Bạn có phải là ANTIFAN HKT,nếu là anti vào hết vào đây

[/COLOR] hem cóa đâu pợn! mjk cũng ghét cái nhóm này nè! mà mjk vẫn còn tuổi teen đóa thui!! vũ đạo cái nhóm này chả ra hồn chứ được j! nhóm này cũng cóa trẻ j đâu già rùi! tóc tai thì để nuôi chí hem ai ghiền nỗi
Ờ, thì mình nói đa số thôi.. Vậy bạn còn nhỏ nhưng chính chắn trong suy nghĩ rồi đó, ít nhất là về nhận xét HKT ^^

chả hiểu nổi mấy đứa nào thần tượng nhóm này
Cái đầu của tụi nó sao mình hỉu đc @@
Khối đứa vẫn phát cuồng mỗi khi thấy nó lên SK < đương nhiên ko có mình, và bạn nữa ^^ >

ai nổi tiếng cũng được trừ hội"Hốt Kứt Trâu"
và cả hội Hốt Kứt Trâu M ( em ) :)) =))
tụi đặt tên này quả là số zach

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

HKT là cái bọn ko đáng đc nhắc đến, lập topic làm chật đất mmo4vn
chủ yếu là spam và chém gió
cho ae giải trí sau những giờ kiếm tiền mệt nhọc

không cần nói nhiều với bọn hốt kức trâu này làm j. thật sự giở tệ. tầu tóc thì như lông ***. á ko nói vậy là xúc phạm con *** rồi. hjx ko biết so sánh tụi nó vs gì nữa. haizz tụi này đc cái rất tự tin dám kêu ngta đạo nhạc chúng nó :)) nghe muốn ứa thật. nhóm này là nhóm anti fan đông nhất TG =))

ghét nhất mấy thằng này nhất VN , giọng hát kém , ngoại hình xấu lại còn hát toàn mấy bài nhảm nhí ...

kiếm $ mệt mỏi nhìu khi căng thẳng,ko có gì xả trét thì hãy nhắc đến HKT vì chúng có thể trị bệnh táo bón và các loại xả trét hữu hiệu như ném đá,chửi thuê,...

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back