*** bằng Skrill (Moneybookers)

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.054
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
không biết là có pro nào đã dep bằng Skrill bao giờ chưa nhỉ - nếu veri rồi - xong *** win rút về - xong từ skrill rút về bank không biết có được không - có bị coi là tiền bẩn không nhỉ - bác nào thành công chưa tư vấn em cái :p

không biết là có pro nào đã dep bằng Skrill bao giờ chưa nhỉ - nếu veri rồi - xong *** win rút về - xong từ skrill rút về bank không biết có được không - có bị coi là tiền bẩn không nhỉ - bác nào thành công chưa tư vấn em cái :p
with thoải mái di nhé :D

1 tháng with tầm 10k có bị ca soi ko nhỉ :rolleyes:

:D tiện các pro cho em hỏi là visa có bác nào chiến chưa nhỉ - thấy bảo rút về visa là qua 1 time kiểm tra xem tiền bẩn hay sạch đúng ko ta - vớ vẩn chơi visa debit cho oách - nhanh gọn lẹ

Rút được đều đều đi đã rồi tính, hehe! Dễ ăn mấy em cái lắm ấy! Mấy bữa nay bị chúng nó hành vãi đạn. Ăn rồi lại thua lại ăn riết nản vãi ra.

Rút được đều đều đi đã rồi tính, hehe! Dễ ăn mấy em cái lắm ấy! Mấy bữa nay bị chúng nó hành vãi đạn. Ăn rồi lại thua lại ăn riết nản vãi ra.

Chuẩn, các thím ấy cứ làm như ngon ăn lắm, chỉ sợ dep vào còn chưa đủ nữa là rút ra

Skrill nó đứng ra làm trung gian chuyển tiền thì tiền đi qua nó ko ai biết nguồn tiền từ đâu nữa. Tiền từ merchan của nó về thì yên tâm mà rút

:D tiện các pro cho em hỏi là visa có bác nào chiến chưa nhỉ - thấy bảo rút về visa là qua 1 time kiểm tra xem tiền bẩn hay sạch đúng ko ta - vớ vẩn chơi visa debit cho oách - nhanh gọn lẹ
Tiền từ nguồn *** có thể nói là nguồn sạch nhất trong các loại nguồn rồi, rút tẹc ga đi, ko thấy lúc đăng nhập vào acc còn thấy nó quảng bá cho mấy site *** nữa à :D có nguồn từ forex mới đáng lo ấy chứ, như mình biết hồi trước có bác locvinhsu thu MB từ nguồn forex, 1 thời gian ko hiểu lý do gì bị nó block cả acc 1k$, ko biết giờ bác ấy rút được chưa nữa.
Mà nếu chơi visa thì mất fee khoảng vài % thì phải.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week