Tutorial bản BlueStack chuyên làm TapCash

Status
Not open for further replies.
lại delay email à o_O

Xin chào cả nhà.
Về quê mấy hôm có tang. Thấy mọi người chiến ghê món này quá mà đang cần bản blue này.
2 đêm unpack mình xin lập topic share mọi người bản blue chuyên cho món này.
Bản blue được mặc định
  • Change guild + ID tự động mỗi lần reset bluetack
  • Xóa cache trình duyệt và cache máy trong root khi reset blue.
  • Đã unpack và chiến thử tapcash mọi thứ đều ok.
  • Được phép install app có sẵn nhưng phải đợi app down đến trên 50% mới được install.
Tránh sell thương mại mình đã để mỗi licen theo ID máy của anh chị có key trail là 45 days. Ai sài hết 45 days gửi mail mình nhận key tiếp ( key có hạn sử dụng vĩnh viễn trên 1 PC , cài lại win cũng vẫn sử dụng )
Mọi người gửi mail đến [email protected] hoặc [email protected] với nội dung
  • Tiêu đề : tên nick mmo4me - xin bản chiến tapcash
  • Nội dung : có tên và số điện thoại nhé mình sẽ gửi kèm key nếu yêu cầu.
Tối lên hà nội sẽ đọc thư và gửi cho cả nhà. Chúc cả nhà vui
đã mail thớt :3

lừa đảo rồi

Anh em yên tâm mọi topic của chủ thớt chỉ mang tính minh họa không có giá trị thật toàn đi leech bài
Nhắn nhủ với thớt luôn nhé @VIETNAMTraffic tiền bạc chỉ là vật ngoài thân chết hok mang đi dc đâu
Khi mình khó khăn thì nói ngon nói ngọt năn nỉ giúp đỡ mượn xong 1.500K viettiin và 56 PM xong thì lặn mất tăm luôn chặn yahoo và skype luôn gọi điện thoại thì không thèm nghe máy
Đời khốn nạn thế đấy @VIETNAMTraffic chú còn nhỏ tuổi nên đừng sống theo kiểu chụp giựt lừa lọc vậy hậu quả không tốt đâu tự vận vào thân cả thôi
Khi cần ngày nào cũng anh anh em em ra vẻ ngoan ngoãn mượn xong cúp đuôi luôn
Thời gian cũng hơn 2 tháng rồi ấy nhỉ
Tiền với anh gần 3tr thôi cũng chả nghĩa lý gì đâu
Nhưng vì tiền mà lòi cái bản mặt 1 con người thì đúng là cái danh dự và bản chất của chú rẻ mạt quá
Chú scam anh được thì hậu quả của chú cũng chả ra gì đâu
Mọi người khi đọc cái comment này cũng né chú như né con chó thôi
Người ta nói giúp vật thì vật trả ơn còn giúp người chỉ mang họa cho mình

xuongca, oshibaby, xuankhanh_hitech and 65 others like this

68 cái thanks cho 1 topic cùi bắp nhằm câu thanks để scam tiếp
Ai lỡ thanks rồi thì gỡ xuống chứ mất công góp phần đánh bóng cái nick cho nó dễ scam

xuongca, oshibaby, xuankhanh_hitech and 65 others like this

68 cái thanks cho 1 topic cùi bắp nhằm câu thanks để scam tiếp
Ai lỡ thanks rồi thì gỡ xuống chứ mất công góp phần đánh bóng cái nick cho nó dễ scam
xác nhận bác Dương nói rất đúng !
Tuy mình chưa bị nó lừa nhưng các topic trc của nó trên forum này , chưa bao giờ nhận đc reply nào, câu like thôi

Anh em yên tâm mọi topic của chủ thớt chỉ mang tính minh họa không có giá trị thật toàn đi leech bài
Nhắn nhủ với thớt luôn nhé @VIETNAMTraffic tiền bạc chỉ là vật ngoài thân chết hok mang đi dc đâu
Khi mình khó khăn thì nói ngon nói ngọt năn nỉ giúp đỡ mượn xong 1.500K viettiin và 56 PM xong thì lặn mất tăm luôn chặn yahoo và skype luôn gọi điện thoại thì không thèm nghe máy
Đời khốn nạn thế đấy @VIETNAMTraffic chú còn nhỏ tuổi nên đừng sống theo kiểu chụp giựt lừa lọc vậy hậu quả không tốt đâu tự vận vào thân cả thôi
Khi cần ngày nào cũng anh anh em em ra vẻ ngoan ngoãn mượn xong cúp đuôi luôn
Thời gian cũng hơn 2 tháng rồi ấy nhỉ
Tiền với anh gần 3tr thôi cũng chả nghĩa lý gì đâu
Nhưng vì tiền mà lòi cái bản mặt 1 con người thì đúng là cái danh dự và bản chất của chú rẻ mạt quá
Chú scam anh được thì hậu quả của chú cũng chả ra gì đâu
Mọi người khi đọc cái comment này cũng né chú như né con chó thôi
Người ta nói giúp vật thì vật trả ơn còn giúp người chỉ mang họa cho mình

Mình cũng bị tên này dụ làm site ppd 5tr mà chả đâu với đâu 1 đống code vô dụng . Tut với chả tít anh em cẩn thận nha

Mình cũng bị tên này dụ làm site ppd 5tr mà chả đâu với đâu 1 đống code vô dụng . Tut với chả tít anh em cẩn thận nha
:p:p:p:p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,748
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week