[Basic Free] Auto Change Vip72 Pro

Status
Not open for further replies.
View attachment 74431

Cập nhật lên version 2.0
  • Đổi giao diện sang giao diện cơ bản của windows để tránh lỗi tào lao :D
  • Tự chuyển sang tab Changer khi login tool thành công
  • Cơ chế chọn ngẫu nhiên country, region, city là chọn ngẫu nhiên từ list danh sách add sẵn, không phải chọn ngẫu nhiên từ líst trong vip72
Link:
Code:
https://drive.google.com/open?id=0B9DENmA-m51xQm4xTkJ4d2hZYzA
Pass unrar: 123
omg nó đã xuất hiện kekekeke @vikowelic <3

View attachment 74431

Cập nhật lên version 2.0
  • Đổi giao diện sang giao diện cơ bản của windows để tránh lỗi tào lao :D
  • Tự chuyển sang tab Changer khi login tool thành công
  • Cơ chế chọn ngẫu nhiên country, region, city là chọn ngẫu nhiên từ list danh sách add sẵn, không phải chọn ngẫu nhiên từ líst trong vip72
Link:
Code:
https://drive.google.com/open?id=0B9DENmA-m51xQm4xTkJ4d2hZYzA
Pass unrar: 123

Mới đổi mới hoàn toàn nên chạy có thể có 1 số lỗi lặt vặt, anh em nào phát hiện ra thì comment mình sửa phát nhé.
mà save sever thi sao a ?

mong không còn bị lỗi mấy lỗi stop auto , treo dưới 30p thì dc đi ngủ là lỗi ,lỗi hay mở bản check blacklist ,làm auto nó click vào đó là xong acc socks, tới đó nó tào lao chạy cả đêm không được gì

mong không còn bị lỗi mấy lỗi stop auto , treo dưới 30p thì dc đi ngủ là lỗi ,lỗi hay mở bản check blacklist ,làm auto nó click vào đó là xong acc socks, tới đó nó tào lao chạy cả đêm không được gì

Không hiểu vấn đề lỗi hay mở bản check blacklist ,làm auto nó click vào đó là xong acc socks cho lắm, cái này là sao nhỉ ?

chăc bản này hết rôi kakakaka

lúc n1o click vào socks , do nhanh hay chậm gì đó , nó mở bản check blacklist lên .

Tool toàn lỗi + keylogger , mình nhờ đứa bạn chuyên it check tool và nó bảo là có keylogger nha các bạn , cẩn thận tên này :) , mình vứt hẳn 600k vào mặt hắn

Phát hiện tool có gì nguy hiểm hay ăn cắp cái gì thì mình sẵn sàng bỏ ra 60 triệu cho người phát hiện ra nhé, không cần thiết phải đi phá như vậy đâu :). Coi chừng tôi kiện lại mà không có bằng chứng là ra đảo.

Bác thớt cho hỏi cái tools này dùng để change sock thôi ah, có kết hợp với SSH/Sock5 đc ko ạ?
Hỏi ngu: tool của bác thường dùng với các soft hoặc tools khác dạng nào thế, thấy nhiều ng xài mà chưa hiểu công dụng chính của nó.

Mình đi có công việc nay mới về, có gì pm mình yahoo/skype nhé.
tôl sao cái phần uptimes nó luôn chọn <= là sao vậy cậu
xem lại xem
đã chọn save
tắt đi mở lại nó cũng chọn <=:confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,484