• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report Bão paypal đã về đến viet nam

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
tình hình là mình có 1 acc PP còn hơn 100 $ nữa cho cu em mượn nhận gửi tiền toàn tiền sạch , đã Limit 180 ngày ko có gỡ và chẳng bị sao cả vẫn 180 ngày , thấy có 1 số bạn kêu cũng vậy , thì chẳng hiểu paypal nó đối xử với viet nam kiểu nào nữa , chán quá đi mất , chắc còn nhiều người nữa chuẩn bị đến lượt thôi :D

hi vọng mềnh ko sao :(

Đừng mua bán trao đổi tiền tệ trong tg này nếu ko muốn ra đảo

limit đa số là PP có lý do chính đáng cả, nhưng lý do là gì thì ko phải ai cũng biết và nó cũng ko thèm nói rõ

và PP làm ăn ko đc công bằng, vì có người bị người ko bị.

LÝ DO LỚN NHẤT LÀ: YOU ARE VIETNAMESE

.

Dùng Paypal bán hàng mấy năm nay nhận tiền đều chả bị limit, trừ lần đầu limit bắt scan cmtnd. Chưa bao giờ trao đổi mua bán Paypal cả :D

Cần $ thì sạc từ thẻ, rút $ thì rút về bank.

Dùng Paypal bán hàng mấy năm nay nhận tiền đều chả bị limit, trừ lần đầu limit bắt scan cmtnd. Chưa bao giờ trao đổi mua bán Paypal cả :D

ngủ muộn gớm nhỉ cậu :D

Ai cũng giàu như bác thì nói gì. Người ta có 10$ muốn mua gói mì. Rút về bank là rút kiểu gì đây bác.

Bọn này limit chẳng bao giờ nói rõ, cơ mà vẫn phải dùng thôi, người mua hàng có mấy ai dùng WMZ hay bitcoin đâu, đa số vẫn là PP :))

Uả cần $ sạc từ thẻ kiểu gì vậy bác, Paypal có cho fund $ lên đâu

đổ thừa bọn UG đi :D nó rút tiền riết nên chắc chả ai quan tâm VN nữa, làm hư hỏng, phá hoại cả 1 thế hệ sau ...

Uả cần $ sạc từ thẻ kiểu gì vậy bác, Paypal có cho fund $ lên đâu

Paypal không cho add fund lên (upload fund) cho Paypal account VN. Nhưng cậu sạc tiền từ thẻ trực tiếp khi check out thanh toán hoặc gửi tiền. Khái niệm sạc $ từ thẻ và add fund (upload fund) khác nhau.

Nói chung là nói không với mua bán tiền Paypal là an toàn nhất :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom