cakiem8622

Newbie
Reactions
2
MR
0.012
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Backcom là gì : Back Com thực ra là viết tắt cho Back Commission, dịch nôm na là hoàn trả tiền hoa hồng. Đây là một chương trình rebate của sàn Exness dành cho các khách hàng được giới thiệu bởi IB của họ.
Lưu ý: việc hoàn trả tiền hoàn toàn phụ thuộc vào số lot bạn giao dịch. Không quan trọng là bạn thắng hay thua giao dịch đó. Thời gian hoàn tiền của Exness gần như là tức thời.
Về cơ bản, chương trình Back Com sàn Exness đơn giản là một dạng bonus rebate cho khách hàng của họ. Nếu bạn là người giao dịch khối lượng nhiều, thì hãy tham gia Back Com sàn Exness để nhận lại một khoản hoàn trả đáng kể cho mức đầu tư của mình.
Anh chị em nào mà đang trade exness mà chưa được back com thì đừng ngại inbox em hỗ trợ nhé. Đã có Tài khoản vẫn được, Back 95% lại cho anh chị.

Last edited:
Backcom là gì : Back Com thực ra là viết tắt cho Back Commission, dịch nôm na là hoàn trả tiền hoa hồng. Đây là một chương trình rebate của sàn Exness dành cho các khách hàng được giới thiệu bởi IB của họ.
Lưu ý: việc hoàn trả tiền hoàn toàn phụ thuộc vào số lot bạn giao dịch. Không quan trọng là bạn thắng hay thua giao dịch đó. Thời gian hoàn tiền của Exness gần như là tức thời.
Về cơ bản, chương trình Back Com sàn Exness đơn giản là một dạng bonus rebate cho khách hàng của họ. Nếu bạn là người giao dịch khối lượng nhiều, thì hãy tham gia Back Com sàn Exness để nhận lại một khoản hoàn trả đáng kể cho mức đầu tư của mình.
Anh chị em nào mà đang trade #exness mà chưa được back com thì đừng ngại inbox em hỗ trợ nhé. Back 95% lại cho anh chị.
Có đọc qua trước đây nhưng không rành môn này cho lắm.

Có đọc qua trước đây nhưng không rành môn này cho lắm.
Sau khi b mở 1 lệnh giao dịch thì IB như mình sẽ đc trả 1 khoản tiền phí giao dịch của b và mình back lại 95% số tiền nhận đc lại cho b, b vào lệnh nhỏ thì cuỗi tuần cũng được thùng mì á. Còn ko đăng ký dưới link IB của ai thì sàn húp hết @@

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom