Suggest Bank và paypal VIệt Nam

hoangthuy91

Banned
Reactions
24
MR
0.000
Vâng, thưa các anh các chị.
Như chúng ta cũng đã biết thì ở thời điểm hiện tại , chúng ta có rất nhiều những sự cố sảy ra liên quan đến paypal mà chúng ta không lường trước được , nên em viết bài này , xin ý kiếm của tất cả các anh chị em đã và đang sử dụng paypal.
Hiện tại em đang có cỡ 15 acc paypal vn đã ver , nhận tiền site , net v.v.v.v.v không vẫn đề gì . thứ 7 vừa rồi vào lúc 21h57 phút , 3 acc tự nhiên báo limit 180 days và không có step gỡ và khi kiểm tra thì em thấy là những acc em hay bán send theo kiểu mất fee và ko mất fee ( cả 2 luôn ) nhưng vẫn 180 days và ko có step gỡ. Tất nhiên là tiền những acc pp đó em bán vẫn ngon lành cho buyer không vấn đề gì ( nhưng tiếc acc ).
Những acc còn lại em hay pay site , dep site cho khách thì ngon lành cành đào không sao.
Vấn đề em cần giúp đỡ ở đây là việc add bank , with tiền ( chứ em ơn cảnh bán send pp rồi ).
Nhưng acc pp của em toàn pp fake nên việc có bank trùng name để with thì ko có.
Các bác cho em hỏi là Up pp lên Bussiness có lâu không? và có phải là bank vn nào mình cũng with được không? EM ko rành vụ add bank lắm. Vì giờ ngày mỗi acc em đc pay từ $85 đến $300. Cứ send nó lại mit thì nản lắm ạ.
Các bác xin cho ý kiến. TKs all.

nếu pp bạn là vn thì vào up lên Bussiness. Chỉ cần điền vài cái là ok. Chú ý name bussiness = tên bank là with ngon lành

nếu pp bạn là vn thì vào up lên Bussiness. Chỉ cần điền vài cái là ok. Chú ý name bussiness = tên bank là with ngon lành
Vâng ạ , paypal Vn. buộc name bussiness phải là name bank à bác?

HIện tại em chỉ các các Bank : ACB , VCB , BIDV , VPB , Agribank. Trong Mấy bank này with pp có bank nào bị hold không các bác. HOặc có vcc thẻ nhựa nào with pp ko bị hold các bác help dùm.

ANh rành vụ này chỉ em tí nầu

pm yahoo chungnam0901 mình chỉ rõ cho.đừng nói vài acc chứ vài trăm acc cũng rút được nhé

pm yahoo chungnam0901 mình chỉ rõ cho.đừng nói vài acc chứ vài trăm acc cũng rút được nhé
bạn này nói chuẩn nè. cùng tên cùng 1 tk bank nhưng bạn điền mã swift code khác là add được luôn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom