• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[bebebux]tuyển 100 ref BN 0.1$ + RB 0.006$/click

RB tính rất kĩ + rõ ràng, từ hum reg cho chủ thớt tới h ko lỗi đồng nào, mình ủng hộ bạn :D

thankssssssss :D, phải giải thích rõ ràng vậy để anh em hiểu chứ anh em làm ref cho nhiều người ko phải mỗi mình nên có khi nhầm tùm lum :|

làm ăn uy tín lắm, chúc bạn làm ăn phát đạt, mình cũng nhận được rb của bạn đầy đủ đến ngày 19/7
id: chiplegends

póc cho cái thanks nha :D

thanks :D, à cho mình hỏi trang BuxP có cho chuyển upline ko nhi?

---------- Post added at 07:58 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

Sao lâu có rb tuan nay vây bạn ^^

đừng chọc nữa mà :|

Last edited by a moderator:
Oh thành thật xin lỗi bạn nhé, có lẽ do mình lỡ xóa mail đi nên khi kiểm tra không thấy, hôm nay kiểm tra PP thì có rồi.
Làm bạn mất công rồi, sorry lần nữa nhé.

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

Bạn ơi hình như Bebebux scam rồi thì phải, bạn tham khảo
http://kyshiwaro.tk/

Oh thành thật xin lỗi bạn nhé, có lẽ do mình lỡ xóa mail đi nên khi kiểm tra không thấy, hôm nay kiểm tra PP thì có rồi.
Làm bạn mất công rồi, sorry lần nữa nhé.

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

Bạn ơi hình như Bebebux scam rồi thì phải, bạn tham khảo
http://kyshiwaro.tk/

ko có gì đâu, mình ko sợ tốn thời gian, sợ anh em hiểu lầm thui, giờ nhẹ lòng rùi :D, còn bebebux để mai mình cash out xem thế nào nếu ko pay được sẽ thông báo cho anh em ngừng click :)

ui đau lòng quá mình sắp dc 1$ để rút rùi :((

híc mình đau lòng hơn nè, bữa trước có hơn 10$ rùi ko chịu rút bữa nay có scam mất luôn >10$ hic :(

---------- Post added at 10:30 AM ---------- Previous post was at 10:27 AM ----------

---------- Post added at 10:52 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

Thông báo ngừng click bebebux ở trang đầu topic anh em đọc kỹ dùm mình nha :)
các bạn có ID sau liên lạc với mình gấp nha : leemynhyo, tung1709, orbatgta, truongchung91

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,072
Latest member
Thanhluan33
Back
Top Bottom