Help Bàn về việc chiến warez thời khó khăn...!

123

Những ngày cuối năm 2009 mình làm đc hơn 30tr/tháng . Những ngày đầu năm 2012 có lẽ sẽ ko đc 300k/tháng, đúng là năm tận thế .

Lúc có thật nhiều tiền mình đã lao đầu vào ăn chơi trác táng, bung tiền bất cứ lúc nào bất cứ ở đâu. Giờ thì hối hận đã muộn, hy vọng mỗi người hãy lấy mình ra mà rút kinh nghiệm, chúc các bạn kiếm thật nhiều tiền và dùng đồng tiền đó đúng chỗ sao cho thật ý nghĩ và cần thiết cho cuộc sống .

Vài lời phát biểu, giờ đến giờ đi phát tờ rơi rồi! bye mọi người
cùng cảnh ngộ. cho đi phát cùng với
:m080:

tiền thì không,tình cũng chẵng có!, đời toàn sóng gió, khổ từ khi nhỏ.........mệt mõi :|!

Những ngày cuối năm 2009 mình làm đc hơn 30tr/tháng . Những ngày đầu năm 2012 có lẽ sẽ ko đc 300k/tháng, đúng là năm tận thế .

Lúc có thật nhiều tiền mình đã lao đầu vào ăn chơi trác táng, bung tiền bất cứ lúc nào bất cứ ở đâu. Giờ thì hối hận đã muộn, hy vọng mỗi người hãy lấy mình ra mà rút kinh nghiệm, chúc các bạn kiếm thật nhiều tiền và dùng đồng tiền đó đúng chỗ sao cho thật ý nghĩ và cần thiết cho cuộc sống .

Vài lời phát biểu, giờ đến giờ đi phát tờ rơi rồi! bye mọi người

giống mình thế :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

sao tớ remote upload host UL.to từ trưa đến giờ mà chỉ complete 2 file! có ai biết bi gì ko? chỉ tớ với!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom