SCAM Bank/momo api lừa đảo Sacom 060282953067 Tran Duy Quang

hơi ngu dốt. làm ăn vs bọn tàu nếu làm dc việc vs uy tín thì k thiếu việc nó cho mà làm :)) vì vài đồng mất mẹ chén cơm ngon. ngu dốt
Đúng là thế thật. Làm đàng hoàng thì sau này còn rất nhiều kèo và hướng phát triển. E cũng đang làm việc liên quan đến bọn china đây.

Đúng là thế thật. Làm đàng hoàng thì sau này còn rất nhiều kèo và hướng phát triển. E cũng đang làm việc liên quan đến bọn china đây.
đúng rồi mình cũng làm vs china nhiều mình biết mà. nếu ô làm ăn uy tín là sau n cứ chỉ tìm ô thôi. ô k làm dc n mới hỏi ng khác. rồi bọn tàu n kqtam tiền bạc mấy đâu miễn là làm dc việc vs uy tín vs chúng nó

Mod ơi @animax1991 , Clone hoặc nick mới lập ko nên cho comment trong các box mua bán hoặc trên tường cá nhân, giờ nên giới hạn đủ 50 post or 100 post mới đc comment ở box mua bán. Scam toàn nick mới lập ko ah. Banned xong lại lập nick khác vào vào gạ kèo xử lý vừa mệt mỏi, vừa tốn time các Mod :(

Mod ơi @animax1991 , Clone hoặc nick mới lập ko nên cho comment trong các box mua bán hoặc trên tường cá nhân, giờ nên giới hạn đủ 50 post or 100 post mới đc comment ở box mua bán. Scam toàn nick mới lập ko ah. Banned xong lại lập nick khác vào vào gạ kèo xử lý vừa mệt mỏi, vừa tốn time các Mod :(
Đồng ý. Nhưng không nên đòi 50 posts, vì thật sự sẽ có những người có nhu cầu mua / bán dịch vụ mình cần để tiếp tục công việc. Chỉ cần trên 20 post là đủ gây hạn chế cho những spam / scammer rồi, vì để spam trong 1 buổi hơn 20 post mà không bị report/banned là rất khó xảy ra ở diễn đàn này.

Đồng ý. Nhưng không nên đòi 50 posts, vì thật sự sẽ có những người có nhu cầu mua / bán dịch vụ mình cần để tiếp tục công việc. Chỉ cần trên 20 post là đủ gây hạn chế cho những spam / scammer rồi, vì để spam trong 1 buổi hơn 20 post mà không bị report/banned là rất khó xảy ra ở diễn đàn này.
Theo em thì nên min là 100 posts vì 20 post thì nó nuôi 2 acc, mỗi acc ngày 10 post so le nhau là có 2 acc scam rôi.

Mình đã đưa vào BQT để thảo luận. Có kết quả mình sẽ báo lại. Cám ơn bạn nhiều nhen !

he has disappeared please help me report his bank account
His SCAM bank account 's already been on the Google Search platform. You can test with the keyword "060282953067"

If you need an existing system or building from scratch, I can provide you with what you need. I have 2 systems working in your field, ready for intermediate trading if you need, have a working demo available, contact me if you need: Telegram: @devdouwyn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,493
Latest member
salahai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom