Help Bị Ban dàn acc SEOSprint không rõ lí do

PiPay

Senior
Reactions
154
MR
0.000
TÌnh hình chả hiểu sao bị ban sạch acc SEOsprint. Còn đúng 1 cái acc chính k làm gì thì k bị ban,@@
Mình cũng chưa hiểu lí do vì sao. Mình làm nhiều acc mấy tháng nay có sao đâu. ĐÙng 1 cái ban sạch.:binhsua122:
Trc thấy mấy topic cũng hỏi về việc này. Hay là SEO theo dõi trong thời gian dài rồi mới ban nhỉ. May là Lr rút dc nên hôm qua rút hết tiền r.

dm nó mới ra đi 5 acc. chưa kịp rút tiền hix. tổng khoản 20$. mổi acc một dải ip khac nhau lun clear cookie.

Ơ các cậu này bị gì lạ nhỉ, cậu clear như thế nào vậy? sao người ta không bị mà các cậu lại bị? mà change IP nào vậy? để mọi người cùng rút kinh nghiệm nào

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
trùng agen quá nhiều nên thằng robot của seo nó khẳng định là 1 máy tính đăng nhập, theo kinh nghiệm 5 cái acc rating gần 100 của mình (3 acc nộp phạt 2 acc bị xóa thằng mà ko cần thẻ mặc dù chưa vi phạm lần nào)và cái acc chính hơn 300 ra đi thì mấy pro nga ngố bảo vậy h đang chiến 10 acc rating >10 =)) chuyện trùng IP thì ko phải như các thánh phán đâu ạ đã thử 3 acc cùng 1 IP nhưng có clear cookie ko thấy band . khoản 2.2 nó cũng nói rõ trùng IP nhiều nó mới band .

Last edited by a moderator:
trùng agen quá nhiều nên thằng robot của seo nó khẳng định là 1 máy tính đăng nhập, theo kinh nghiệm 5 cái acc rating gần 100 của mình (3 acc nộp phạt 2 acc bị xóa thằng mà ko cần thẻ mặc dù chưa vi phạm lần nào)và cái acc chính hơn 300 ra đi thì mấy pro nga ngố bảo vậy h đang chiến 10 acc rating >10 =)) chuyện trùng IP thì ko phải như các thánh phán đâu ạ đã thử 3 acc cùng 1 IP nhưng có clear cookie ko thấy band . khoản 2.2 nó cũng nói rõ trùng IP nhiều nó mới band .

trùng agen là sao bạn giải thích rõ cái để làm lại tử đầu nào

SVHUA

Junior
Reactions
60
MR
0.000

thay agen kiểu j, bảo ae với.

Khi bạn đăng nhập 1 acc seo trên 1 trình duyệt nào đó với 1 IP nào đó thì sever nó sẽ nhận diện lịch sử đăng nhập của bạn bằng 1 mã nhất định và đều được lưu lại do con robot seo quản lý , về lâu dài trùng dải IP trên cùng trình duyệt sẽ tạo ra ID giống nhau hên xui mau hay chóng nó sẽ phát hiện, cái này là mình đọc được trên diễn đàn seomaster thôi :D

chắc bạn có sai sót j nên nó phát hiện ban thôi

cũng như bên offer thui cậu, nó check thấy trong thời gian ngắn mà các lượt click xuất phát từ cùng 1 agent thì nó coi như là dấu hiệu khả nghi + thêm vị trí địa lý nữa nên chắc nó ban để đảm bảo quyền lợi cho chủ job :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week