bạn nguyenquoctien7 vô đây nc

Status
Not open for further replies.

trantungfu

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
chuyện là bạn tien có nhờ mình cung cấp info của au quy don. Nhưng do yahoo bị lỗi mình có nhắn cho bạn đó là mình trước là bạn làm ăn với ông đó nên có địa chỉ nhà còn sdt cũ thì không biết có liên lạc được hay k. bạn tien thì lại k nhận được tin nhắn "sdt cũ thì không biết có liên lạc được hay k" nên giờ xảy ra tranh cãi. Mình cung cấp info nhưng bạn đấy k tin sdt cũ k liên lạc được nên giờ bạn đó k trả tiền. Nhờ anh em phân xử
p/s: chung quy lại cũng do tại yahoo thất thường >.<. tẩy chay yahoo

anh em phân xử giùm cái nào :binhsua149:

clone không giả quyết, he he:binhsua159:

Bèo thế, dám pub info lấy thưởng mà ko dám ra mặt........

chào bạn

đi xác minh sdt tên đia chi khong dung lam sao

đi xác minh sdt tên đia chi khong dung lam sao
bảo bạn chụp lại hình đang đứng đó bạn lại kêu đt đập đá k chụp được. Lại còn bảo đó là em bạn chạy qua nữa :binhsua149:. Mod hold tiền dùm tối giải quyết tiếp giờ bận

dạo này toàn new account vào chém với phán như rồng :)) kệ thôi forum càng nhộn nhịp ;))

chào bạn

tới hỏi rõ ràng người ta nói không có tên này giờ làm sao bạn với mình tới thì xác minh bạn đi với mình

- - - Updated - - -

tới hỏi rõ ràng người ta nói không có tên này giờ làm sao bạn với mình tới thì xác minh bạn đi với mình

- - - Updated - - -

trước khi giao dịch mình đã nói trước có làm ăn với ông Đôn. giờ mình chuyển ra bắc thì đi cũng xác minh kiểu gì. mình chỉ cần bạn chụp cái ảnh ở đó thế là đủ. khi đó bạn nói có là có không là không mình cũng chấp nhận hết. coi như 5$ để biết bạn ra sao. chứ còn không chứng minh được bạn qua đó rồi thì mod cứ hold tiền vì chẳng biết ai đúng ai sai cả

Bạn kimlama đưa proof trantungfu yêu cầu lên nhé!

upppppppppppppppppp :binhsua162:

chào bạn

slider

éo hiểu vấn đề lunnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

Chủ thread reply trong vòng 24h nhé. Nếu không reply mình sẽ refund cho kimlama.

Đã 24h và chủ thread vẫn chưa vào nên mình refund lại LR!

Payment Mode Account
Date 04/26/2013 17:30
Batch 141662486
From U0915067 (animax1991)
To U6717364 (Nguyen Quoc Tien)
Amount $5.00
Memo
Payment Purpose Other

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics