Ask Bao giờ thì đăng ký được GA với blogspot?

jim_my_80

Junior
Reactions
39
MR
0.000
Mình tạo cái blogspot được tầm 2 tháng rồi, giờ định đăng ký GA cho nó, ấn vào phần Earnings thì nó lại hiện thế này :

cho mình hỏi bao lâu thì mình có thể đăng ký được, sao có người họ có thể đăng ký rất nhanh mà mình đến nay 2 tháng rồi vẫn chưa được đăng ký ?

Mình tạo cái blogspot được tầm 2 tháng rồi, giờ định đăng ký GA cho nó, ấn vào phần Earnings thì nó lại hiện thế này :

cho mình hỏi bao lâu thì mình có thể đăng ký được, sao có người họ có thể đăng ký rất nhanh mà mình đến nay 2 tháng rồi vẫn chưa được đăng ký ?
bạn đăng ký blog tiếng việt à

Không blog mình tiếng anh ngay từ đầu chứ không phải tiếng việt, không hiểu tại sao :( , nội dung của mình cũng toàn tiếng anh hết

Ủa? Chơi tiếng Việt ko đăng ký được à. Sao mình vào vài blog tiếng Việt thấy có quảng cáo GA mà. Cho mình hỏi xíu. Mình dùng templates của người khác. Sau khi post bài thì thấy Quảng cáo GA nó nằm cuối mỗi bài. Như vậy có ảnh hưởng gì hông?

blog phải có nguồn truy cập thực ( google thì càng nhanh ). Bây giờ toàn đăng ký GA quan youtube thôi chứ blog lâu lắm

Đăng ký GA gì? Youtube hay là web
cái nào cũng đc bạn ạ, miễn là hiện quảng cáo, tại mình đang test chứ không phải chơi để kiếm tiền
@macon479 :tớ cần hosted chứ ko phải là content đâu, với lại tớ test GA thôi ấy mà, ai giúp được thì giúp chứ có đặt nặng vấn đề gì đâu

blog của bạn ko đủ điều kiện, bạn đọc lại điều khoản của GA đi
vd nếu blog bạn vi phạm bản quyền, chia sẻ crack, hack này nọ hoặc sex các kiểu thì ko dc rồi

blog phải hoạt động 6 tháng bạn nhé

blog của bạn ko đủ điều kiện, bạn đọc lại điều khoản của GA đi
vd nếu blog bạn vi phạm bản quyền, chia sẻ crack, hack này nọ hoặc sex các kiểu thì ko dc rồi
blog mình không chia sẻ gì cả, chỉ là vài bài viết về du lịch mình dịch ra từ tiếng việt mà thôi, có vi phạm gì đâu :(. mình nghe nói blog phải có tuổi ít nhất 3 tháng hoặc 6 tháng gì đó, nhưng ko hiểu sao có người đăng ký được sau 1 tháng hoặc vài tuần T.T

GA hosted youtube thì mình chỉ dki cho. Mà trc hết nên up vài ba cái video lên r view tầm 200-300 j đấy là dc. r tiến hành đki thôi. ko bít thì team mình làm cho. youtube acc phải có video đã nhé:)

Cho ké tý

Tớ có cái web đăng ký cả tháng nay rồi mà vẫn chưa thấy nó trả lời gì hết. Vào trang GA thì nó nói vẫn đang duyệt.
Pro nào giúp tớ với.
Web mỗi ngày trung bình hơn 400 lượt truy cập.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week