[bebebux]tuyển 100 ref BN 0.1$ + RB 0.006$/click

bạn violetward vào check hộ mình xem còn ref tên mình ko
ID : lightning091 đấy
mình vừa login vào sao ko thấy bạn trong phần upline nữa

Ơ cái trang bebé này từ trước đến giờ đâu có hiện upline đâu
Nếu bạn đã là ref của chủ thớt thì hiện tại vẫn là ref
Trừ khi chủ thớt hoặc admin site bebé dó del

vẫn là ref mình mà, yên tâm nha , mà hôm nay đã RB cho bạn luôn rồi đấy :D

---------- Post added at 12:42 AM ---------- Previous post was at 12:38 AM ----------

Ơ cái trang bebé này từ trước đến giờ đâu có hiện upline đâu
Nếu bạn đã là ref của chủ thớt thì hiện tại vẫn là ref
Trừ khi chủ thớt hoặc admin site bebé dó del
Thanks leemynh nha, nãy giờ ko vào forum nên ko trả lời cho các bạn được :)

Last edited by a moderator:
Chơi PTC thì phải chấp nhận bị SCAM thôi cậu à. Mình lập danh sách site scam mình đã click. Số trang tăng từng ngày mà. Có nhiều REF thì thu tiền nhanh rồi chạy thôi

Chơi PTC thì phải chấp nhận bị SCAM thôi cậu à. Mình lập danh sách site scam mình đã click. Nó trang từng ngày mà. Có nhiều REF thì thu tiền nhanh rồi chạy thôi

:| thôi ai làm thế kệ họ chứ mình thấy làm vậy để rồi mang tiếng xấu ko đáng tí nào :)
mà mình mới thấy có 1 site PTC mới pay qua paypal nhìn cũng ổn có thể sẽ đầu tư , có gì sẽ thông báo anh em biết liền :D

:| thôi ai làm thế kệ họ chứ mình thấy làm vậy để rồi mang tiếng xấu ko đáng tí nào :)
mà mình mới thấy có 1 site PTC mới pay qua paypal nhìn cũng ổn có thể sẽ đầu tư , có gì sẽ thông báo anh em biết liền :D

Ổn như thế nào?
Kiếm nhanh đi chứ dạo này đang đói kém đây
Scam hàng loạt rồi

Ý mình là dùng số lượng REF nhiều để rút tiền về rồi chủ thớt chia RB cho anh em. "chạy" ở đây là chỉ cả nhóm chủ thớt và mem đều chạy ấy :D

Ý mình là dùng số lượng REF nhiều để rút tiền về rồi chủ thớt chia RB cho anh em. "chạy" ở đây là chỉ cả nhóm chủ thớt và mem đều chạy ấy :D

vậy là mình hiểu sai ý cậu rùi :|, sorry nha :(, đang cố gắng " lôi kéo " ref nè :D

sáng mai sẽ giải thích cho bạn biết :D

bạn là ref mình từ ngày 5/7, tới ngày 9/7 mình gửi BN + RB cho bạn luôn 20 click như hình dưới

tới ngày 12/ 7 mình tiếp tục RB cho bạn ( vì ngày 9/7 mình đã RB cho bạn luôn 20 click mà tới ngày 12/7 bạn chỉ click thêm 6 clicks , nên chỉ mình RB cho bạn 6 clicks đó thôi )

mới đây là thứ 7 ngày 16/7 mình lại RB cho tất cả anh em trong đó có bạn ( ngày 12 bạn click 26 clicks , ngày 16 bạn click 41 vậy số click mình RB cho bạn là 15 )

vậy là mình đã RB cho bạn tất cả số clicks từ lúc bạn reg tới thứ 7 tuần trước, mình sẽ RB tiếp cho bạn vào thứ 7 này nên bạn muốn nhận RB hãy chờ thứ 7 nha :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,981
Latest member
hb88comhost

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week