Verified by BQT Báo Close Topic Event tại đây!

mod cho e hỏi.e có 1 thớt even share key vpn premium. E k biết vi phạm nội quy gì của diễn đàn mà bị close.Mong mod xem xét kiểm tra lại nhé:(

mod cho e hỏi.e có 1 thớt even share key vpn premium. E k biết vi phạm nội quy gì của diễn đàn mà bị close.Mong mod xem xét kiểm tra lại nhé:(

bạn đã yêu cầu "Như tít..mình còn 1 ít key premium vpn cyperghost 6 tháng để lại cho bác nào nhanh tay like + comment"
bạn đã yêu cầu người khác phải like để nhận thưởng phạm rule của Mod chemgio đề ra
Tất Cả Topic Câu Like=Thanks Sẽ Bị Xóa Ngay Lập Tức

Dạo gần đây 1 số topic câu like bắt đầu xuất hiện lại nên nay mình ra qui định mới tất cả topic câu like=thanks khi bị phát hiện sẽ xóa ngay lập tức vì chỉ nếu đóng topic thì vẫn có 1 số bạn không chú ý topic đã bị đóng nên vẫn nhảy vào like ,qui định này có hiệu lực kể từ ngày mai 27-11-2013 nhé ,các chủ topic chú ý giùm mình thanks

rule box event ko được sử dụng like để làm cơ cấu trao giải.

bạn đã yêu cầu "Như tít..mình còn 1 ít key premium vpn cyperghost 6 tháng để lại cho bác nào nhanh tay like + comment"
bạn đã yêu cầu người khác phải like để nhận thưởng phạm rule của Mod chemgio đề ra

rule box event ko được sử dụng like để làm cơ cấu trao giải.
e là người mới..mong mod thông cảm.Có vi phạm gì mong đc thông báo để e sửa. Đừng xoá thẳng tay tội e lắm :(

e là người mới..mong mod thông cảm.Có vi phạm gì mong đc thông báo để e sửa. Đừng xoá thẳng tay tội e lắm :(

Mình thi hành theo rule của 4r thôi bạn, bạn có thể lập lại topic event khác, nhưng trước khi lập thì bạn nên đọc kỹ rule nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom