Bạn windyl vào đây cho mình 1 lời giải thích

pthung36

Senior
Reactions
105
MR
0.000
Ngày 01/07/2012 mình bị hack. Sau hơn 1 tuần gửi support to payza, hôm nay mình vừa! nhận được thư xác nhận và tạm thời có thể xem thông tin tài khoản.
Link sang đây post thứ 6 http://mmo4me.com/showthread.php?33446-Show-off
1 bức ảnh chứng minh hết mọi thứ.

Nếu không phải bạn xin show cái proof chứng minh bạn đã gd với ai.
Trong thời gian này mọi người hạn chế gd với bạn này.

Cái này mình không mún truy cứu làm gì 1 phần cũng do chủ quan mọi người chú ý khi gd với nó có thể đó sẽ là tiền bẩn.

hack làm chi mà ko sạch sẽ thế này
lót dép ngồi hóng chuyện thôi :binhsua31:

hóa ra đấy là PZ của bác ah, thằng c... đấy ,nó pm mình bảo exchange PZ qua LR rẻ cho , thấy 400 PZ mà chỉ có 300 LR nên ham , nài nỉ nó send tiền trước nó cũng ok ,vậy nên liều thử . Nó còn cho mình cái tools gì bảo crack pass ý , hôm nay mới biết là bị lừa cái tool đấy là cái trojan , vào LR thì không được, mail cũng tạch . Đến nản ,tưởng nó tốt lành giúp mình ai ngờ…
p/s tiện đây hỏi xem có bác nào biết lấy lại mail và LR không . Mail lâp từ lâu lắm rồi nên quên mất cái câu hỏi là cái gì
yahoo của nó là bet145 cái gì gì ý, mọi người nhớ để ý đấy
:binhsua23::binhsua23: 300 LR của em

hóa ra đấy là PZ của bác ah, thằng c... đấy ,nó pm mình bảo exchange PZ qua LR rẻ cho , thấy 400 PZ mà chỉ có 300 LR nên ham , nài nỉ nó send tiền trước nó cũng ok ,vậy nên liều thử . Nó còn cho mình cái tools gì bảo crack pass ý , hôm nay mới biết là bị lừa cái tool đấy là cái trojan , vào LR thì không được, mail cũng tạch . Đến nản ,tưởng nó tốt lành giúp mình ai ngờ…
p/s tiện đây hỏi xem có bác nào biết lấy lại mail và LR không . Mail lâp từ lâu lắm rồi nên quên mất cái câu hỏi là cái gì
chứng minh = proof đi bạn nói suông thế à

hiện tại tài khoản email vẫn không đăng nhập được ,đang đợi email support từ yahoo . May vẫn còn sót lại cái tai khoản LR ( chắc nó chưa kịp chén ) :|
:binhsua122:

Last edited by a moderator:
thôi thì chở proof để tám tiếp ;))

hiện tại tài khoản email vẫn không đăng nhập được ,đang đợi email support từ yahoo . May vẫn còn sót lại cái tai khoản LR ( chắc nó chưa kịp chén ) :|
:binhsua122:

Đưa cái số LR với usermane LR xem nào, check thử xem có khớp không! :)

Những gì cậu nói không có bằng chứng gì cả.
Thứ 1 nếu cậu cần payza mình không thấy cậu lập topic mua bán gì cả trong forum thì sao thằng hacker nó có thể pm cậu mà gd? Chẳng lẻ nó là thánh nó biết cậu có lr cần payza mà pm gd ??? Nếu có gd với ai mở topic thì chắc cậu đã comment ở trên rùi.
Thư 2 1 topic cậu lập cùng ngày http://mmo4me.com/showthread.php?66130-Can-2-LR-minh-co-PP-va-PZ
Nếu account lr trên là của cậu thì cậu cần gì mà phải exchange từ pz chỉ để lấy 2 lr trong khi có tới 115$ trong LR ??
Thứ 3 đến cả yahoo thằng gd tiền qua payza cho mình cũng ko add nó dispute thì ăn cám à ??? yahoo chính xác của nó khi mình lấy lại acc là : betvohon365
Cậu không phải newbie những thứ đơn giản trên chẳng lẻ cậu không biết ?

Mâu thuẫn đầu tiên :)

Đây là cái email mình nhận đầu tiên khi gửi support cho payza sau khi bị hack và thay đổi toàn bộ thông tin

Á đù thằng hacker trùng tên với windyl lun :))

24h nữa windyl không refund thì MOD xử lý nhé.

dạo này scam ghê quá. thôi chắc lựa chỗ nào giao dịch an toàn giá thấp chút cũng được chứ ghê quá :binhsua75:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom