Ban nick hiepsi1314 và King_Of_Bet

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
Sau khi đã lập topic này http://mmo4me.com/showthread.php?61539-Moi-ban-hiepsi1314-vao-noi-chuyen
Hiepsi1314 mặc dù đã đọc được topic nhưng vẫn chả có gì là hối cãi ngược lại cậu ta còn cố đi xóa hết chứng cứ
Chắc tính chối luôn King_Of_Bet ko phải là hiepsi1314 đây

IP liên quan với nhau hay đó nhỉ :

3h06 phút sáng xóa cm tại đây http://mmo4me.com/showthread.php?58...t-Euro-2012-cua-hoi-BET&p=1235954#post1235954

3h07 xóa tiếp cm tại đây http://mmo4me.com/showthread.php?60272-Nop-phi-thi-dau-event-Euro/page5

Đó đều là những cm proof chuyển tiền đóng fee thi đấu event Euro
Nhưng trong history LR của Rinny thì cậu ta ko thể xóa dc

Cậu ấy ko phải là ko có nổi 10$ vấn đề là ko muốn trả

Tạm thời giữ luôn 2$ tiền fee cậu ấy đóng thi đấu event Euro và loại khỏi danh sách tham gia

Còn bàn giao mấy nick này lại cho mod trảm hộ em

Last edited by a moderator:
king of bet thật là bá đạo . Forum này bị ám bởi chữ BET

Thằng này trước ở Box captcha đã không thích rồi có 10$ mà chạy làng nhục như con cá nục :m002:

Thằng này trước ở Box captcha đã không thích rồi có 10$ mà chạy làng nhục như con cá nục :m002:

hình như có nợ ai nữa ấy ko phải chắc Rùa :D

Rin thức đêm làm trinh sát à, hehe, kết quả là bảng B đã loại đc 1 đối thủ, đường vào chung kết đc rộng hơn 1 chút rồi.

thằng ý bé tí mà đã nổi tiếng thế rồi cơ à :binhsua146:

chuẩn bị hội bet ra đi không ít rồi đây ;)) :binhsua37:

Chưa sccam mà đã bị ban nhỉ:">

ngoan cố ko có ý quay đầu band luôn khỏi giải thích lằng nhằng
vay quá hạn mấy ngày là đã bị report rồi chứ đừng nói quá hơn 1 tháng
rule bank Rùa ghi rõ rồi

:binhsua75: tui nghĩ có lẽ vì bất mãn cuộc thi miss lần trc + xin làm mod ko dc nên hiepsi bỏ nick cũ thôi . Còn vụ 10$ , đáng bao nhiu đâu mà phải scam ta , ba hiepsi vào pm a Rùa khi nào trả đi kìa pa!

em đã giải thích bên kia rõ ràng cho anh họ của em đang bị tai nạn về đà lạt rồi, đã gửi 10$ cho bạn rùa gì đó từ hôm qua, và từ hôm qua đến giờ cũng đã không có ai post proof gì nói anh ấy scam hay nợ của ai nữa rồi mà, vậy mà sao vẫn không có admin hay anh rinny vào giải quyết cho xong là sao vậy, không lẽ mọi người ở đây thích bêu rếu người ta cho đã xong khi phát hiện ra sự thật không phải vậy thì làm ngơ không giải quyết nữa hả, có 10$ làm như to lắm hay sao mà cứ bảo là anh em lừa đảo vậy, anh rinny không vào giải quyết cho em thì cũng phải trả lại cho em 2$ tiền tham gia event chứ, không em cũng sẽ qua kia post anh rinny lừa đảo vậy rồi anh có chịu được không :binhsua04:

Last edited by a moderator:
Hoan hô police :)
Banned luôn cho nóng, cái loại ăn cháo đá bát, người ta tin tưởng cho vay tiền còn không chịu trả :|

em đã giải thích bên kia rõ ràng cho anh họ của em đang bị tai nạn về đà lạt rồi, đã gửi 10$ cho bạn rùa gì đó từ hôm qua, và từ hôm qua đến giờ cũng đã không có ai post proof gì nói anh ấy scam hay nợ của ai nữa rồi mà, vậy mà sao vẫn không có admin hay anh rinny vào giải quyết cho xong là sao vậy, không lẽ mọi người ở đây thích bêu rếu người ta cho đã xong khi phát hiện ra sự thật không phải vậy thì làm ngơ không giải quyết nữa hả, có 10$ làm như to lắm hay sao mà cứ bảo là anh em lừa đảo vậy, anh rinny không vào giải quyết cho em thì cũng phải trả lại cho em 2$ tiền tham gia event chứ, không em cũng sẽ qua kia post anh rinny lừa đảo vậy rồi anh có chịu được không :binhsua04:

Sao bạn không trả từ trước đi, đợi đến lúc ng ta report mới chịu trả :|

cậu ko nhìn time threat này lập ra vs time cậu trả lời bên kia à

Rin sửa lại tiêu đề Banned hoặc Ban chứ ko phải Band nhé
XL mình ko phải nhiều chuyện nhưng staff nên viết đúng chút :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back