[**********] Bán gì lời nhất hiện nay???

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.293
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình kinh tế ngày càng khó khăn,tiền thì càng lúc càng khó kiếm,chỉ có buôn bán thì mới mong giàu được,nhưng hiện nay không biết buôn bán cái gì cho có lời,theo các cô các bác các anh các chị các chú các thím ...thì cái gì buôn lời nhất hiện nay để em còn biết mà lao đầu vào :binhsua37:
có cmt có thank

Bán thân.....bất toại. Nói chơi chứ buôn bán nội tạng đang là nghề hot

:binhsua28: bán cái đó xong thì chết cmnr chứ có tiền để làm éo gì,mua hòm chôn thôi

- - - Updated - - -

bán trinh :D Lời lắm :binhsua25:

:binhsua30: bác biết ở đâu bán trinh giá sỉ hok chỉ em với , có hoa hồng cho bác :m066:

comicvn91

Senior
Reactions
292
MR
0.461
giờ chỉ có buôn áo lót loại xịn không chứa dịch lỏng của trung quốc là lãi. nghe đau áo ngực trung quốc đang bị thu hồi mà. chắc hàng này đang hiếm .

giờ chỉ có buôn áo lót loại xịn không chứa dịch lỏng của trung quốc là lãi. nghe đau áo ngực trung quốc đang bị thu hồi mà. chắc hàng này đang hiếm .

ấu siệt,,,,,,,,,,,:binhsua24: đường đường là đại hiệp Tiêu phong mà phải đi bán áo lót hả bác ,ít ra cũng phải bán đao kiếm hay bí kíp võ công giáng lông thập tô chưởng chứ bán cái đó sao giám ra đường gặp đồng môn...:binhsua29:

- - - Updated - - -

Bán vàng, kim cương, đá quý, hột xoàn, ngọc trai v.v ..........

Chuẩn cmnr!!!!!:hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi:

:binhsua27: có tiền mua cái đó về bán thì đâu có ngồi đây đâu :binhsua29:

- - - Updated - - -

k gì bằng anh lấy uy tín a đi bán cam:binhsua36:

cũng nghĩ tới nước đó nhưng mà uy tín của em nó ko có giá ,tưc là VÔ GIÁ thì bán ai muaaaaaaaaaaaaaaa :m040:

ban than di nhieu tien lam.tieu fong 1 trong nhung cao thu chac cung tru duoc 1 ngay chuc ba`,ngay kiem 4-5 chai la oke :binhsua26:

:binhsua26: sao mi ko đi bannnnnnnnnnnnnbbann1nnnnnnnnnnnnnnn đi noí taaaaaaaa , cho ăn chưởng bây giờ

- - - Updated - - -

tieu phong ma di ban quan sip la bao dam giau to do... :m066:

:binhsua37: mi có mua ko ta bán cho vài chục cái mà mặc,nghe nói mi ko biết mặc quần ship từ nhỏ tới giờ

đổi ý rồi... đi bán ke đá phiến đi... không giàu cũng khỏi lo chuyện cơm ăn cả đời... canh sao đủ cơm ăn cả đời thôi, chứ đừng chơi quá là sang kiểu ăn 1 bữa thịnh soạn cuối cùng nha... :m131:

:binhsua26: sao mi ko đi bannnnnnnnnnnnnbbann1nnnnnnnnnnnnnnn đi noí taaaaaaaa , cho ăn chưởng bây giờ

- - - Updated - - -

:binhsua37: mi có mua ko ta bán cho vài chục cái mà mặc,nghe nói mi ko biết mặc quần ship từ nhỏ tới giờ

chết men... sao mi biết vậy... ta nghe nói là phải để cho em nó được tự do thoáng mát thì hiệu quả hoạt động mới tốt nên ta không mặc... mà ai ngờ hiệu quả thật... :m066::m066:

đổi ý rồi... đi bán ke đá phiến đi... không giàu cũng khỏi lo chuyện cơm ăn cả đời... canh sao đủ cơm ăn cả đời thôi, chứ đừng chơi quá là sang kiểu ăn 1 bữa thịnh soạn cuối cùng nha... :m131:

:m066: ta cũng tính bán cái đó rồi nhưng mà nghĩ lại ta ko muốn thành ma sớm nên thôi

- - - Updated - - -

kiếm 1 ít vốn về thuê mặt bằng gần trường đại học mà bán bao cao su và 1 số cái khác
rất là đông khách
mau giàu đó

ý bác là xếch toy á hả,,,:m066: uhm cai đó cũng lời bỏ mẹ luôn nhưng cũng dễ vào nhà đá bóc lịch.còn bán Ba con sâu thì có vẻ ko hợp lắm :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week