bạn nào tuyển men làm offer nhận mình với

hoclamoff

Junior
Reactions
69
MR
0.026
hiện tại cũng bon chen khi ngán http://seosprint.net
lý do là hay banned + đã có vài người biết auto làm job gì đó nên cũng bon chen đua đồi học làm offer
lúc trước cũng đã xem qua các video + tài liều hướng dẫn của group 168 rồi nên cũng biết đôi chúc

Kiến thức mình đã biết hiện tại:
+ add sock = Proxifier
+ get info = info free
+ sử dụng info vừa get = robofrom
+ vốn chỉ còn 0.5 LR và 0.37 paypal

bạn nào nhận men lo được cho mình làm offer cấp sock | pay daily để lấy lòng tin cho nhau ^^!
:binhsua11::binhsua11::binhsua11::binhsua11:

thật sự thì việc xin gia nhập 1 group + chỉ bảo từ đầu đã là 1 việc khó rồi, ( hiện nay off khó nhai lắm cậu ). nên việc tìm dc người paid daily nữa thì chắc chả ai dám nhận đâu cậu :binhsua10:. đó chỉ là đóng góp cá nhân, xin đừng chém

hoangtucantho

Junior
Reactions
53
MR
0.000
thông cảm với mấy topic kiểu này... bước chân vào tự nghiên cứu, tự mò, tự tìm hiểu ròng rã xuốt hơn cả tháng trời. Sáng tỏ một vài thứ căn bảng, mai mắng nhất là tìm được site để thực hành. tới giờ vẫn chiến tốt. vừa chiến vừa học hỏi thêm. Chưa nhận ai là sư phụ (mà cũng chẳng ai nhận). thế nên lời khuyên là bạn cứ làm như tôi đi. Đừng nói là không làm được bởi vì tôi làm được thì bạn cũng làm được, lên xin xỏ kiểu này chắc chỉ ăn gạch thôi chứ cũng chả ma nào thèm quang tâm đâu bạn!

thông cảm với mấy topic kiểu này... bước chân vào tự nghiên cứu, tự mò, tự tìm hiểu ròng rã xuốt hơn cả tháng trời. Sáng tỏ một vài thứ căn bảng, mai mắng nhất là tìm được site để thực hành. tới giờ vẫn chiến tốt. vừa chiến vừa học hỏi thêm. Chưa nhận ai là sư phụ (mà cũng chẳng ai nhận). thế nên lời khuyên là bạn cứ làm như tôi đi. Đừng nói là không làm được bởi vì tôi làm được thì bạn cũng làm được, lên xin xỏ kiểu này chắc chỉ ăn gạch thôi chứ cũng chả ma nào thèm quang tâm đâu bạn!

hoangtucantho pm mình nhé, tớ cũng cần thơ đây :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week