• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest being reviewed by paypal

namcutit

Newbie
Reactions
87
MR
0.014
Tình hình là lúc chiều em ra nét để giao dịch pp với @talegas. Chính vì do thay đổi ip nên khi ra net, send pp xong thì bị như hình và thím talegas bảo refund. Vậy bao lâu pp review xong và refund lại cho em ạ ? Các bro đã gặp rồi cho cao kiến...nếu refund lại em có bị pending 21 ngày ko ? Vì tài khoản chưa làm xong 3 bước seller gì đó

A

Attachments

366.7 KB · Views: 67
Không phải refund đâu bạn, sau 1 ngày là ok.
Cái này mình phải bị mấy chuc llâ. Nguyên nhân là do : " Send pp không ghi gì cả " :)))

Mình send lúc 3h chiều 24/11 không ghi note @@ sáng này vào vẫn review hơn 1 ngày rồi ...

A-e chú ý lần sau ghi note vào thì sẽ k bị under review nựax nhé :D

chuyển này là chuyển dạng gift hả các bác

Cái này cũng do IP / cookie Lạ nên PP đâm nghi ngờ hold lại.

Chứ tiền mình nhận tiền thằng gởi không khi Note (PP US) hoặc Message (PP VN) chả làm sao cả.

Thực ra thằng PP nó cũng đọc Title/Note chứ nó không lờ đâu.

Ôi, các bác, hàng ngày pp nó co hàng trtệu giao dịch, nó manual đọc chắc điên, chẳng qua acc nào bị auto review nghi ngờ gì nó mới chuyển qua bộ phận manual thôi

Ôi, các bác, hàng ngày pp nó co hàng trtệu giao dịch, nó manual đọc chắc điên, chẳng qua acc nào bị auto review nghi ngờ gì nó mới chuyển qua bộ phận manual thôi
Đúng, hệ thống của nó chắc lọc các từ khóa, thậm chí đánh giá 1 giao dịch là rủi ro cao (IP lạ, cookie không có)

Còn Rủi ro thấp thì thôi cho qua, nó Hold làm gì.

Cứ đại loại " Cam on vi da giup tao " " Chuyen $ cho may vay ne con cho " " Do con lon bo may cho vay day " .....

Sorry a-e vì hơi bậy tí :v

Bác này không tin à :D. Ai bị rồi sẽ hiểu :D. Mình bị nhiều rồi rút ra exp khuyên a-e thôi :D

Cái này cũng do IP / cookie Lạ nên PP đâm nghi ngờ hold lại.

Chứ tiền mình nhận tiền thằng gởi không khi Note (PP US) hoặc Message (PP VN) chả làm sao cả.

Thực ra thằng PP nó cũng đọc Title/Note chứ nó không lờ đâu.

Sai nhé, mình chỉ dùng 1 máy, 1 ip 1 tuần liền hôm nào cũng bi. Sau đó ghi note vào lại hết, không ghi note lại bi.
Cái này có vài bro chuyên mua pp của mình sẽ biết :D
Đây là kinh nghiệm dùng của mình a-e nào bị cứ thử sẽ biết :D

Sai nhé, mình chỉ dùng 1 máy, 1 ip 1 tuần liền hôm nào cũng bi. Sau đó ghi note vào lại hết, không ghi note lại bi.
Của mình có ghi hay không ghi note thì vẫn không bị, 1 ngày 30 - 50 transactions

Tiền PP dại gì bán

bác cho e hỏi vơi
tình hình là mình đang trọ 1 nơi đã đk pp nơi trọ hiện tại và dùng ip ở đây đăng ký và dùng.nhưng ngày mai mình chuyển nơi ở đi chỗ khác ip mạng khác rồi.
vậy bác cho hỏi khi mình tới chỗ trọ mới mình đăng nhập thì pp có limit acc pp của mình không bác???? nếu có thì làm cách nào tới nơi khác đăng nhập mà không bị limit acc đây?

bác cho e hỏi vơi
tình hình là mình đang trọ 1 nơi đã đk pp nơi trọ hiện tại và dùng ip ở đây đăng ký và dùng.nhưng ngày mai mình chuyển nơi ở đi chỗ khác ip mạng khác rồi.
vậy bác cho hỏi khi mình tới chỗ trọ mới mình đăng nhập thì pp có limit acc pp của mình không bác???? nếu có thì làm cách nào tới nơi khác đăng nhập mà không bị limit acc đây?
đăng nhập vài lần / tuần và đừng có send tiền để lấy cookies , sau đó thì thỏa mái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom