Bắt được ổ spam lớn quá

Status
Not open for further replies.

hoangsonvu9

Senior
Reactions
456
MR
0.000
Hên :D hôm đó vào dự 3-4 lần rồi đi ra =)) mấy bác trên ra đảo hái dừa mấy ngày rồi về với anh em nhé :binhsua04:

__Ha__

Senior
Reactions
135
MR
0.000
Em thấy anh admin xử lý vậy ko đc công bằng.
Thứ nhất: Đây là event đoán sồ trúng thưởng mà. Mọi ng post nhiều bài cũng đúng thui..Nếu có xử lý thì ng có tội lớn nhất ko phải là Chủ thớt sao..

Thứ 2: Chắc chăn là có ng cố ý spam để nâng sồ lượng Posts, nhưng ko phải ai cũng thế. Nên Admin ko nên vơ đũa cả nắm mà chừng trị thẳng tay như vậy. Nếu có chỉ lên trừ toàn bộ số Posts của tất cả những người đã post trong Thread đó thui. Coi như cảnh cáo làm gương...
Mong Admin suy xét lại ạ...:binhsua04:

Em thấy anh admin xử lý vậy ko đc công bằng.
Thứ nhất: Đây là event đoán sồ trúng thưởng mà. Mọi ng post nhiều bài cũng đúng thui..Nếu có xử lý thì ng có tội lớn nhất ko phải là Chủ thớt sao..

Thứ 2: Chắc chăn là có ng cố ý spam để nâng sồ lượng Posts, nhưng ko phải ai cũng thế. Nên Admin ko nên vơ đũa cả nắm mà chừng trị thẳng tay như vậy. Nếu có chỉ lên trừ toàn bộ số Posts của tất cả những người đã post trong Thread đó thui. Coi như cảnh cáo làm gương...
Mong Admin suy xét lại ạ...:binhsua04:

Mình đồng ý vs ý kiến của bạn !!!!!!!!!!!!!!!!!1

mình tạo nick này hơn 1 năm trời rồi đc 520 post đã thấy nhiều :m096: có mấy ông tạo mới 2 - 3 tháng mà đã 1k post ----> .... thật ái mộ:binhsua76:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,734
177,294
Latest member
betffnmbaby

Most viewed of week

Most discussed of week