• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Chủ topic đã được bảo hành.

Status
Not open for further replies.

hungryghost

Banned
Reactions
297
MR
0.000
Insuree Balance
0
Last edited:
Tag mấy mod vô mà cho ra đảo cho rồi thớt.:D:D
hôm trước bị mắng r. thôi cứ từ từ cũng đc mà :v cho ae chém gió tí

rất may là mình mua 70 acc của bác này xong thì hết hàng..bảo hành 2 ,3 lần cuối cùng còn mỗi 1 cái lỗi.bỏ luôn:p

tình hình là acc facebook chưa chiến str ngày càng hiếm, bữa trước mình mua 50acc , xài đúng đc 10 acc.
đến nản luôn

rất may là mình mua 70 acc của bác này xong thì hết hàng..bảo hành 2 ,3 lần cuối cùng còn mỗi 1 cái lỗi.bỏ luôn:p
bác hên vợi :p:p e có 30 cái chắc bác đó chê ít

bác hên vợi :p:p e có 30 cái chắc bác đó chê ít
m mua lúc đầu.20 acc lỗi 4acc xong mua tiếp bảo ko bán nhỏ lẻ nữa nên đành quất 50+4 acc cũ...bh các kiểu ok xong còn đúng 1 acc lỗi bác ấy ném qua 2 acc nhưng toàn lỗi thôi bỏ luôn:D

Bạn @kientien vào trả lời thớt nhé. Sell dịch vụ cần có bảo hành tốt thì khách hàng mới yên tâm cho giao dịch lần sau chứ

Giờ phải cấm sell fb. Cấm sell acc stellar đi :) chứ cho sell fb là tiếp tay cho bọn hacker chuyên dụ người ta chạy mã độc

Giờ phải cấm sell fb. Cấm sell acc stellar đi :) chứ cho sell fb là tiếp tay cho bọn hacker chuyên dụ người ta chạy mã độc
:))

Khiếp Có 2 ngày ko ol được mà làm như quỵt tiền mấy acc của mấy ng ko bằng. ol lên t trả.

cứ bình tĩnh chờ thêm xe m.. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
phattk3132
Back