Báo động về việc đầu tư các site chưa hoạt động

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
Hiện nay có rất nhiều anh em giới thiệu các site chưa hoạt động và đều có lời mời
ĐĂNG KÝ NGAY BÂY GIỜ SẼ TRỞ THÀNH THÀNH VIÊN SÁNG LẬP (FOUNDER) :binhsua24:

Vậy cho mình hỏi có anh em nào kiếm được tiền từ các site có quảng cáo này ?
Nếu có thì bạn reply ở dưới và nêu tên site nhé :binhsua15:

Theo mình thấy thì loại site này toàn bắt đóng tiền rồi 1 thời gian rồi im luôn không hoạt động nữa :binhsua19:

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
Hiện nay có rất nhiều anh em giới thiệu các site chưa hoạt động và đều có lời mời
ĐĂNG KÝ NGAY BÂY GIỜ SẼ TRỞ THÀNH THÀNH VIÊN SÁNG LẬP (FOUNDER) :binhsua24:

Vậy cho mình hỏi có anh em nào kiếm được tiền từ các site có quảng cáo này ?
Nếu có thì bạn reply ở dưới và nêu tên site nhé :binhsua15:

Theo mình thấy thì loại site này toàn bắt đóng tiền rồi 1 thời gian rồi im luôn không hoạt động nữa :binhsua19:
không chơi nên ko biết :D nhưng ai có tiền thì họ có quyền mạo hiểm, nếu bạn cảm thấy muốn chơi thì chơi, còn cảm thấy không chơi thì thôi :D Tiền của họ mà :D

conduongdautu

Newbie
Reactions
159
MR
0.000
không chơi nên ko biết :D nhưng ai có tiền thì họ có quyền mạo hiểm, nếu bạn cảm thấy muốn chơi thì chơi, còn cảm thấy không chơi thì thôi :D Tiền của họ mà :D

Tuyển ref là cả một nghệ thuật.
trangex1:cậu giỏi về kiến thức tuy nhiên đừng dựa vào nó quá nhiều để rồi tỏa ra cái gì cũng biết!

Tuyển ref là cả một nghệ thuật.
trangex1:cậu giỏi về kiến thức tuy nhiên đừng dựa vào nó quá nhiều để rồi tỏa ra cái gì cũng biết!
tuyển ref thì phải đảm bảo về kiến thức bạn có về site và có thể đảm bảo lợi nhuận cho thành viên 1 cách cao nhất.
Còn về kiến thức: mình ko phải pro, nhưng mình có quen nhiều investor nên có thông tin họ hay gửi qua mail và mình đọc cho biết thôi. Còn mình chỉ quan tâm duy nhất về thể loại mình chơi là invest shares.
Còn các site thể loại này mình không có vốn nhiều nên cũng không quan tâm. Và mình chỉ có thể tỏ ra biết là invest shares. Còn các thể loại này mình chẳng tỏ ra cái gì cả . Còn ai muốn thông tin thì có thể pm nói riêng với mình thì khi có thông tin từ site đó mình có thể gửi qua yahoo hoặc mail cho . Còn mình chẳng ham hố mấy site dạng này . Vốn quá lớn mà rủi ro cũng ko hề nhỏ

Mình chỉ thấy buồn cười là nhiều site pr nghe quá đà và vô lý . Thông tin và cơ chế hoạt động hoàn toàn chưa có nhưng nhiều người vẫn mang về và tuyển ref tùm lum. Thay vì cầm đèn chạy trước ô tô thì cứ đợi thông tin rõ ràng , rồi phân tích xem nên chơi hay không nên chơi . Cứ ham hố mấy đồng ref mà chạy theo phong trào vừa tốn thời gian và nhiều khi tốn tiền vô lý

Last edited by a moderator:

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thế lúc nó lấy luôn tiền thì chắc khôn ra được một tý bác nhỉ :binhsua15:
Thế giới MMO đầy sự mạo hiểm mà, những người có tiền, có máu đầu tư và quan trọng có cả kiến thức nữa, họ đều đi trước và chắc chắn một điều rằng, đi trước trong các chương trình MMO là 1 điều kiện rất thuận lợi rồi!

Thế giới MMO đầy sự mạo hiểm mà, những người có tiền, có máu đầu tư và quan trọng có cả kiến thức nữa, họ đều đi trước và chắc chắn một điều rằng, đi trước trong các chương trình MMO là 1 điều kiện rất thuận lợi rồi!

chuẩn new luôn nè:)):))

quangmmo

Junior
Reactions
50
MR
0.009
Cám ơn chủ thớt đã chia xẻ, giờ mình cũng cạch mấy site kiểu này. Như thằng Para shift gì đó ,đóng $25 cho nó rồi giờ nó nói giọng : Bỏ vô tối thiểu $10 cho tao, nếu không tao xù hết tiền lúc trước luôn. Ngoài đời ai mà nói giọng đó có mà bị đấm cho vỡ mặt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week