Airdrop [BAT] 100% ăn Nhận 25 BAT ~ 165.000vnđ, đã list sàn Binance, Bittrex, Houbi, đã rút được có proof.

TINMOMO

Senior
Reactions
72
MR
0.017
Facebook
Follow me on Facebook

[UPDATE] 28/7/2019 vẫn còn làm được tiền về đều đều nhé ae

ĐÃ RÚT ĐƯỢC TIỀN, AE CHIẾN MẠNH, PROOF PHÍA DƯỚI.

Đã list Binance, Houbi, Bittrex.. Nhận5$ ~115.000vnđ / 1 ref cứ mới 10 ng bạn đăng ký ae được 50$ rồi ....

BASIC ATTENTION TOKEN ( BAT ) : Đạt rank 24 trên Coinmarketcap đã list Binance, Houbi, Bittrex..
**Proof phía dưới cmt

●Thanh toán sau 30 ngày cài và sử dụng trình duyệt
●Đây là hệ thống phần thưởng nó cho ( giới hạn 1 triệu đô ) : dành cho ai sử dụng trình duyệt
■Thời gian ước tính : 5 phút là xong

***Chú ý: Phải giữ trình duyệt 30 ngày sau khi tải để nhận thưởng !!!

Hướng dẫn : Bắt buộc làm đủ 5 bước để nhận được thưởng nhé, cứ đọc từ từ làm nhé.

Bước 1 : Kích vô link Link: https://brave.com/tin840 bấm "Dowload Brave" tải APP về điện thoại và CÀI ĐẶT ( siêu nhẹ như chrome)

Bước 2 : Tạo ví Uphold https://uphold.comHoàn thành KYC mới nhận được thưởng ( bắt buộc phải KYC, kyc đơn giản duyệt nhanh)

Bước 3 : Truy cập link web tạo tài khoản và "liên kết ví Uphold để nhận thanh toán
LINK: https://publishers.basicattentiontoken.org/ (bắt buộc phải KYC ví Uphold để nhận thưởng duyệt nhanh)

Bước 4: Add channel (bắt buộc) rất dễ
Truy cập web bước 3 Add channel ➡️ Liên kết kênh youtube mình (dùng mail tạo kênh youtube không có người đăng ký vẫn được) đợi xác minh sẽ có link ref, mời bạn bè 1 ref được 5$ rất ngon.

Bước 5 : Công việc cuối cùng của bạn: Lâu lâu vào Brave lướt web tí và giữ app trong 30 ngày (bắt buộc), lâu lâu vô sẽ thấy nút claim BAT, và lấy ref giới thiệu bạn bè 10 người được 50$ rồi ^^

AE ĐÃ CÓ BAT TRONG VÍ KHÔNG BIẾT CÁCH RÚT VÀ BÁN INBOX AD HƯỚNG DẪN NHÉ !!!

Last edited:
Giữ trình duyệt 30 ngày nó sẽ gởi về ví Uphold sau đó có thể chuyển lên sàn bán nhé ae !!!

Chú Ý : Kèo này ae tải về máy rồi phải bấm vào cài đặt mới được tính nhé ae...

Ông thớt câu ref mà ko giải thích kĩ j cả.
Mấy bạn cài và dùng 30 ngày thì chỉ ông thớt kia đc 5$ . Còn cái 5$ kia thì ko phải lúc nào cũng có để nhận, mà có nhận đc thì cũng ko rút trực tiếp đc mà phải có chanel youtube

Ông thớt câu ref mà ko giải thích kĩ j cả.
Mấy bạn cài và dùng 30 ngày thì chỉ ông thớt kia đc 5$ . Còn cái 5$ kia thì ko phải lúc nào cũng có để nhận, mà có nhận đc thì cũng ko rút trực tiếp đc mà phải có chanel youtube
tks bạn góp ý..tại mình đang làm video sẽ dễ hiểu cho ae,,, và bác nó 5$ không pải lúc nào cũng nhận được mình hk đồng ý nhé,,,bác làm là đc 25 BAT liền,,,bác có gmail thì cái tài khoản youtube tạo 1 cái một....do nhiều ae newbie nên hk hiểu,,,,chứ mình thấy ae đọc vẫn làm được,,
Dù sao cũng tks bạn đã góp ý..mình sẽ bổ sung video or bài viết hơn cho ae...

tks bạn góp ý..tại mình đang làm video sẽ dễ hiểu cho ae,,, và bác nó 5$ không pải lúc nào cũng nhận được mình hk đồng ý nhé,,,bác làm là đc 25 BAT liền,,,bác có gmail thì cái tài khoản youtube tạo 1 cái một....do nhiều ae newbie nên hk hiểu,,,,chứ mình thấy ae đọc vẫn làm được,,
Dù sao cũng tks bạn đã góp ý..mình sẽ bổ sung video or bài viết hơn cho ae...
Bây h ko tự tip đc cho chính mình đâu bạn. Nó khoá acc phát 1. Có nhận được 25Bat đấy cũng chỉ tip cho ng khác đc thôi

sao không bác,,,em tự tip vẫn bình thường nhé,

Tip được thế hôm 9/4 vừa rồi bạn có rút về được ko post proof lên cho mng xem ? nếu được thì chúc mừng nhé vì bạn ko nằm trong số hàng ngàn thằng bị ban nick đợt vừa rồi.

Tip được thế hôm 9/4 vừa rồi bạn có rút về được ko post proof lên cho mng xem ? nếu được thì chúc mừng nhé vì bạn ko nằm trong số hàng ngàn thằng bị ban nick đợt vừa rồi.
okey bác chờ mình tí....

ĐÂY NHÉ BRO,,,,

Cái này mà gọi là proof à ông tướng ?
Khi nào mà tiền về ví của mình có thể rút ra bất cứ lúc nào ngta mới gọi là proof nhé.
bác bảo hk tip được mà,,,thì e vẫn tip về con gì,,,,tới ngày nó gởiveeff ví thôi bác,,,không hiểu vấn đề ak

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week