Best Bitcoin faucets - 100000+ satoshi/hr

@sangcia113 facebook của mình: fb.com/nguyenductin

Mẹo mới cho các bạn lười fake ip: Chiến xong một lượt -> xóa sạch rác trình duyệt kể cả cookie theo hướng dẫn ở #1 -> khởi động lại cái modem của nhà bạn -> chiến tiếp lượt mới với địa chỉ ví bitcoin mới (Bitcoin address)

Chúc các bạn thành công!

@sangcia113 facebook của mình: fb.com/nguyenductin

Mẹo mới cho các bạn lười fake ip: Chiến xong một lượt -> xóa sạch rác trình duyệt kể cả cookie theo hướng dẫn ở #1 -> khởi động lại cái modem của nhà bạn -> chiến tiếp lượt mới với địa chỉ ví bitcoin mới (Bitcoin address)

Chúc các bạn thành công!
thank a, có ứng dụng nào fake ip nhanh k a? kiểu như hotpost shield ấy:D

fake bằng ssh (tạo ssh tại các site ssh free chứ ko phải kiếm ssh trôi nổi trên mạng) là cách tối ưu nhất, vì mình dùng các phần mềm fake ip có sẵn ễ bị trùng ip với một số người cùng chiến hình thức này, -> lỗi hoặc ko nhận dc tiền, hoặc ko qua mặt được các trang kiểm soát chặt

Góc dưới bên phải có hộp CONTACT US màu vàng, các bạn sử dụng nó để thông báo ngay cho mình nếu trang faucet nào có vấn đề nhé

Góc dưới bên phải có hộp CONTACT US màu vàng, các bạn sử dụng nó để thông báo ngay cho mình nếu trang faucet nào có vấn đề nhé
Contact mà phải điền nhiều như vậy thì chán lắm :D

xin lỗi vì chưa đọc hết bài viết của anh, nhưng anh cập nhật các trang kiếm BTC ở chỗ nào mà em ko thấy vậy anh?? thank!

xin lỗi vì chưa đọc hết bài viết của anh, nhưng anh cập nhật các trang kiếm BTC ở chỗ nào mà em ko thấy vậy anh?? thank!
Dưới mỗi nấc thời giain (800min, 600min, 120min, ... ) là nơi mình thêm faucet mới. Nếu bạn chỉ xem những faucet mình mới add vào thì qua G+ của mình, mỗi khi mình thêm faucet mới sẽ tự động chia sẻ ở đấy: https://plus.google.com/u/0/+NguyễnĐứcTín/posts

trong này có dòng : timer (min) là ý nghĩa gì vậy anh?

Cảm ơn bạn @Sonicbdwa đã hỗ trợ hướng dẫn. Mình mới thêm nút "Translate" trên thanh menu để dịch tự động sang Tiếng Việt cho bạn nào muốn hiểu rõ hơn những gì mình trình bày trên web rồi đấy nhé.
Chúc các bạn kiếm đc nhiều satoshi nhé!

Cảm ơn bạn @Sonicbdwa đã hỗ trợ hướng dẫn. Mình mới thêm nút "Translate" trên thanh menu để dịch tự động sang Tiếng Việt cho bạn nào muốn hiểu rõ hơn những gì mình trình bày trên web rồi đấy nhé.
Chúc các bạn kiếm đc nhiều satoshi nhé!
nếu chăm chỉ như e, 1 ngày 15/24 thì 1 tháng kiếm dc 1 bit k a?

1 bit là hơn 3 trăm mấy chục $$$ đó à bạn?

Nói chung làm chăm chỉ thì cũng kiếm được một khoản tiền khá khá để tiêu :)

oánh dấu, có link site ngon 1000sato ref 100% 50% gì bác đưa e chiến với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom