HYIP Bản tin NMO kì 2

tphan587

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Vâng xin chào các bạn ,tôi đã quay trở lại sau 1 ngày ra bản tin đầu tiên để mang đến những tin tức mới nhất đến các bạn ,phải nói luôn là sau thành công của bản tin đầu tiên ,tôi cho đó là thành công vì bản tin nhận được nhiều sự ủng hộ tích cực của mọi người cùng với lượt wiew sau 24h lên đến hơn 300 ,đấy thực sự là 1 niềm vui rất lớn để tôi tiếp tục công việc của mình ,mặc dù vẫn gặp phải 1 số thành phần ghen ăn tức ở luôn tìm mọi cách nói xấu chế độ ,gây thù hằn cá nhân ,đối với tôi trường hợp này ko đáng để lưu tâm ,và bây h ,trở lại với bản tin NMO hôm nay ,tôi xin công bố danh sách ứng cử viên sáng giá nhất
Mảng Plan 1days:
Top 1 : grandagrofinance.com : Vâng vẫn là anh này ,vẫn giữ vững phong độ mặc dù đã sụt giảm tốc độ tăng trưởng so với ngày hôm qua ,nhưng hiện tại chưa tìm được thằng nào tốt hơn nó nên phải chịu thôi . Tôi sẽ có một số nhận xét riêng về thằng này.
Top 2 : fifinances.com : Một thành phần mới chen lên bảng xếp hạng mặc dù trước đó chưa để lại ấn tượng gì lớn .
Top 3: strongbank.biz : Vẫn là nó ,nhưng nó đang theo chiều hướng đi xuống chứ ko phải đi lên,mặc dù vậy nó vẫn nằm trong top 3 .
Mảng Plan dài ngày :
Top 1 : planetfxtrade.com : Mới và ăn được ,đấy là nhận xét chung của tôi

Một chút thông tin về top 1 của plan 1 ngày : grandagrofinance.com lí do vì sao nó luôn giữ vững phong độ rất dài lên đến hơn 70 ngày ,thực ra admin của loại site này thuộc dạng admin ủ site ,trước kia site này là 1 site trông dao diện rất cùi bắp ,đấy là loại giao diện cơ bản nhất của 1 chương trình hyip ,tuy nhiên tất cả đều nằm trong chiến thuật của admin ,ban đầu nó đặt plan chỉ là 2% daily trong vòng 45days ,nhưng tôi đã biết trước nó ủ site nên nhảy vào rất sớm ,điều nó cần ban đầu không phải là số lượng investors mà là ngày live ,vì vậy nó chăm chỉ trả tiền đều mặc dù không có mấy ng invest vào nó ,và nó cũng không add nhiều monitors đắt tiền làm gì cho tốn kém ra ,và sau khi đã có 1 số ngày live khá lâu với status là paying ,1 ngày bắt đầu nó thay đổi giao diện thật đẹp và hoành tráng ,add nhiều monitors , chuyển sang plan 1 ngày ,bức phá lên top và mọi ng bắt đầu để ý đến nó ,theo như kinh nghiệm chung của tôi ,loại này khi bắt đầu chuyển đổi giao diện và plan 1 ngày thì thông thường sống được khoảng 30 ngày kể từ ngày chuyển đổi plan , và tiêu biểu là TAL cũng từng là 1 site như thế , sống rất lâu dài và bền bỉ ,1 số site ủ mà mọi ng cần nên theo dõi chờ đến ngày nó chuyển plan mà chiến :
1: cryptoconomist.biz
2: bitc1.biz

Vâng tôi đảm bảo 100% với mọi ng là sau khi grandagrofinance.com kết thúc , lần lượt 1 trong 2 thằng này sẽ dần ngoi lên top ,đây là 1 thông tin mật nên ae chịu khó nắm bắt thời cơ ,nhưng tôi nói lại ,chỉ khi granagofinance scam nhé.
Xin chào và hẹn gặp lại trong bài viết ngày mai !

Last edited by a moderator:
Góp ý với thớt là nên check kĩ các site trước khi mang lên tin tức nhé. Nếu ko pro mảng plan dài thì nên chơi ở dạng plan ngắn và site ngâm nha. Site trung và dài hạn ko chỉ check choác vớ vẩn mà đem ra phân tích cho có đâu. https://planetfxtrade.com bắt chước temp của site rbepartner.com ( 1 site thuộc dạng fast HYIP đã die khá lâu nhưng pay khá ngon). Mình là mình rất ghét các site copy temp hoặc dùng lại. Đôi lời góp ý thế thôi, thớt thông cảm nhé.

Góp ý với thớt là nên check kĩ các site trước khi mang lên tin tức nhé. Nếu ko pro mảng plan dài thì nên chơi ở dạng plan ngắn và site ngâm nha. Site trung và dài hạn ko chỉ check choác vớ vẩn mà đem ra phân tích cho có đâu. https://planetfxtrade.com bắt chước temp của site rbepartner.com ( 1 site thuộc dạng fast HYIP đã die khá lâu nhưng pay khá ngon). Mình là mình rất ghét các site copy temp hoặc dùng lại. Đôi lời góp ý thế thôi, thớt thông cảm nhé.

https://planetfxtrade.com/ admin là 1 thằng ấn độ, admin newbie luôn mà thằng thớt nó kêu là ổn. không hiểu như nào :tx:

Như này đi các bác,ko cần bàn nhiều,xem nó live đến bao h là đủ
Bác nói thế thì e cũng chịu rồi
, té thôi

Nó sống tối thiểu 50 ngày,đủ để chơi hết chu kì plan 20 day kể từ hôm nay và return,chơi plan dài ngày ko ai chiến đến khi nó scam,hết chu kì đầu hoặc t2 thôi,e gợii ý site này vì nếu bác chiếnn trong thời điểm này 90% rút đx vốn trước khi nó scam.

Đã edit cả thread và cả cmt gây war nhé, các bạn cứ tranh luận và cmt, nhưng ko xúc phạm đích danh nhau, nếu tiếp tục mình rất tiếc phải point cả 2 vì đã nhắc nhở nhiều lần rồi

Đã edit cả thread và cả cmt gây war nhé, các bạn cứ tranh luận và cmt, nhưng ko xúc phạm đích danh nhau, nếu tiếp tục mình rất tiếc phải point cả 2 vì đã nhắc nhở nhiều lần rồi
Thank MOD đã nhắc nhở :D

https://planetfxtrade.com/ admin là 1 thằng ấn độ, admin newbie luôn mà thằng thớt nó kêu là ổn. không hiểu như nào :tx:
Nói thêm nữa cái site kia của bạn rbepartner.com plan nó thuộc dạng 3days đương nhiên fast scam là đúng r,bạn ko hiểu bản chất à mang tiếng là monitor , site nào càng ngắn ngày thì tỉ lệ thuận vớii ngày live , ông thử chỉ cho tôi site nào plan after 3 day mà sống quá 30 ngày xem có ko,so sánh kiểu đéo gì so sánh site 1.2% daily after 20 days vs site 108% after 3days về độ live thì chịu r

Thank MOD đã nhắc nhở :D
Chời, cái lão woaini1991 này, có nhắc gì lão đâu, mà bữa nay lục post mình hay sao đó, cmt ở đâu thấy lão ở đó liền :oops::oops::oops:
ps : https://planetfxtrade.com thì mình cũng ko đặt nhiều niềm tin vào nó lắm, bữa nay thấy mấy site trung hạn và dài hạn fast cam khá nhiều nên hơi dị ứng, lại thêm cái temp. Chỉ là nhận định cá nhân, có gì thread thông cảm nhé . :D

Nói thêm nữa cái site kia của bạn rbepartner.com plan nó thuộc dạng 3days đương nhiên fast scam là đúng r,bạn ko hiểu bản chất à mang tiếng là monitor , site nào càng ngắn ngày thì tỉ lệ thuận vớii ngày live , ông thử chỉ cho tôi site nào plan after 3 day mà sống quá 30 ngày xem có ko,so sánh kiểu đéo gì so sánh site 1.2% daily after 20 days vs site 108% after 3days về độ live thì chịu r

mang tiếng *** gì ? tao chả nói site này sống ngắn, tao nói admin newbie và là người ấn độ. mày không biết đọc à hô hô. Mày cảm thấy mày pro thì mày show cái income của mày ra đây để xem tao phải ghen tỵ gì với mày mà mày cứ thích viết là tao ghen tỵ với mày ? mà tao cũng có so sánh *** gì với cả mày đâu nhở ? mày nhầm à :))

à mà mày thích tao chỉ cho mày site plan 3 ngày sống quá 30 ngày chứ gì, được thôi nhưng tao chỉ sợ tuổi đời chơi hyip của mày không đủ để biết. http://allmonitors.net/hyip/incomealways.org/ mày biết site này sống bao lâu không hả thằng cùi bắp hô hô

Last edited:
Lúc site incomealways.org đang live chắc thớt chưa biết HYIP là gi hoặc k đủ can đảm để chơi
"Núi cao còn có núi cao hơn"
Ở đây mình k nói rbepartner fast cam thì thằng planetfx cũng fast. Ý mình là nó xài lại temp của site khác thì hiểu thằng admin nó k có kinh nghiệm hoặc lười biếng hoặc mượn danh nghĩa của site cũ thôi. bạn hiểu ý mình chứ. Site dài + lãi ít + temp dùng lại => Bạn có cần mạo hiểm ko?

Last edited:
Cảm ơn nhé . Cũng chả chơi :D

site rbepartner là của bác traidaohoa1234 đưa ra, mà bác lại quote lại bài của bác vnmonitor, bác có thấy trớt quớt k? :eek:

site rbepartner là của bác traidaohoa1234 đưa ra, mà bác lại quote lại bài của bác vnmonitor, bác có thấy trớt quớt k? :eek:
À tại e nhìn nhầm nên quote nhầm,ai ngờ ông vnmon quá kích quá,hơ ^^ cũng hay vì việc thảo luận trở lên sôi nổi hơn,e ko nói e pro nhưng e muốn mọi ng cùng mổ xẻ và chia sẻ kinh nghiệm,điều ấy đag diễn ra đúng với ý e các bác ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom