Ban nhat4291

Status
Not open for further replies.
Ông tướng này trước có 1 nick ý sì nhưng Spam lộ liễu vãi đái.Lần sau này chắc rút kinh nghiệm cơ mà vẫn không thoát :m131:
Nick trước là Nhat4219 thì phải ???Mình report cho Recca thì phải?Đi luôn sau 1 nốt nhạc ... Đến cái acc này cũng không thoát :m131:

oh Đờ Mén ngưỡng mộ em quá :binhsua50: , sao ko cho nó ra đi vĩnh viễn luôn , 1 ngày spam chác dến 100 post hay sao ấy sáng thấy no có 6 trăm mấy , giờ lên 7 trăm mấy bài ghê thiệt

Ông nội này hồi trước toàn thấy "Up lên cho thớt" =))

Mà Spam cho nhiều bài để được cái gì nhỉ, lên chức à???

Spam để lên profes rồi dùng nick đi scam chứ gì.
Có trò chơi mãi. :binhsua37:

nick c cũng Spam nhiều mà :binhsua146:

- - - Updated - - -

20k thì t cho lun chứ kêu giang hồ làm éo gì :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

scam nhỏ đc thì sao này scam lớn được, mình ghét nhất là scam mà sao lại bị gán tội scam :(

Định nghĩa spam còn mơ hồ lắm, ngăn cấm vậy 4rum thêm ảm đạm đi thôi

Uhm mình nghĩ forum cần ra cái rule về các hình thức spam bài đi, tự do ngôn luận là quyền của tất cả member nếu làm mạnh tay quá thì cũng không hợp lí, cần phải có cái rule để member biết mà tránh nhưng vẫn đảm bảo được quyền tự do ngôn luận của mọi người. Chứ cái đùng bảo là spam thì cũng chẳng biết là mình đang spam cái gì.

mình ko biết sao cho vừa, vì khi 2 mod nhắc nhở mình đã rất cẩn trọng trong việc post, cụ thể là hình lịch sử post up trên topic này mình nghĩ mình đã rất cẩn trọng ,ví dụ: topic bài thự thi mmo: mình đọc hết rồi mới comment bình thường như bao thành viên khác, rồi cái hyip mình chơi nó peđing thì mình phải sợ........, không hiểu sao vậy ban luôn

em là chủ acc bị ban đây, vậy cho em hỏi những comment trên hình em thấy là đúng với với chủ đề topic mà, tại sao gọi là spam, em search trên mạng thì có 1 bạn định nghĩa spam đây : truongton.net/forum/showthread.php?t=164835. cho hỏi em bị ban vì trường hợp gì?.

mấy bạn trước có nói em spam "up lên cho thớt", vâng đồng ý đó là em spam, nhưng vì sao?, chỉ 1 lý do rất trẻ con là em thích đẹp, em thấy có mấy hình tròn trên acc mình nhìn thấy thích thích và lúc đó em đã đc 4 hình tròn rồi, nên em tính lên hình thứ 5 cho đủ bộ, nhưng bị ban thì đó là em sai, ban và trừ post thì ko có gì hối tiếc!.

còn khi trở lại em biết là để lên cấp thì mình ko thể gian lận như thế, nên em tham gia nhiều hình thức, những topic mà em tham gia và hoạt động gồm, newsite ptc, hyip, cạp, và nhiều hình thức trong box other. nhưng em thấy những comment của em đều có nghĩa và phù hợp với topic vì em đã tham gia nên mới comment, chứ ko phải ko nhìn cái threard nói gì mà vội commnet bậy bạ.em có qua box ptu và offer để nghiêng cứu nhưng em thấy ko hợp với mình lắm, em có comment 1 2 câu trong đó, cái này chắc em sai.

.
Mình baned bạn vì bạn spam nhiều topic, mình không có gáng cho bạn tội scam! Việc những trường hợp trước đây spam sau đó lên level---> thì cơ hội scam người khác cơ hội thành công cao hơn thôi ! Nên mọi người thường qui spam--->scam!
Thân bạn..!

Uhm mình nghĩ forum cần ra cái rule về các hình thức spam bài đi, tự do ngôn luận là quyền của tất cả member nếu làm mạnh tay quá thì cũng không hợp lí, cần phải có cái rule để member biết mà tránh nhưng vẫn đảm bảo được quyền tự do ngôn luận của mọi người. Chứ cái đùng bảo là spam thì cũng chẳng biết là mình đang spam cái gì.
Về suggestion - Feedback để góp ý nhá bạn.
mình ko biết sao cho vừa, vì khi 2 mod nhắc nhở mình đã rất cẩn trọng trong việc post, cụ thể là hình lịch sử post up trên topic này mình nghĩ mình đã rất cẩn trọng ,ví dụ: topic bài thự thi mmo: mình đọc hết rồi mới comment bình thường như bao thành viên khác, rồi cái hyip mình chơi nó peđing thì mình phải sợ........, không hiểu sao vậy ban luôn
Bạn có thể tự mình xem lại các post của mình về sự cẩn trọng. Hoặc khách quan hơn là pm một Mod- Admin # hỏi về những post của cậu xem thế nào
Thôi ngừng ở đây! có thắc mắc gì về việc xử lí của đờ men xin vui lòng qua Box Sugestion and Feedback or report lên Admin để giải quyết!
Chúc các bạn có 1 tuần làm việc vui vẻ

Last edited by a moderator:
Nếu ban thì ban hết mấy nick màu đi, vô đối spam đó :binhsua146:

oh Đờ Mén ngưỡng mộ em quá :binhsua50: , sao ko cho nó ra đi vĩnh viễn luôn , 1 ngày spam chác dến 100 post hay sao ấy sáng thấy no có 6 trăm mấy , giờ lên 7 trăm mấy bài ghê thiệt

vậy cho mình hỏi rules forum có nói là 1 người 1 ngày giới hạn bao nhiêu post không, và bạn tham gia bao nhiêu hình thức kiếm tiền trong forum này, bạn oline bao lâu trong forum, mình đang thất nghiệp nên mình có rất nhiều thời gian online trên forum, có hình thức kiếm tiền mới là mình lao vào, online gần như suốt ngày trên forum này chỉ trừ khi mình ngủ và cạp, việc lên post là bình thường.

- - - Updated - - -

Mình baned bạn vì bạn spam nhiều topic, mình không có gáng cho bạn tội scam! Việc những trường hợp trước đây spam sau đó lên level---> thì cơ hội scam người khác cơ hội thành công cao hơn thôi ! Nên mọi người thường qui spam--->scam!
Thân bạn..!

Những topic mà mod nói em spam toàn là những topic mà em tham gia mà mod: hyip ptc capcha ,other, còn bạn kia nói em scam chứ mod đâu có nói em scam, em tức vì em là dân capcha em biết kiếm đồng tiền nó cực khổ thế nào!

Last edited by a moderator:
Thân bạn..!

Về suggestion - Feedback để góp ý nhá bạn.

Bạn có thể tự mình xem lại các post của mình về sự cẩn trọng. Hoặc khách quan hơn là pm một Mod- Admin # hỏi về những post của cậu xem thế nào
Thôi ngừng ở đây! có thắc mắc gì về việc xử lí của đờ men xin vui lòng qua Box Sugestion and Feedback or report lên Admin để giải quyết!
Chúc các bạn có 1 tuần làm việc vui vẻ
Vậy phải cẩn trong thế nào trong việc post, em chưa làm mod bao giờ nên không hiểu cảm giác, nhưng em thấy những post mà em đưa lên đều giống như bao nhiêu thành viên khác!. rồi tuần sau em ra em tiệp tục sinh hoạt trong các topic khác rồi ko lẽ em lại bị ban vì "spam quá nhiều topic"

chưa bị nhắc mod spam bao giờ nhưng bị last cho ra đảo 2 lần vì tội đào mộ. đào mộ là tội gì 2 mod giải thích giúp em cái?
và thứ 2 là mình online cả ngày 15 đến 20h nên thỉnh thoảng post 1 câu, đấy là spam thì t ko còn gì để nói, t nghĩ spam là post nội dung ko có ý nghĩa chứ ko phải là nhiều post trong thời gian ngắn là spam

chưa bị nhắc mod spam bao giờ nhưng bị last cho ra đảo 2 lần vì tội đào mộ. đào mộ là tội gì 2 mod giải thích giúp em cái?
và thứ 2 là mình online cả ngày 15 đến 20h nên thỉnh thoảng post 1 câu, đấy là spam thì t ko còn gì để nói, t nghĩ spam là post nội dung ko có ý nghĩa chứ ko phải là nhiều post trong thời gian ngắn là spam
nó post tào lao mía lao thì có , đọc cm nó là bik spam , cm ko vo chủ đề , mà tên này nguy hiễm quá , mình thấy banned là đúng rùi , trẻ trâu còn nhỏ nên chưa bik
:binhsua163:

nó post tào lao mía lao thì có , đọc cm nó là bik spam , cm ko vo chủ đề , mà tên này nguy hiễm quá , mình thấy banned là đúng rùi , trẻ trâu còn nhỏ nên chưa bik
:binhsua163:

vậy comment nào ko vô chủ để, dẫn chứng đi, nhưng đừng có lục lọi mấy comment củ quá: 100 comment thì nhiều khi sai chủ đề 1 2 commnet cũng bắt bẻ thì....., newbie như em thì ko thể comment siêu như các pro đc, chủ yếu cm hỏi là chính:).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week