• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bạn nào Trả lời Dùm mình Chính Xác cái này với (( ALEXA TRAFFIC RANK))

huyvodoi02

Junior
Reactions
383
MR
0.003
mình có 1 trang web warez để DL . nó được hơn 1 tháng rồi !! mình check site mình trên alexa sao nó lại ra cái flag VN vn.png

trafic mình đến nhiều nhất là nước Mỹ USA!!
mình có tìm 1 vài trang để biệu thị stats web và kết quả là ntn

90%~~ từ quốc gia khác VN co 5% vậy tại sao alexa và các trang biều thị khác lại ghi trafic rank VN ! bạn nào trả lời dùm minh
hosting mình đạt tại USA hằng ngày pót bài tại IP việt nam khong biết đó có phải lý do không !!! mình hỏi 1 số bạn có nhiều ý kien khac nhau ? nên không biết tin ai !! đành nhờ a e mmo4vn giúp

Last edited by a moderator:
ko thích traffic từ vn thì banned ip việt đi là xong .

ko thích traffic từ vn thì banned ip việt đi là xong .

nếu banned IP việt thi mình post kiêu? gì hả bạn... mà neu loai tru` Ip minh ra !! minh post hang ngay tai ip VN minh !! traffic no vẫn cứ ghi la VN ban a`` khó hiêu that!!!

vì IP của bạn là IP việt , nên nó sẽ hiển thị số người cùng nước với bạn thôi , lên VPS thì sẽ khác ngay :)

chiényptu@ ko thích traffic từ vn thì banned ip việt đi là xong .
taya@ vì IP của bạn là IP việt , nên nó sẽ hiển thị số người cùng nước với bạn thôi , lên VPS thì sẽ khác ngay
vậy cái nào chính xác nhỉ mấy bạn ! câu hỏi này mình cũng đang cần .. ý bạn là login web trên vps pót sẽ khác à

ScrapeBox cách xài sao thế bạn?? Xài tốt ko?? Mình đang định mua xài :D

tui cũng mới mò, auto comment dc rồi, xài cũng để dọc chừng 1-2 ngày là biết ah

có cái pót comment báo lến rồi sao vô web đó, chaeck ko thấy nó lên gì hết. với lại xài cái náy mạng cùi bắp quá chạy lâu lắm. ko biết có đem lên vps chạy dc ko nữa?

cũng còn nhìu cái chưa hiểu, ko biết xài làm sao. mà có gì koi mấy cái video turỉal của nó chắc từ từ cũng biết

ặc.....chắc do vào post bài nhiều hơn là lần khách vào xem. mà post bài bằng ip vn thì thì đúng rồi. ngày lên đc mấy K view. hay chỉ bằng những lần lên post bài

haizz chỉ số webs nhạc của mình gần giống chủ thơtts !! toàn USA view mà lại trafic VN !! đến chán cai thằng alexa
@@@ kimtin đúng roài mình pót ở IP vn !! k biết đó là lý do không !!có bạn lại bảo do reg domain từ Ip VN nên thế ???

có thể send link vào inbox cho mình xem dc ko :|
cái này cũng ko hiểu lắm để check xem mình đang ở thái lan thì nó hiện ra sao :|
pm inbox nhé nếu ko muốn public :|

haizz chỉ số webs nhạc của mình gần giống chủ thơtts !! toàn USA view mà lại trafic VN !! đến chán cai thằng alexa
@@@ kimtin đúng roài mình pót ở IP vn !! k biết đó là lý do không !!có bạn lại bảo do reg domain từ Ip VN nên thế ???
ko liên quan là reg ở đâu. nó sẽ tính 2 contry mà view nhiều nhất. chắc site đó ít lượng view quá. dùng gôgle anlytics để kiểm tra xem là bao nhiêu view và view ở vị trí địa lý nào.trước trao đổi traffic và entrecard thì ngày mình khoàng 300 view toàn us.

Cái đó là nó chỉ hiển thị rank quốc gia cao nhất của bạn. Rank Alexa có 2 loại, rank quốc tế (cái mà bạn thường thấy) và rank quốc gia.

Đối với web bạn thì tại rank US thấp (hoặc ko có) hơn rank VN, nên nó sẽ hiển thị rank VN thôi.

Sau 3 tháng nó lại update lại mà bạn

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

A measure of akiba-online.com's popularity in a specific country. The complete list of akiba-online.com's ranks by country is on the 'Traffic Stats' tab below.

The rank by country is calculated using a combination of average daily visitors to akiba-online.com and pageviews on akiba-online.com from users from that country over the past 3 months. The site with the highest combination of visitors and pageviews is ranked #1 in that country.

tui cũng mới mò, auto comment dc rồi, xài cũng để dọc chừng 1-2 ngày là biết ah

có cái pót comment báo lến rồi sao vô web đó, chaeck ko thấy nó lên gì hết. với lại xài cái náy mạng cùi bắp quá chạy lâu lắm. ko biết có đem lên vps chạy dc ko nữa?

cũng còn nhìu cái chưa hiểu, ko biết xài làm sao. mà có gì koi mấy cái video turỉal của nó chắc từ từ cũng biết

Sau khi post xong bạn save submitted list và chạy Link checker nó sẽ tự động báo cho bạn biết ở những blog nào có comment và links, anchor text của bạn nó sẽ báo là Found. Còn những blog nó thông báo submitted nhưng bạn tìm ko thấy thì đó ko phải là auto- approved blog nên các comments phải chờ moderate từ blog owners. Mình có thể help về ScrapeBox. Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,952
171,021
Latest member
FreddiePrinze

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom