BBTV khi nào tổng kết tiền tháng 6 các bác

nth243

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Khi nào nó tổng kết tiền tháng 6 các bác
Và tổng kết là chắc chắn đc pay kể cả kênh die phải không các bác :)

hình như tổng kết cuối tháng 7 , pay 15/8 , die vẫn pay nếu đã update tiền ở dashboard :D

Hi bạn tiền tháng 6 báo cáo sẽ đuọc gửi vào 1/8 và 15/8 sẽ phát hành thanh toán nhé. BBTV die, đá vẫn đc pay.

Hi bạn tiền tháng 6 báo cáo sẽ đuọc gửi vào 1/8 và 15/8 sẽ phát hành thanh toán nhé. BBTV die, đá vẫn đc pay.
thằng này RPM cao không bác.và nó thanh toán như thế nào.bác inbox e với được không.đang có kênh game tính vào thử xem sao

ké bác thớt cái
net Ritual Entertainment tổng kết khi nào vậy các bác:D:D:D:D

BBTV net nào unlink không lý do, vãi net này, đã chơi cách đây 1 năm, ko biết giờ nó có như vậy ko, $ ít pay,$ nhiều thì xác định ra đi

BBTV net nào unlink không lý do, vãi net này, đã chơi cách đây 1 năm, ko biết giờ nó có như vậy ko, $ ít pay,$ nhiều thì xác định ra đi
Có thì nói không có thì đừng chém nhé, BBTV là network top 1 đấy ạ, kênh die vẫn pay nhé. Không có vụ unlink nhé bạn. Network uy tín lâu nay đấy ạ, chưa có lịch sử nào bảo tiền ít pay với nhiều không pay nhé, bạn nhầm với network khác rồi.

thằng này RPM cao không bác.và nó thanh toán như thế nào.bác inbox e với được không.đang có kênh game tính vào thử xem sao
RPM khá oke, thanh toán tháng đầu thì mất 45 ngày, các tháng tiếp theo báo cáo sẽ đc gửi vào mồng 1 và 15 hàng tháng sẽ thanh toán.

cảm ơn bác nhé.bác cho e hỏi thằng này bbtv hooplakidz
cũng là mạng của BBTV hả.nghe nói bác support cho Vn.bác cho e xin cái hợp đồng được không
Đúng rồi bbtv hooplakidz là chuyên về nội dung Kids. Bạn inbox mình link kênh nhé, kiểm tra và cho mức ăn chia phù hợp.

Đúng rồi bbtv hooplakidz là chuyên về nội dung Kids. Bạn inbox mình link kênh nhé, kiểm tra và cho mức ăn chia phù hợp.
thank bác.e đợi 12 gà tổng kết rồi vào net.định vào thằng hooplakidz vì e cũng làm về kids
kênh e hiện tại 14k sub.view hàng ngày hơn 200k.vậy dc chia khoảng bao nhiêu % hả bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom