bị ban chatbox khi đang nói chuyện về scammer bt, ai làm vào lên tiếng cái

Status
Not open for further replies.
bị ban chatbox khi đang nói chuyện về scammer bt, ai làm vào lên tiếng cái

BQT cho mấy thằng mất dạy lộng quyền này cái quyền ban chatbox là chúng nó thấy khó chịu là ban , ko cần biết đúng rule hay ko

Mình chỉ commetn ý kiến, ko hề có chửi bậy hay vi phạm 1 rule gì xấc

Admin vào xem nhé, inbox admin rồi đấy
Hình như ban mình là thằng Trung_Peter, hôm trước lập topic xin quyền chatbox

- - - Updated - - -

mình ko vi phạm rule gì, recar88 đang cãi nhau đã unban.
ADMIN xem lại lời nói bá đạo của thằng TRung_Peter nha. Ko biết Shin ra cái rule khi mem nói chuyện về SCAMMER thì ban chatbox khi nào nhỉ??????????????????????????????????
Thế đếu nào là phá hoại????????? phá scammer làm ăn là phá hoại à =)) hài vờ lờ . com

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.848
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nói gì thì nói, shout box để giải trí, ko phải lên để bàn tán rồi tỏ vẻ khó chịu. Làm mất vui ... tôi chỉ muốn ngừng bạn lại thôi. ý tôi là, cút đi... Để bọn tao giải trí. Đừng có ko quen ko biết, ở đâu ra vào nói luyên thuyên, như 1 con d o g cắn càn :D . Làm mất vui của mọi người ! Muốn nói gì về scammer gì, thì hãy report scam, và cho bằng chứng cụ thể.

Hình như ban mình là thằng Trung_Peter, hôm trước lập topic xin quyền chatbox ( Có bằng trứng ko ) ?

Yêu cầu mod ban nick 4rum longhomon , người luôn tỏ ý phá hoại, khích động gây war, đây là 4rum làm ăn, shout box để giải trí, ko có chỗ cho mấy thằng ngôi lê đôi mách như longhomon !!!!!

Upvote 0

a3cap

Newbie
Reactions
93
MR
0.000
Nói gì thì nói, shout box để giải trí, ko phải lên để bàn tán rồi tỏ vẻ khó chịu. Làm mất vui ... tôi chỉ muốn ngừng bạn lại thôi. ý tôi là, cút đi... Để bọn tao giải trí. Đừng có ko quen ko biết, ở đâu ra vào nói luyên thuyên, như 1 con d o g cắn càn :D . Làm mất vui của mọi người ! Muốn nói gì về scammer gì, thì hãy report scam, và cho bằng chứng cụ thể.

Hình như ban mình là thằng Trung_Peter, hôm trước lập topic xin quyền chatbox ( Có bằng trứng ko ) ?

Yêu cầu mod ban nick 4rum longhomon , người luôn tỏ ý phá hoại, khích động gây war, đây là 4rum làm ăn, shout box để giải trí, ko có chỗ cho mấy thằng ngôi lê đôi mách như longhomon !!!!!
- Có bằng trứng ko :m190:

Upvote 0

longhomon

Banned
Reactions
45
MR
0.000
Nói gì thì nói, shout box để giải trí, ko phải lên để bàn tán rồi tỏ vẻ khó chịu. Làm mất vui ... tôi chỉ muốn ngừng bạn lại thôi. ý tôi là, cút đi... Để bọn tao giải trí. Đừng có ko quen ko biết, ở đâu ra vào nói luyên thuyên, như 1 con d o g cắn càn :D . Làm mất vui của mọi người !
nó bị điên sao? mình đang nói với thằng recar88 nó tự dưng nhảy vào như 1 thằng điên rồi xóa rồi ban???
Nhìn kiểu ăn nói mất dạy của nó chưa
Muốn nói gì về scammer gì, thì hãy report scam, và cho bằng chứng cụ thể.
thế mấy topic report mà các topic khác đang nói là gì?? mù chữ sao????

thằng nào hôm trước lập topic xin quyền quản lý chatbox với admin ấy nhỉ??? để cho bằng Tigon theo danh hiệu hotboy, hotgirl gì đó. Forum mới có mở 1 cuộc thi ko lẽ có 2 danh hiệu???????

=)) Phá hoại scammer, gây war với bè lẽ bảo vệ scammer, ngồi lê đôi mách để chặn âm mưu của scammer
(cái này thì cả forum đều biết =)) chắc chỉ có pro chatbox và scammer là ko biết thôi nhể =)) )

Mình biết là mình nói: có pro trên chatbox tiếp tay cho scammer là đụng chạm nhiều người đó mà ;))

Upvote 0

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
tôi có thấy bạn vote close sb mà , bạn đã ko có nhu cầu sử dụng nó thì cũng ko cần phải đc quyền lên tiếng ở trên sb đâu :m066:

Upvote 0

nó thích thì nó làm, do có admin bảo kê theo lời lhp nói
Admin vào mà nhìn người mà admin cho quyền hành xử dụng quyền hành ấy thế nào nhé

P/S: Admin ko cần unban cái chatbox đâu vì tòan scam và pro trên đó là nhiều em ko dám ý kiến gì ;)) Còn nếu admin muốn closed chatbox theo tinh thần dân chủ thì làm lẹ lẹ ko thì các pro cứ sồn sồn cả lên ;))
Còn thấy comment em khó chịu thì admin cứ ban , để em closed nick khác sống yên lành. Giờ em ngán đụng độ scammer lắm rồi vì ko đơn giản đâu ;)) Sau lưng là cả 1 hệ thống tên tuổi ;)

Em ý kiến admin nhiều vấn đề rồi và toàn thấy admin làm ngơ, và kết quả thì đã có . Diết rồi cảm thấy việc report với admin là dư thừa vì em động chạm report toàn pro hoặc scammer có bảo hiểm ko à.

Sau topic này từ giờ các bạn sẽ ko bao giờ thấy conglylentieng lên tiếng cho điều gì ở forum này nữa. Vì ở forum này công lý cũng chỉ là 1 diễn viên hài cho scammer cười vào mặt

Upvote 0
Để shin lên giải quyết vậy :m140: Tiếp chiện với cái hạng xúc phạm người khác vô cớ này hại não
chỉ thấy thằng recar88 và thằng Trung_Peter này nói tao là cắn, là do.g còn tao chưa hề dùng 1 từ gì mangtính xúc phạm ngòai từ " mày - tao "

;)) Đừng có lôi shin ra dọa tao ;)) vì tao chẳng sợ đâu. Nick tao đụng chạm đầy, nếu tao có 1 sơ suất nào thì ko tồn tại nổi 1 ngày đâu ;))

Upvote 0
nó bị điên sao? mình đang nói với thằng recar88 nó tự dưng nhảy vào như 1 thằng điên rồi xóa rồi ban???
Nhìn kiểu ăn nói mất dạy của nó chưa.....

Tập ăn nói kiềm chế lại, bớt cho mình là am hiểu nhất, bớt sa đà suy diễn thái quá khi chưa có căn cứ đi thì lời nói của bạn tự khắc sẽ có trọng lượng thôi.
Nói sai bị ném gạch là đúng, nhưng tại sao nói đúng mà vẫn bị ném gạch, cái này cần xem lại
Còn đứa nào láo cảm thấy trẩu tre thì chấp nó hóa ra mình bằng nó:m044:
Mỗi lần có sự vụ dính đến conglylentieng mình lại tò mò ko biết bạn này bao nhiêu mùa su hào cải bắp rùi:binhsua58:

Upvote 0
chỉ thấy thằng recar88 và thằng Trung_Peter này nói tao là cắn, là do.g còn tao chưa hề dùng 1 từ gì mangtính xúc phạm ngòai từ " mày - tao "

;)) Đừng có lôi shin ra dọa tao ;)) vì tao chẳng sợ đâu. Nick tao đụng chạm đầy, nếu tao có 1 sơ suất nào thì ko tồn tại nổi 1 ngày đâu ;))

Mình nói là Như ..... ko biết dùng biện pháp so sánh hả ? Bạn học hết lớp mấy vậy

Upvote 0

Tập ăn nói kiềm chế lại, bớt cho mình là am hiểu nhất, bớt sa đà suy diễn thái quá khi chưa có căn cứ đi thì lời nói của bạn tự khắc sẽ có trọng lượng thôi.
Nói sai bị ném gạch là đúng, nhưng tại sao nói đúng mà vẫn bị ném gạch, cái này cần xem lại
Còn đứa nào láo cảm thấy trẩu tre thì chấp nó hóa ra mình bằng nó:m044:
Mỗi lần có sự vụ dính đến conglylentieng mình lại tò mò ko biết bạn này bao nhiêu mùa su hào cải bắp rùi:binhsua58:

:) biết mà, mình kiềm chế lắm rồi đấy. Nhưng cái gì nó cũng có giới hạn.
Chắc bạn biết nhiều topci mình report scammer bằng chứng đầy đủ mà vẫn bị các pro ném gạch. Như vụ MagicKaitokid ko phải các pro nói như là quen biết lắm, pro lắm, giỏi lắm thì ai dám gửi tiền cho nó. Mấy newbie cũng toàn nhìn chatbox mà suy diễn.
Việc đã qua mình ko nói lại. Nhưng mình nói có pro (có thể hơn 1 người) dùng các nick clone scammer chatbox hiện tại chưa đủ bằng chứng để quy kết cho ai nên mình mới để là ý kiến chủ quan. Bằng chứng chỉ có 1 lỗi nhỏ duy nhất nhưng ko nói lên đc điều gì ngoài việc có liên quan đến.

Mình sẽ lập topic report khi có thể thu thập đc bằng chứng rõ ràng nhất.

Còn về việc topic này mình report thì admin xem xét xử lý hoặc làm ngơ thì tùy. Mệt lắm rồi. Dù sao cũng mừng là có 1 số anh em cũng hiểu việc mình làm.

Upvote 0
longhomon rat co tuong lai! police duoc day!
police gì đâu, trước có cái nick forum đặt pass là 123456 bị thằng nào nó lấy nó đi scam rồi mấy ông bị scam lên trường tìm phải giải thích mãi và có hiệu trưởng và giáo viên ra xác nhận là đang ngồi học vào thời gian đó (cấp 3 nha nên các bác đừng nói là cầm laptop vào, em có mỗi con máy tính bàn cùi thôi ) nên a cay mấy thằng scam nên bỏ thời gian phá chúng nó

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,734
177,294
Latest member
betffnmbaby

Most viewed of week