Ask Bị ban ip captchatypers

Status
Not open for further replies.

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
Nói thằng ra ku thớt dốt tiếng anh =)).

Thằng admin CT nó cấp cho cái panel chứ gì mà baned =)).ko vào được thì do nhiều trường hợp k chứ có phải baned ip đék đâu :D mà ham chi cái panel này trời, ăn gian kinh dị luôn :D

Nói thằng ra ku thớt dốt tiếng anh =)).

Thằng admin CT nó cấp cho cái panel chứ gì mà baned =)).ko vào được thì do nhiều trường hợp k chứ có phải baned ip đék đâu :D
Xin lỗi bạn chứ dốt tiếng Anh cũng vẫn đọc được cái Rules chứ bạn? Nhưng nhận được cái đó với không vào được thì có khác gì bị ban đâu. Nó gửi cái này nữa nè. Your Email Id Already Registered Send Another One.

Và bạn dịch câu này nữa giùm với nha. Your Email Id Already Registered Send Another One. :D
P/s: Ai giúp mình trường hợp này vói :(

thằng admin nó nói. Cái Mail ID đó bị thằng khỉ nào khác nó dùng trước rồi, nên dùng mail khác gởi nó lại đi =))

Bạn giúp mình được không? Mình nghĩ là 80% là ban ip rồi. :(

sax có gì đâu, đơn giản mà :D. IP ko vào được thì reset moderm lại :D cho nó change ip khác thôi :D
còn cái ID trước bị thằng nào dùng rồi gởi lại nó cấp ID khác, thêm số vào sau id cho khỏi phải trùng thôi :D.

sax có gì đâu, đơn giản mà :D. IP ko vào được thì reset moderm lại :D cho nó change ip khác thôi :D
còn cái ID trước bị thằng nào dùng rồi gởi lại nó cấp ID khác, thêm số vào sau id cho khỏi phải trùng thôi :D.
Reset rồi nhưng không được nhưng có lẽ không phải là ban :D. Tks bạn

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
reset lại cái cục modern,cái cục nhỏ phía sau cục mordern (ko dính dây điện gì hết,nếu chỗ nào có điện thì đừng đụng vào)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week