• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

BestHitsTraffic-BestHitsTraffic.com-Site PTC 2016, minpay 1$

ktweb

Hero
Reactions
103
MR
0.022
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
PTC là hình thức kiếm tiền từ việc click quảng cáo. Site Besthitstraffic là site PTC. Bạn chỉ cần đăng ký theo link ref của mình và click vào VIEW ADS để xem ads kiếm $ miễn phí, Site đã có proof thanh toán cho các thành viên, được post trên forum.

Các bạn yên tâm, site này không giới hạn ref thành viên. Nên các bạn tự do đăng ký theo link ref của mình nha, mong các bạn ref ủng hộ bài post site mình đã đăng và trao đổi site thì inbox cho mình biết :
http://besthitstraffic.com/?lsukhawe

Join Today
Sign up today and start earning
View Ads
Start view ads and earn upto $0.06 per click
Cashout
Daily cashout as low as $1

Ngoài PTC ra, site còn có trò chơi vòng quay SPIN. Có lúc may mắn mình đã quay trúng 1$, được add vào tài khoản mua hàng purchase balance. Nếu ai thích, thì tham gia link ref của mình, mĩnh cũng rất vui

Bạn có thể nâng cấp thành viên của bạn tùy vào mức giá. Bạn cũng có thể Rent and Direct Ref và quảng cáo site của bạn bằng tiền trong Purchase Balance.
Đây là proof thánh toán của mình, tiền về trong 24h:
The amount of 0.6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7934806->U. Memo: besthitstraffic withdraw to account lsukhawe please for post in forum to next step withdraw thanks admin besthitstraffic . Date: 06:14 26.04.16. Batch:

Chúc các thành viên kiếm được nhiều $, như bạn muốn, và nhớ đăng ký ref link của mình.
Nếu có thể thì like hoặc up bài post nha

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom