Ban nhat4291

Status
Not open for further replies.
vậy cho mình hỏi rules forum có nói là 1 người 1 ngày giới hạn bao nhiêu post không, và bạn tham gia bao nhiêu hình thức kiếm tiền trong forum này, bạn oline bao lâu trong forum, mình đang thất nghiệp nên mình có rất nhiều thời gian online trên forum, có hình thức kiếm tiền mới là mình lao vào, online gần như suốt ngày trên forum này chỉ trừ khi mình ngủ và cạp, việc lên post là bình thường.

- - - Updated - - -

Những topic mà mod nói em spam toàn là những topic mà em tham gia mà mod: hyip ptc capcha ,other, còn bạn kia nói em scam chứ mod đâu có nói em scam, em tức vì em là dân capcha em biết kiếm đồng tiền nó cực khổ thế nào!
themen sai rồi tớ thấy cái ảnh kia không spam tí nào, là Tmod nên tìm hiểu nghĩa của nó trước khi ban ai đấy, 1 người mới vô comment tìm mọi cách kiếm tiền làm giàu cho bản thân, có thắc mắc cần hỏi đâu quy vào spam được

em là chủ acc bị ban đây, vậy cho em hỏi những comment trên hình em thấy là đúng với với chủ đề topic mà, tại sao gọi là spam, em search trên mạng thì có 1 bạn định nghĩa spam đây : truongton.net/forum/showthread.php?t=164835. cho hỏi em bị ban vì trường hợp gì?.

mấy bạn trước có nói em spam "up lên cho thớt", vâng đồng ý đó là em spam, nhưng vì sao?, chỉ 1 lý do rất trẻ con là em thích đẹp, em thấy có mấy hình tròn trên acc mình nhìn thấy thích thích và lúc đó em đã đc 4 hình tròn rồi, nên em tính lên hình thứ 5 cho đủ bộ, nhưng bị ban thì đó là em sai, ban và trừ post thì ko có gì hối tiếc!.

còn khi trở lại em biết là để lên cấp thì mình ko thể gian lận như thế, nên em tham gia nhiều hình thức, những topic mà em tham gia và hoạt động gồm, newsite ptc, hyip, cạp, và nhiều hình thức trong box other. nhưng em thấy những comment của em đều có nghĩa và phù hợp với topic vì em đã tham gia nên mới comment, chứ ko phải ko nhìn cái threard nói gì mà vội commnet bậy bạ.em có qua box ptu và offer để nghiêng cứu nhưng em thấy ko hợp với mình lắm, em có comment 1 2 câu trong đó, cái này chắc em sai.

ý em là vậy thôi, còn có nhiều bạn vô đây nói mình spam lên cấp để mà scam, xin lỗi chứ mình từ lúc sinh ra chưa scam ai dù chỉ 1 ngàn!, Nói mình lên cấp để scam thì đây,số cmnd 312118751 địa chỉ: Tổ 4, ấp Bình Thạnh, xã Tam Bình, Cai Lậy, Tiền Giang. nếu trong forum mình scam dù chỉ 20k thì cứ kêu giang hồ tới nhà mình xử đẹp.
mình là người đã tham gia 4rum cũng 1 time, cũng tham gia nhiều lĩnh vực, và thấy dạo này bạn SPAM đúng nghĩa, hầu như box hay subbox nào cũng có,
những câu cmt có ích của bạn thực sự chỉ đến trên đầu ngon tay , còn lại thì cmt cho có
góp ý với bạn, uy tín ko nằm ở số lượng bài post hay thank mà ở cách cư xử bạn ạ,
THân

mình là người đã tham gia 4rum cũng 1 time, cũng tham gia nhiều lĩnh vực, và thấy dạo này bạn SPAM đúng nghĩa, hầu như box hay subbox nào cũng có,
những câu cmt có ích của bạn thực sự chỉ đến trên đầu ngon tay , còn lại thì cmt cho có
góp ý với bạn, uy tín ko nằm ở số lượng bài post hay thank mà ở cách cư xử bạn ạ,
THân
Cảm ơn anh đã đóng góp, nhưng nói thiệt em là newbie,em còn xa lạ với nhiều cách kiếm tiền lắm, em chỉ rành rành cạp 1 chút thôi, vì dạo này em định kiếm 1 nghề thứ 2, newbie như em chỉ biết hỏi thì kiếm đâu ra 1 comment có ích cho anh em hả anh.

nhưng anh có thể theo dõi comment em ở box cạp, nếu có newbie nào ko biết em sẵng sàng chỉ, chắc đây là 1 số comment đếm trên đầu ngón tay mà anh nói. như em đã nói em tham gia ptc ở box newsite, hyip ở box hyip, cap ở cả 3 box ct mega, qlink, chơi vagex, get paid, android ở box other. còn mấy topic khác lâu lâu em có qua nghiêng cứu và comment 1 2 post mặc dù em ko tham gia.

em chưa bao giờ nghỉ mình lên cấp để lấy uy tín. như em nói lên cấp để thõa mãn sở thích trẻ con của em thôi

Last edited by a moderator:
Mình nghĩ ban nick của nhat4291 trong 7 ngày và cảnh báo là đủ để cậu ấy rút kinh nghiệm sau này rồi, nếu ban luôn thì hơi bị nặng đấy :).

themen sai rồi tớ thấy cái ảnh kia không spam tí nào, là Tmod nên tìm hiểu nghĩa của nó trước khi ban ai đấy, 1 người mới vô comment tìm mọi cách kiếm tiền làm giàu cho bản thân, có thắc mắc cần hỏi đâu quy vào spam được
Mấy bạn nên xem lại post nhận lỗi spam trong topic này của bạn ấy nhá. Bạn ấy đã thừa nhận là spam và được mod nhắc nhở đến 2 lần.
PS: Buồn ghê lên mod rồi mà bị men unset xuống làm Tmod :binhsua155:..

Mình nghĩ ban nick của nhat4291 trong 7 ngày và cảnh báo là đủ để cậu ấy rút kinh nghiệm sau này rồi, nếu ban luôn thì hơi bị nặng đấy :).

thì sẽ rút kinh nghiệm, nhưng mà như mình nói, mình online gần như 24/24 và tham gia nhiều hình thức ở trên, mình hứa từ giờ là cái nào mình ko tham gia mình sẽ ko cm, nếu phát hiện thì ban vĩnh viễn cũng đc, nhưng còn những hình thức mình đang và dự định tham gia thì sao đây, có thắc mắt mình phải hỏi chứ.

thì sẽ rút kinh nghiệm, nhưng mà như mình nói, mình online gần như 24/24 và tham gia nhiều hình thức ở trên, mình hứa từ giờ là cái nào mình ko tham gia mình sẽ ko cm, nếu phát hiện thì ban vĩnh viễn cũng đc, nhưng còn những hình thức mình đang và dự định tham gia thì sao đây, có thắc mắt mình phải hỏi chứ.

Nếu bạn có thời gian 24/24 thì sẽ có thời gian để cm hơn vì vậy sẽ phát sinh nhiều post, do vậy chỉ còn cách là cắt bớt lại cm và cm những câu có lý một chút thì ai còn cớ đâu để bắt bạn chứ. Cái này là cũng là cái lỗi do bạn ngây thơ trong sáng thôi, cm gì mà để mod chú ý giữ vậy, mọi hành động của bạn đều được ghi lại :)).

Ôi vãi... giờ thì mình biết tại sao mấy MOD banned nick không dám lập danh sách gòi :m146:

Nếu bạn có thời gian 24/24 thì sẽ có thời gian để cm hơn vì vậy sẽ phát sinh nhiều post, do vậy chỉ còn cách là cắt bớt lại cm và cm những câu có lý một chút thì ai còn cớ đâu để bắt bạn chứ. Cái này là cũng là cái lỗi do bạn ngây thơ trong sáng thôi, cm gì mà để mod chú ý giữ vậy, mọi hành động của bạn đều được ghi lại :)).

2h bị mirinda cảnh cáo,sợ rồi, từ 2h đến 5h post có mười mấy post, vậy là bị the mem cảnh cáo lần 2, từ 5h đến 10h post thêm mười mấy post nữa như trên hình vào các box đang hoạt động thế là... vậy là hạn chế rồi mà, và các số post đó mình thấy đâu có vấn đề gì đâu, chỉ là comment đó không có ích cho member khác thôi.

Last edited by a moderator:
Ôi vãi... giờ thì mình biết tại sao mấy MOD banned nick không dám lập danh sách gòi :m146:

chắc ai chưa đọc cái cm của nhat4291 chỉ dọc ở thread post proof thôi nên mới nói thế
mình vote banned vĩnh viễn . :binhsua163:

chắc ai chưa đọc cái cm của nhat4291 chỉ dọc ở thread post proof thôi nên mới nói thế
mình vote banned vĩnh viễn . :binhsua163:

ai thích thì cứ đọc và cho nhận xét xem thế nào. ban vĩnh viễn hay ko đó là quyền của mod và admin, không phải cần tới lượt bạn nhắc. nhớ 1 điều tui chưa gây thù oán gì với bạn.

2h bị mirinda cảnh cáo,sợ rồi, từ 2h đến 5h post có mười mấy post, vậy là bị the mem cảnh cáo lần 2, từ 5h đến 10h post thêm mười mấy post nữa như trên hình vào các box đang hoạt động thế là... vậy là hạn chế rồi mà, và các số post đó mình thấy đâu có vấn đề gì đâu, chỉ là comment đó không có ích cho member khác thôi.
Một lần nữa mình xin nhắc lại: là cậu thừa nhận ở pic trên rồi thế mà xuống đây nói gì nữa hả?
mấy bạn trước có nói em spam "up lên cho thớt", vâng đồng ý đó là em spam, nhưng vì sao?, chỉ 1 lý do rất trẻ con là em thích đẹp, em thấy có mấy hình tròn trên acc mình nhìn thấy thích thích và lúc đó em đã đc 4 hình tròn rồi, nên em tính lên hình thứ 5 cho đủ bộ, nhưng bị ban thì đó là em sai, ban và trừ post thì ko có gì hối tiếc!.
Đã đồng ý là spam thì ra đảo là đúng luật. CHẤM HẾT.7day thì lo chấp hành án đi ở đó mà càu nhàu cự nhự..Tăng cho forever luôn thì khỏi nói nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week