• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop BEC - Kiếm mỗi ngày 2$ với app BECWallet

:oops: sđt thì bỏ tiền mua sim hả bác? đầu tư sim rồi thay từng cái 1 vô hả?

Có thiết bị riêng tự chế bạn cắm vào máy tính là được thay sim rất nhanh. Mà không có thì kiếm cái điện thoại cùi cùi máy đen trắng cũng được.

Có thiết bị riêng tự chế bạn cắm vào máy tính là được thay sim rất nhanh. Mà không có thì kiếm cái điện thoại cùi cùi máy đen trắng cũng được.
muốn nuôi nhiều acc khác ip thì phải xài vps với có tool gì gì ấy nữa hả bác :oops:

:D:D:D

muốn nuôi nhiều acc khác ip thì phải xài vps với có tool gì gì ấy nữa hả bác :oops:

Mình fake ip thôi, không dùng vps. Cũng không thấy sao, mấy cái tải app với yêu cầu khó khó nhìn có vẻ nghiêm trọng thì đổi thông tin các kiểu.

vậy là ngon rồi bác!! ;););)

và bác cũng đừng so bì với họ vì họ khác với bác, bác à!! :cool::cool::cool:
:D sân chơi này không phải nơi mình thuộc về :p thôi thì tiếp tục tìm kiếm miền đất hứa :D

cái này 00h ngày 10/7 hết hạn hay 23h59p vậy mấy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom