Bảo đảm earn 60k satoshi mỗi phút.... Chỉ trong vòng 2 ngày

cái thằng này nó có từ lâu rồi từ năm 2013, từ cái ngày mình vẫn còn gà mờ. Giờ nó mở lại câu khách và đổi captcha thôi.... làm 2 ngày đc 0.01 bit thì nó cuóp ra tiền trả các bạn ak

Mấy bác ở đây check hộ e site này với BLUESATOSHI.COM, nó chơi theo kiểu angrybird để kiếm coin, e chơi thử 5 ván thấy pay INSTANT qua FAUCETBOX, đang định cày thì thấy nó không thấy pay nữa, đã thử xóa cookie và dùng ví khác nhưng cũng không được
P/s : e có mẹo chơi nên nó pay thì ngon

Last edited:
mình sợ cái chử pending đến 1 tuần mà chưa tiền về , hồi đó làm vài site tương tự, thôi không dám chơi

2tr sa = gần 2000k vnd k ?
2 tr STS = 0.02 Bitcoin
1 bitcoin = 450$
Chỗ đó tương đương 9$ đó bạn. 200k....
Bouns cho cái ảnh để biết mức độ ảo, tránh xa thằng này ra

Với lại thớt lần sau có proof hãy lên đây tuyển ref chứ ko lại chỉ làm mọi người và bạn mất công thôi.
Còn các bạn thì cứ site nào ko có proof gần đây thì tốt nhất là cứ next luôn đi, chỉ tổ tốn time thôi...
Kiếm tiền trên mạng này mà free thì khó gấp cả trăm lằn ngoài đời.. Mình đảm bảo đấy..... nên thấy cái gì đơn giản mà dễ ăn thì cứ xem chừng chỉ ngồi kiếm tiền cho nó thôi

Mấy bác ở đây check hộ e site này với BLUESATOSHI.COM, nó chơi theo kiểu angrybird để kiếm coin, e chơi thử 5 ván thấy pay INSTANT qua FAUCETBOX, đang định cày thì thấy nó không thấy pay nữa, đã thử xóa cookie và dùng ví khác nhưng cũng không được
Blue pay bt, còn mẹo thì cho xin đc k bạn?

mẹo như nào vậy bác

Blue pay bt, còn mẹo thì cho xin đc k bạn?
Share mẹo cho bác đầu tiên giúp mình trả lời
p/s : mẹo cũng ko biết máy khác làm được ko, cũng ko biết có pay không vì e ko pay được từ lúc đầu r nhưng cũng mong bác không share tránh site nát

Share mẹo cho bác đầu tiên giúp mình trả lời
p/s : mẹo cũng ko biết máy khác làm được ko, cũng ko biết có pay không vì e ko pay được từ lúc đầu r nhưng cũng mong bác không share tránh site nát
Tks bác,ib đi bác, à xóa cookie còn fake ip với cả change useragent nữa chứ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week