Spotlight Bán gấp một số đồ nghề

justthev

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Đã nghỉ MMO từ lâu, nay còn một số đồ nghề cần bán gấp để lấy ít đồng:
1 MPU mua từ trang chủ, có email đàng hoàng (Có thể đổi pass email), hàng chất, ko phải hàng mua từ cc đâu nhé!: 10$
1 HF 5 tháng, 1 FSN 6 tháng: 5$
1 Auto Reply đặt làm từ một coder, hồi đó đặt 50$: 10$

Xúc hết lấy 20$ thôi.

Tôi thì chắc các member ở EKT cũng đã biết rồi nhể, do EKT die nên chắc một số member mới chắc không biết. Vậy thì để các member mới ko lo lắng vì sợ scam, sẽ giao dịch như sau:

Bên mua sent 50% tiền cho bên bán (Tôi), bên bán sẽ đưa các thứ sau:
1, Nếu mua MPU sẽ đưa user + pass MPU.
2, Nếu mua acc pre sẽ đưa user + pass HF
3, Nếu mua Auto Reply sẽ đưa 50% số file của soft

Sau khi giao dịch lần 1 thành công, bên mua sẽ sent tiếp 50% còn lại và bên bán (Tôi) sẽ đưa tất cả phần còn lại.

Yahoo: just.thev

G9!

đúng đấy ai veri bác này ko

pót 1.........

Bác justthev đây mà, nổi tiếng tuyển ref UGF từ thời ekt có tên miền ekt.com, nhưng ác mồn lắm, nhớ 1 lần chửi nhau với anh Kinzoo đến 20 reply, ấn tượng mỗi lần đó. Hình như là Topic Show ảnh các thành viên thì phải! Sao bây giờ thành ra thế này bác?! Nghe nói pro PTU mà? :));)

Last edited by a moderator:
[06:37] conan1681996: @
[06:37] just.thev: ?
[06:37] conan1681996: Cái auto reply bác hạ xuống dc ko?
[06:37] conan1681996: 8$ thôi
[06:37] just.thev: ko
[06:38] conan1681996: Đi mà, để em post mấy cái colect chứ ngồi post mỏi tay lắm! Hix
[06:38] just.thev: ko
[06:38] just.thev: 10$
[06:39] conan1681996: dm
Vl lão ta, có 2$ cũng éo chịu giảm, ai mượn 2$ mua đại cho rồi, dm.

vãi chiết cười với mấy pác đi mùa hàng với bán hàng ếch gì mặc cả ko dc là "dm" ngay :))

thanhphu1996---> pm tớ ngay tớ cho vay :J

vãi chiết cười với mấy pác đi mùa hàng với bán hàng ếch gì mặc cả ko dc là "dm" ngay :))

thanhphu1996---> pm tớ ngay tớ cho vay :J
Để lại yahoo đi, cần mượn thật ák! Me cái này lâu lắm rồi!

@ Đang chửi vs thằng chó ấy thì nó offline, dm, cái thằng chó chết, ngu như c** mà tỏ ra am hiểu, dạy đời người khác, éo chịu nổi, mày mà online tao cho kick bot luôn. Đkm

@ Đang chửi vs thằng chó ấy thì nó offline, dm, cái thằng chó chết, ngu như c** mà tỏ ra am hiểu, dạy đời người khác, éo chịu nổi, mày mà online tao cho kick bot luôn. Đkm---------> chửi ai thế pác thế ko ma nữa ah pác

"just.thev: Z691803984649
h_and_tran: em send $ xong nhận hàng luôn chứ pác? với lại em chưa dùng bao giờ pác "súp pơ sót" nhiệt tình em với nha?
just.thev: ok
h_and_tran: dợi em chút em vô send Ư
h_and_tran: W
just.thev: ừm
h_and_tran: okie
h_and_tran: pác test đi
h_and_tran: em vừa send rui đó
just.thev: ok
just.thev: chờ chút
just.thev: đưa email đây
...."
các pác chú ý nhà em đã đặt màu và send tiền rồi giờ đang chờ (vừa chờ vừa run...) ổng bảo đợi chút nén file và send vô mail nhưng hơn 1h rồi chưa thấy j còn nick thì off rồi! hu hu hu... amen! anh ơi anh đừng lừa tình em

@ Đang chửi vs thằng chó ấy thì nó offline, dm, cái thằng chó chết, ngu như c** mà tỏ ra am hiểu, dạy đời người khác, éo chịu nổi, mày mà online tao cho kick bot luôn. Đkm

anh có quyền mặc cả, người ta có quyền giữ giá không bán. người ta không bán thì thôi anh làm gì mà nóng tính vậy.
lời nói không mất tiền mua
lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau ;))

Nhưng mà cách ăn nói éo chịu dc, máy em mà còn lưu logchat em cho các bác thấy, cái thằng ngu mà tỏ ra về mình nguy hiểm. Chat vs nó một hồi muốn dập cái ghế vào mặt nó. Ở đây ko phải chuyện giá cả gì cả mà nói về tính năng của ATR (Auto Reply). Nó éo trả lời thì thôi, nó còn chửi + nói ức chế éo chịu dc. Thôi, éo chấp n~ thằng *** như vậy. Vl cái thứ ngu chó đít cứ thích giác hùa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week