên Vận Dụng Cái Đầu Đã rồi Hay Lập Topic :-o
Giờ Cậu Có Bị Band Nữa Đâu

Mình lập topic vì nghĩ là 1 đứa nào đó chơi mình thật, nên muốn cảnh báo mọi người. Còn vận dụng cái đầu? Nếu mình ko trực tiếp contact với mod, admin. Đối chất với họ thì mình đã không được unban rùi bạn à. Bạn hãy suy nghĩ kỹ trước khi nói nhé :). Nếu mình không phải là thế thì không việc gì phải cú cả :)

Thân.

Mình lập topic vì nghĩ là 1 đứa nào đó chơi mình thật, nên muốn cảnh báo mọi người. Còn vận dụng cái đầu? Nếu mình ko trực tiếp contact với mod, admin. Đối chất với họ thì mình đã không được unban rùi bạn à. Bạn hãy suy nghĩ kỹ trước khi nói nhé :). Nếu mình không phải là thế thì không việc gì phải cú cả :)

Thân.
mình bảo rồi cậu cứ về hải phòng bắn vỡ mặt nó ra

Thân.

Sau Lần Này Uy tín Của Cậu Với Mod Akiba Ngon Hơn Rồi Đấy =))
Tớ Mất Miếng Cơm thôi Chứ Cậu Chưa Mất Chắc Ít Nữa Nhiều Thằng lập Topic Như Cậu lắm =))

wind2291

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Công nhận là k nên copy bài để ng khác bị liên lụy như vậy!

Ông gameplayer hình như hiểu sai rồi...thằng cha đó copy nguyên cả bài...nó còn ko thay link down....có ngĩa là cố tình biến chủ topic thành clone nick...chứ leech bài rồi change link thì ko nói làm gì!

truong44

Junior
Reactions
1
MR
0.001
mình quen ông namtutehp mà , ồi , anh em với nhau hiểu nhầm tí có sao đâu :d , bỏ qua đi nhá , các vị cũng đừng vào mà thêm mắm muối làm tình hình nó xấu đi

ca7mau

Newbie
Reactions
73
MR
0.000
vừa bị ban 1 nick ở forum lớn 1 cách oan uổng, dkm nó thấy topic mình có lượt view cao nó add vào auto nó spam 2 phút 1 bài, nó spam khoảng 10 ngày admin nó ban acc luôn. Đúng là khốn nạn quá đi!

ghét nhất là những thằng post vào topic người khác. như thằng langtu177, teengirl1...chuyên đi phá. có topic riêng rồi còn đi post vào topic của người khác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week