Airdrop BEC - Kiếm mỗi ngày 2$ với app BECWallet

nó tự quy đổi ra btc cho mình à bác, khi send thì send coin hay btc, và tính ra mổi số đt là đc 2$/ngày/số nhỉ, với 1 ac như vậy có thể laim đến 10/7 à bác, xin lổi vì câu hỏi em dài :(

Last edited:
nó tự quy đổi ra btc cho mình à bác, khi send thì send coin hay btc, và tính ra mổi số đt là đc 2$/ngày/số nhỉ, với 1 ac như vậy có thể laim đến 10/7 à bác, xin lổi vì câu hỏi em dài :(

Nhiều số thì cũng khá chất lượng. TRanh thủ quay tay đi bác, vận may sẽ đến

thường thì nó cho con BEC, con này lên sàn OKEX nhé. nó tính theo giá hiện tại trên sàn, khi kết thúc bạn có thể rút token về ví hoặc bán lại cho exchange, hoặc đem lên sàn bán.

thường thì nó cho con BEC, con này lên sàn OKEX nhé. nó tính theo giá hiện tại trên sàn, khi kết thúc bạn có thể rút token về ví hoặc bán lại cho exchange, hoặc đem lên sàn bán.
vậy giờ chuyển bec qua lại k được à

vừa mới vào clame lần 2

Hồi trước không biết chơi cái gì mà đươcj mấy BEC, không biết có phải con này không, mà nó có cho 2$/ngày thật không hay lại giống cái con BITLeek gì đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week