• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer bán 472z đang chờ nhận vcb norival1992

Status
Not open for further replies.

senbohung

Senior
Reactions
122
MR
0.024
Vâng bác, e cũng đã thấy và ghi ở cmt trên, nhưng nói để chủ thớt đối chiếu lại ấy mà.
Mà chủ thớt cũng ko phải lo, rules đã ra, ông norival1992 cf sau cùng sẽ chịu 100%.
lại kiểu confirm và xác minh ngắn cũn. sao mà lại đi trên cái vết xe đổ của iem chớ! hức! mất 300Z chỉ vì cái tội này rồi!

Các bác BQT lại một phen vất cmn vả rồi!

zPrO

Kindness
Reactions
159
MR
0.007
Kiểu confirm thế này thì Scam nó tự biên tự diễn cụng lấy đc cơ số tiền từ Ex rồi. Nhưng chủ thớt tự động BUZZ nick yahoo fake trước à? Hay làm sao Scam có đc nick của cậu, chụp thêm proof làm sao Scam biết nick thớt đi, ko thì là 1 trò tự biên tự diễn để ăn tiền bảo hiểm

mình có bán cho ông server.9hang topic của ông đó : https://mmo4me.com/threads/10000-wmz-rate-21-vcb.223779/
472z , ông nói vietibank bị lag không gửi được kêu mình gửi vietcombank , mình lấy vcb của ông đánh máy 24h, ông server.9hang nói chuyển tiền rồi mà ông đánh máy 24h nói chưa nhận được, mình gọi điện nói ông server.9hang đưa lịch sử giao dịch, ông nói vcb mai mới cập nhật giao dịch, mà trong khi đó giao dịch vcb bình thường, nick yahoo thi offlien goi thì bắt máy, đây là hình log chat
bann send Z qua Z ID ở #1 hay Z nào?

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000

sao thằng scam nó biết cậu này bán Z mà contact nhỉ? đang online mobile nên ko nhìn đc xem cậu này có để yahoo dưới nick ko?

sao thằng scam nó biết cậu này bán Z mà contact nhỉ? đang online mobile nên ko nhìn đc xem cậu này có để yahoo dưới nick ko?
Có thể là 1 trò tự biên tự diễn ! Hoặc scamer nó vào profile của thím này xem các hoạt động của thím này để biết yahoo ! Nhiều ng pub mà :D

sato002

Hero
Reactions
303
MR
0.002
lỗi sai ở thớt . tuy nhiên thớt hên vì là scam ABC , scam dụ thớt send $ vào đúng số Z của ex . mà ex lại confim gd cuối cùng . thớt sai nhưng vẫn được cái rule forum bảo vệ :D . ex chịu 100% vụ này :D

Nãy mình thề là mình chưa nhìn thấy chữ ký của hắn này vừa có người thắc mắc cái là thấy có liền
:p:p:p

Có khi nào thớt dàn dựng vụ này :)

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Lão mua Z không để số Z trong topic, còn confirm dang chat với nick yahoo nào nữa

Có thể là 1 trò tự biên tự diễn ! Hoặc scamer nó vào profile của thím này xem các hoạt động của thím này để biết yahoo ! Nhiều ng pub mà :D
tu bien tu dien lam gi troi minh co gui lich su chuyen wmz nua do
tu bien tu dien gi ban , minh co up lich su giao dich chuyen z cua khach minh vao so z do nua kia

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,009
176,504
Latest member
goicuon3311

Most viewed of week

Most discussed of week