Ask Bạn nào bị lỗi proxy Fine vào đây thảo luận nha.

Status
Not open for further replies.
Có cách nào khắc phục proxy ... connecting ko ACE ... :oops::oops::oops::oops:
có mua proxy khác =)) các bạn hãy mừng vì còn proxy mà dùng đi gói của mình 1k log đc 20con nè mà 20c đấy còn bị block :)) quá nhọ

hỏi ngu phát: các bạn mua proxy về chiến cái gì cho mình tham gia với :rolleyes:

Thực tế hiện tượng connect ko phải do proxy mà là do pix nhé. Mình có cách xài ko bị connect lẻ tẻ như các bạn mà xài chạy trơn tru vài tiếng ko sao. Chỉ thi thoảng bị connect cả dàn vì sv pix hoặc do mạng của mình (klq nhưng đậu xanh cái mạng fpt , 300k/ 1 tháng mà rớt lên rớt xuống)

Nhưng mình tuyệt đối ko share cách xài ko bị connect (vì share nó lại nát) , mình chỉ nhắc các bạn là ko phải do proxy mà là do pix nên các bạn tự mày mò và giữ nó làm "bí kíp" cho riêng mình nhé (đừng pm mình hỏi cách xài nhé, mình ko reply đâu, mong bạn thông cảm) :)

Nên là dù bạn xài proxy của site nào (với các proxy share) thì hiện tượng connect cũng ko thể tránh khỏi nếu bạn ko biết cách :)

Goodluck :)

còn mình thì nghĩ nếu mấy bac ko muốn pro bị nát thì đề nghị close mấy cái topic bán proxy mà đi public site lên đi! làm kiểu đó thì chẳng mấy mà không có pro mà làm nữa đâu! Mình thì vẫn chống được! pro vẫn đủ dùng! Nhưng tình hình có vẻ ngày càng tệ đấy! @@ :oops::oops: Em phải đi tìm hướng mới thoai! :rolleyes: không trong mong gì việc suport nó đâu! TẨY CHAY BÁN PRO PUBLIC SITE ! EM XIN HẾT Ý KIẾN! :rolleyes:

Em thuộc loại gà, nên chỉ biết há miệng đợi sung rụng đây, vào hóng các pro cho ý kiến thế nào rồi đi ra gấp :oops::oops::oops:
Mà em thì vẫn giữ quan điểm protocol tại Pix còn connect tại server proxy nhé:p:p:p
Mấy hôm nay làm ko bị gì nên thấy thread ghé hóng tình hình xíu rồi out:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Chúc thread chóng đc support vụ proxy nhé :):):)

Nói chung những topic như này sẽ ko bao giờ đi đến đâu hết, thật sự chia buồn với thớt đấy :(
Công việc mmo là 1 việc bấp bênh, đầy rủi ro bất cứ lúc nào nên tâm lý khi mình có kinh nghiệm hay thì ko bao giờ muốn chia sẻ vì chắc bạn chủ thớt phải hiểu dân Việt Nam mình có tính bầy đàn cao đến thế nào, 1 miếng ngon là cả trăm người bu lại, nên ko ai dám chia sẻ kinh nghiệm của mình, trừ khi là với 1 người thân quen ;)
Mình chỉ là gà thôi, chờ sung rụng giống @thachthao:D Mỗi ngày làm chỉ thắp nhang cầu cho proxy nó đừng điên :D:D:D Chúc chủ thớt mau tìm ra cách khắc phục :p

Thực tế hiện tượng connect ko phải do proxy mà là do pix nhé. Mình có cách xài ko bị connect lẻ tẻ như các bạn mà xài chạy trơn tru vài tiếng ko sao. Chỉ thi thoảng bị connect cả dàn vì sv pix hoặc do mạng của mình (klq nhưng đậu xanh cái mạng fpt , 300k/ 1 tháng mà rớt lên rớt xuống)

Nhưng mình tuyệt đối ko share cách xài ko bị connect (vì share nó lại nát) , mình chỉ nhắc các bạn là ko phải do proxy mà là do pix nên các bạn tự mày mò và giữ nó làm "bí kíp" cho riêng mình nhé (đừng pm mình hỏi cách xài nhé, mình ko reply đâu, mong bạn thông cảm) :)

Nên là dù bạn xài proxy của site nào (với các proxy share) thì hiện tượng connect cũng ko thể tránh khỏi nếu bạn ko biết cách :)

Goodluck :)
haiz cách của bạn là lọc từng đầu số ra riêng với nhau chứ gì khi log thì 1 đầu số log 1 con xem thử nếu con nào ko té thì log đầu số đó vào té thì bỏ qua, cái đáng nói ở đây là nguyên list té ko phải có 1 vài đầu số té, cái cách này dùng từ lâu r nhưng những proxy đó die luôn rồi, die chứ k phải connect nha :) die thì lỗi của proxy hay pix @@

Nói chung những topic như này sẽ ko bao giờ đi đến đâu hết, thật sự chia buồn với thớt đấy :(
Công việc mmo là 1 việc bấp bênh, đầy rủi ro bất cứ lúc nào nên tâm lý khi mình có kinh nghiệm hay thì ko bao giờ muốn chia sẻ vì chắc bạn chủ thớt phải hiểu dân Việt Nam mình có tính bầy đàn cao đến thế nào, 1 miếng ngon là cả trăm người bu lại, nên ko ai dám chia sẻ kinh nghiệm của mình, trừ khi là với 1 người thân quen ;)
Mình chỉ là gà thôi, chờ sung rụng giống @thachthao:D Mỗi ngày làm chỉ thắp nhang cầu cho proxy nó đừng điên :D:D:D Chúc chủ thớt mau tìm ra cách khắc phục :p
thôi chuyển wa dùng pri rồi bỏ thêm ít nữa làm cho đở hại não :D

thớt bị nhầm lẫn nhé. proxy bị vậy là do bị quá tải băng thông dẫn đến bị ngẽn>>> die nhé chẳng thằng cung cấp proxy nào tự đi phá cpn gà đẻ trứng vàng của mình cả. :)

thớt bị nhầm lẫn nhé. proxy bị vậy là do bị quá tải băng thông dẫn đến bị ngẽn>>> die nhé chẳng thằng cung cấp proxy nào tự đi phá cpn gà đẻ trứng vàng của mình cả. :)
uh thì cứ cho là vậy đi @@ nhưng khổ nổi bọn admin nó ko chịu proxy nó die cứ nói tại mình dùng soft, mình kêu nó tự kt đi thì nó im 1 hồi sau thì đổi list khác cho mình @@ và list khác sau 1 ngày lại bị sup với tụi nó nhức đầu

mà mod nào đi ngang qua close đi mình chuyển qua dùng pri cho lành đở hại não :D

mình nghĩ là có liên quan tới WC và kì thi đại học, để ý kĩ thì nhất là mấy hôm thi đại học r` thi xong 1 môn nào đó mạng nghẽn Hẳn ===>>> do mọi người lên mạng search kết quar nhiều mà mạng phổ biến nhất là VNPT lên đã dính phốt

VNPT đây, mình dùng proxy bình thường:cool::cool::cool:
Máy ở công ty thì FPT, cũng vậy luôn, :):):)
Mà thui, next kiếm ít mỳ sống qua ngày :oops::oops::oops:
Chắc do tụi mình tin vào thuyết tâm linh nên trời thương, phải ko @Kurillin, để thắp nhang lần nữa rồi login cho đỡ sorry với die proxy nào, :D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week