Bắt 9 sáng lập viên, admin hai web "underground"

nó chỉ gài người và bắt khi nào số lượng tiền tệ nhiều và đông thôi

chứ forum lẻ tẻ nó không thèm để ý

hên quá, mình chỉ làm offer ===> vô tư lự ;)

nói thật chứ bọn này ngu thôi chứ các bô lão tính rất kỹ thường là để cho cha mẹ nhà thân đứng tên thẻ, nhà cửa xe cộ có giá cao đều cho ng thân đứng tên hết, có gì lỡ bão hay biến cố gì bị bắt thì ko ảnh hưởng đến số tài sản đó, và có thể họ còn dùng số $ đó chạy đc cho mình, dại làm gì tiền lại để trong TK của mình số lớn như vậy có bão nó hốt 1 phát mất trắng còn gỡ lịch nữa, bọn này theo đường này mãi ko khôn đc :D chơi với thẻ chùa xem như 1 chân trong khấm rồi mà ko khôn ra dc

nó chỉ gài người và bắt khi nào số lượng tiền tệ nhiều và đông thôi

chứ forum lẻ tẻ nó không thèm để ý
bớt giỡn đi nhé các 4rum lẻ vậy lại toàn ẩn danh núp ko đó, bắt 4rum ko phải là nó nhè bọn 4rum mà bắt, mà bắt những thành viên kìa thấy thằng nào ăn nhiều sau đó điều tra Thông tin và TK thẻ bọn này thấy nhiều mới hốt chứ nếu bọn nó ẩn danh ko hiện hình thì bắt ai, Ví dụ đơn giản 1 thằng ăn nhiều đi nhưng thẻ nó toàn mấy triệu cao nhất 100tr thôi bọn C50 này chỉ me chứ ko hốt đâu .
Vì có hốt đc cũng ko hốt đc tiền nó :D

họ hack từ những trang web bán hàng bị lỗi bảo mật đó.
ông này nói đúng nè, nó hack lấy số thẻ, hạn dùng, address, số tài khoản ngân hàng... chỉ biết vậy thui chứ không biết cách làm và cũng chẳng muốn tìm hiểu.
tù tội chết, cứ làm offer cho lành, hé hé

ông này nói đúng nè, nó hack lấy số thẻ, hạn dùng, address, số tài khoản ngân hàng... chỉ biết vậy thui chứ không biết cách làm và cũng chẳng muốn tìm hiểu.
tù tội chết, cứ làm offer cho lành, hé hé

offer còn chết nữa cần credit chùa nhiều hơn up tiền lên xong lấy tiền sạch về nữa

offer còn chết nữa cần credit chùa nhiều hơn up tiền lên xong lấy tiền sạch về nữa
ko chơi off *** bạn hiền ơi. an toàn là trên hết mà, tự do muôn năm

ko chơi off *** bạn hiền ơi. an toàn là trên hết mà, tự do muôn năm

tôi từng làm offer nè toàn mua *** chùa về về gửi tiền sạch vào thẻ của mình như rửa tiền ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week