Suggest Báo cáo tiến độ update wolftraffic và xin ý kiến anh em

Ref sẽ xổ ra như này

Và ssh sẽ theo profile, mỗi link có thể chọn profiles ssh để chạy, bác thấy sao :S

Cái này như vậy là ngon rồi nè. Làm thêm cái tự động click lại khi đã click hết SSH là ổn

đôi khi có 1 số nước có ít SSH . chạy hết SSH đó nó dừng lại ..... cứ phải canh . cũng hơi mệt

Thiết nghĩ cho 2 lựa chọn click ran dome và click tọa độ hoặc kết hợp 2 cái thì tuyệt vời i :D ứng dụng vào nhiều thứ chứ ko chỉ mmo ko bác ạ

Còn refer em thấy bản củ đã ổn mà :d
SSH Click hết rồi đứng im phải tự click chạy lại
Các thông số cấu hình không lưu, mỗi lần mở lên lại phải cấu hình thông số lại.

Hóng hàng mới thớt nhé ;);)

bác làm sao để tool chạy tùy chỉnh thread chứ vps em 8 core mà chạy vài ba thread là em buồn lắm :D

bác làm sao để tool chạy tùy chỉnh thread chứ vps em 8 core mà chạy vài ba thread là em buồn lắm :D
dự thread là từ 10-15

Thêm : Dùng được với HMA !
Với Tinh chỉnh Resolution của trình duyệt nữa cậu ơi !
HMA tạm thời chưa add nha bạn, còn cái thứ 2 bạn nói rõ được hông, có phải là size cho Browser không

Mình có mua bản trước có duoc update lên bản này ko thớt. :( Va update như thế nào
có mua sẽ đc update free c yên tâm, khi giao dịch mình đã lưu hết yahoo giao dịch, m gd vs yahoo nào, update cho yahoo đó :D

Không được Update trực tiếp qua T0ol hả cậu ?
Cơ chế này sẽ có trong bản final, :D mình đang suy nghĩ cái vụ sever sao cho hợp lý, chứ mmo cracker pro hơn cả coder nữa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week