Help Bản chất của trò chơi poker

1k5$ là bao nhiêu, coach 1h đúc kết bao nhiêu tâm huyết của người thầy, 1 người chơi bình thường deposit 100$ thì khỏi cần biết coach là gì, bankroll tầm 5k mà bỏ ra 50$ học thêm 1 chút thiệt thòi chỗ nào, rồi còn so sánh cash game high level với tour mấy ngàn người, chịu.....
hiểu được thì hiểu ,ko hiểu thì thôi, riêng cash game a phil ivey 2015 thua 1M5$ trên pokerstars, ko phải a ta trượt riêng tour đâu

Ơ thật ra bạn ý nói cũng đúng.Ai đánh live thì nên học coach kinh nghiem nhiều đánh live, ai đánh online thi nên chọn coach kinh nghiem và có profitonline nhiều. Live với online có điểm khác nhau mà.Rất nhiều người beat duoc live nhưng ko beat duoc online, và có người beat đươc online nhưng it danh live co khi danh live thời gian đầu vẫn thua.

Coach SNG,MTT online thi cũng nhiều ông nước ngoài thanh tich trên PS 2-300K profit cung lây 50-100$/1 buổi thôi nên thật ra ban nào đánh online mà thue coach live 50$ thì đúng là hơi chát thật .Cais hơn duy nhât cua coach vn la giao tiếp bằng tiếng việt thui

Ơ thật ra bạn ý nói cũng đúng.Ai đánh live thì nên học coach kinh nghiem nhiều đánh live, ai đánh online thi nên chọn coach kinh nghiem và có profitonline nhiều. Live với online có điểm khác nhau mà.Rất nhiều người beat duoc live nhưng ko beat duoc online, và có người beat đươc online nhưng it danh live co khi danh live thời gian đầu vẫn thua.

Coach SNG,MTT online thi cũng nhiều ông nước ngoài thanh tich trên PS 2-300K profit cung lây 50-100$/1 buổi thôi nên thật ra ban nào đánh online mà thue coach live 50$ thì đúng là hơi chát thật .Cais hơn duy nhât cua coach vn la giao tiếp bằng tiếng việt thui
theo mình là cash live và online đúng là khác nhau 1 trời 1 vưc thật. Còn tour live và online thì không khác nhau quá nhiều, thực ra là mấy ông coach của vn cũng thường xuyên đánh sunday million, thậm chí là super tuesday.

mình ko cm nữa, chỉ nói coach Việt Nam trình chưa chắc ra gì so với trình độ trên pokerstars mà ra giá như bên Tây, học 1 tháng với chiêu truyền nghề mót từng tí từng tý chắc đi tong 1 cái bankroll cỡ vừa
ông cứ luẩn quẩn như oan hồn ấy, biết cái buồi gì mà cứ tỏ ra nguy hiểm.

mày thì ngu mới phải đi tôn thờ coach,người ta gọi là mất tiền ngu ý, đây là chỉ bảo cho những ai mới tập chơi, coach có khi thua bết xê lết trên pokerstars ý,ở đó mà mơ tưởng, hay chú là coach dùng nick ảo vào mồi chài ...
thằng nhãi con , đầu óc của mày đánh cả đời cũng không khá lên được đâu.
đầu óc thì lủng củng, giọng *** nào cũng xoay được. mày đọc lại mấy cái bài viết của mày đi. đảm bảo thu nhập cái thằng bố mày ấy.

nếu so trình tao đánh ý, coach ko bao giờ đủ tuổi dậy tao đâu, kể cả là dạy free lun ,ok
Mày về nhà đánh thằng bố ****** mày ấy. Tao cũng *** rảnh tiếp chuyện thằng đầu buồi như mày nữa.

thằng nhãi con , đầu óc của mày đánh cả đời cũng không khá lên được đâu.
đầu óc thì lủng củng, giọng *** nào cũng xoay được. mày đọc lại mấy cái bài viết của mày đi. đảm bảo thu nhập cái thằng bố mày ấy.
tao tự học, tự xem clip hướng dẫn, tự đánh trải nghiệm và rút kinh nghiệm, chứ đíu ai ngu dân bỏ 50$/h đi học mấy ông cũng chưa chắc kiếm ra tiền được trên pokerstars mà cứ hô hào học đi sẽ kiếm được tiền, chắc có những thằng như mày mới mất tiền ngu đi học

Ai học hay không là quyền của người ta mà các bác. Tiền của người ta người ta tiêu thế nào mặc kệ thôi.
Nhưng bác @HVT2016 nói có cái lý của bác ấy, coach mà chưa chắc đã có profit hoặc profit không quá cao thì đòi training ai, thầy còn không kiếm đc tiền nữa là trò.
Mình biết có mấy ông cũng vô địch tour live, tour online đủ cả, lúc nào nói chuyện đánh tour cũng có cái để khoe. Nhưng chỉ được mỗi một vài cái ấy. Trong khi tiền Buy-in đã quá mấy lần cái số ấy.
Nói chung muốn để người ta mang thóc đến đóng học phí thì phải có cái gì đó show ra, không đơn giản chỉ show một-vài cái win tour.
Tour hay cash đều đòi hỏi một quá trình dài, còn nếu profit chỉ trong ngắn hạn (1 vài năm cũng là ngắn hạn nhé) thì không nói trước đc.
Đôi lời với các bác :)

50$/h là quá chát so với mặt bằng thu nhập rồi. người mới chơi thì sao có điều kiện mà học. Chỉ dành cho mấy bạn nhiều $ thôi :D

chào bạn!
Mình băn khoăn không biết chới poker online như pokerstars ....win được tiền sau đó đổi sang tiền VN , thì có phạm pháp không nhỉ !

chào bạn!
Mình băn khoăn không biết chới poker online như pokerstars ....win được tiền sau đó đổi sang tiền VN , thì có phạm pháp không nhỉ !
Y kiến cá nhân: đừng lôi kéo rủ rê người khác thì chả ai làm gì bạn :D vế sau không phạm pháp nhé, chắc luôn

Y kiến cá nhân: đừng lôi kéo rủ rê người khác thì chả ai làm gì bạn :D vế sau không phạm pháp nhé, chắc luôn

thanks bạn. Sure ko rủ rê ai hết, vì quá rõ bản chất của nó. Do mình nghe có bài báo nói về vụ " có bạn bán tiền ảo cho một người nào bị CA truy tội gì đó, sau đó bạn ấy cũn bị CA gọi lên "

thanks bạn. Sure ko rủ rê ai hết, vì quá rõ bản chất của nó. Do mình nghe có bài báo nói về vụ " có bạn bán tiền ảo cho một người nào bị CA truy tội gì đó, sau đó bạn ấy cũn bị CA gọi lên "
Có gọi lên nhưng chỉ uống trà nói chuyện rồi về thôi chứ không bị gì bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,516
170,619
Latest member
bongdawapones

Most viewed of week

Most viewed of week

Back