Matrix BANNER BROKER =>Hỏi đáp,cập nhật,suppot mọi vấn đề !

Status
Not open for further replies.
Thằng này đang có vấn đề về payment, các bạn nên cẩn trọng trước khi tham gia vào. Hiện tại vẫn thấy UI là tốt nhất, ai có pz thì để ý thằng này cũng đc

Thằng này đang có vấn đề về payment, các bạn nên cẩn trọng trước khi tham gia vào. Hiện tại vẫn thấy UI là tốt nhất, ai có pz thì để ý thằng này cũng đc

qua đến 2-3/9 này thì sẽ biết kết quả nó paid tiếp hay ko.....

sao domain thằng này đến 15/9 này đã hết hạn nhỉ. nó cũng đc 2 năm rồi. Cũng lâu thật
Hi, theo mình chơi Invest hay HYIP không thể dựa vào whois domain được đâu. Quan trọng là quá trình hoạt động và biểu hiện của nó mới là quan trọng :D

hj. thế ak. tại mình newbie ko biết. thanks
Invest làm gì có newbie. Nhiều người có tư chất thì mới chơi cũng thành tài luôn. Như mình học mãi không khá được :( . Với lại nhát gan nên chỉ chơi vui vẻ thôi :D

các pro đi trước cho hỏi với. Nếu mình qualify 5 panel tím làm cho cái số 75000 dưới panel tím về 0 như hình dưới thì tháng sau nếu mình ko mua panel blue thì có qualify tiếp được panel tím ko

hình như là không qualify đc tiếp đâu, tháng sau lại phải kiếm đủ 75k để qualify lại. Mà h BB có vẻ cũng hơi bất ổn rồi tốt nhất là cứ ném tiền vào UI đã

các pro đi trước cho hỏi với. Nếu mình qualify 5 panel tím làm cho cái số 75000 dưới panel tím về 0 như hình dưới thì tháng sau nếu mình ko mua panel blue thì có qualify tiếp được panel tím ko

trường hợp này cũng như nhưng cái tương tự cậu nhé...

cứ 1 cái blue sẽ cho active thếm 2 cái tim nữa!!!

tức là bắt buộc tháng sau phải mua thêm blue mới chơi tiếp đc ạ

nêu hiện giờ còn trafic thì mua 1 blue nhấn active ngay dc...

pm ta để giá 75% onsite cho!

Quên mất ko hỏi. Có phải là nếu active 1 panel blue thì mình dc active 2 panel tim và 4 panel vàng đúng ko

Quên mất ko hỏi. Có phải là nếu active 1 panel blue thì mình dc active 2 panel tim và 4 panel vàng đúng ko
Active 1 panel blue thì được quyền active thêm 2 panel tím, nếu active tiếp 2 panel tím thì mới được quyền active thêm 4 panel vàng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,445
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most viewed of week