Bác xe ôm 80 tuổi bị thương tật

Status
Not open for further replies.
vào đây nhé bạn, chú ấy đc nhiều người giúp rồi mình nghĩ bạn nên giúp bé Hân bị bứu ở môi trên ấy, mình cũng vừa chuyển khoản cho bé một ít.
vừa vào xem :) hình đầy ng luôn, FB toàn TT, mà nhìu hình ng ta bị .. nhìn ghê thật nói thật mình con trai nhìn thấy nhợn nhơn ý là nhìn hình thôi, thế mà chị ta vẫn gặp TT đc .
đã log out ra rồi mà xem mấy cái này mình buộc phải log in vào lại ,nếu trên facebook mình sẽ không có ý kiến gì với hồ xuân hương ,xưa giờ vẫn là vậy ,vì với mình dĩ hoà vi quý mình cũng không muốn đụng chạm ai ,tuy nhiên vì các bạn post trong forum mmo4me charity ,trong box từ thiện mmo4me charity và các bạn là thành viên của forum mmo4me nên mình mới nói ,vì mình giao lưu với nhiều nhóm từ thiện và cũng từng vào xem xung đột giữa hồ xuân hương và tuổi trẻ long khánh về vụ chị a xì giá bị phỏng xăng ,đồng thời cũng xem luôn vụ um sùm của hương lê với hồ xuân hương ,rồi hồ việt hùng với hồ xuân hương vụ cái cô gì bị ở vùng kín ,hầu hết các bài từ thiện của hồ xuân hương đều copy lại của các nhóm từ thiện khác mà không ghi nguồn ,chi tiêu không rõ ràng ,không có báo cáo thu chi và có rất nhiều lùm xùm ,hầu hết các nhóm từ thiện chân chính đều tránh xa hồ xuân hương vì cũng không muốn dây dưa vào đó ,box từ thiện mmo4me charity mình để các bạn post thoải mái nhưng tuân thủ quy định là được nhưng riêng đối với hồ xuân hương thì mình nghĩ không nên post lên kể từ bây giờ ,không nên post tất cả bài viết liên quan đến facebook của cô ta ,mình làm vậy là vì bảo vệ các bạn ,bảo vệ những đồng tiền mồ hôi nước mắt của các bạn ,để tiền của các bạn đến đúng nơi,đúng người ,nếu các bạn muốn giúp hãy tìm các nhóm khác tin tưởng hơn hoặc tự mình đi gởi tiền trực tiếp cho người bệnh nếu có thể

Last edited:
đã log out ra rồi mà xem mấy cái này mình buộc phải log in vào lại ,nếu trên facebook mình sẽ không có ý kiến gì với hồ xuân hương ,xưa giờ vẫn là vậy ,vì với mình dĩ hoà vi quý mình cũng không muốn đụng chạm ai ,tuy nhiên vì các bạn post trong forum mmo4me charity ,trong box từ thiện mmo4me charity và các bạn là thành viên của forum mmo4me nên mình mới nói ,vì mình giao lưu với nhiều nhóm từ thiện và cũng từng vào xem xung đột giữa hồ xuân hương và tuổi trẻ long khánh về vụ chị a xì giá bị phỏng xăng ,đồng thời cũng xem luôn vụ um sùm của hương lê với hồ xuân hương ,rồi hồ việt hùng với hồ xuân hương vụ cái cô gì bị ở vùng kín ,hầu hết các bài từ thiện của hồ xuân hương đều copy lại của các nhóm từ thiện khác mà không ghi nguồn ,chi tiêu không rõ ràng ,không có báo cáo thu chi và có rất nhiều lùm xùm ,hầu hết các nhóm từ thiện chân chính đều tránh xa hồ xuân hương vì cũng không muốn dây dưa vào đó ,box từ thiện mmo4me charity mình để các bạn post thoải mái nhưng tuân thủ quy định là được nhưng riêng đối với hồ xuân hương thì mình sẽ cấm kể từ bây giờ ,không được post tất cả bài viết liên quan đến facebook của cô ta ,mình làm vậy là vì bảo vệ các bạn ,bảo vệ những đồng tiền mồ hôi nước mắt của các bạn ,để tiền của các bạn đến đúng nơi,đúng người ,nếu các bạn muốn giúp hãy tìm các nhóm khác tin tưởng hơn hoặc tự mình đi gởi tiền trực tiếp cho người bệnh nếu có thể
chuyện đó là của các bạn mình cũng chả bít, hôm qua mình có xem trên 1 page Huong Sen gì đó, thấy có bạn nhà là BS kêu admin page đó dẫn ông cụ này qua để bạn ấy xem vết thương nhưng cũng chả thấy ơi hỏi gì cả, nói chung thật giả khó lường, nhìu khi mún trực tiếp hơn dù số tiền ít nhưng tránh đc những ng lợi dụng mình .
p/s : nói thật giờ chả bít ai là người đưa ông cụ đi BV nữa thấy ai cũng post lên chả rỏ ai với ai @@

chuyện đó là của các bạn mình cũng chả bít, hôm qua mình có xem trên 1 page Huong Sen gì đó, thấy có bạn nhà là BS kêu admin page đó dẫn ông cụ này qua để bạn ấy xem vết thương nhưng cũng chả thấy ơi hỏi gì cả, nói chung thật giả khó lường, nhìu khi mún trực tiếp hơn dù số tiền ít nhưng tránh đc những ng lợi dụng mình .
p/s : nói thật giờ chả bít ai là người đưa ông cụ đi BV nữa thấy ai cũng post lên chả rỏ ai với ai @@
mình chỉ muốn bảo vệ các bạn và túi tiền các bạn thôi ,vì khi ai ủng hộ qua nhóm từ thiện cũng muốn số tiền của mình đến đúng nơi ,đúng người không bị ăn chặn ăn bớt cho nên mình nói là nếu không tìm được nhóm nào để ủng hộ và có điều kiện thì nên đi cho trực tiếp thì hơn ,chứ bản thận mình và nhóm mmo4me charity cũng không có xích mích gì với cô ta cả ,mấy cái báo lá cải thì cứ đưa tiền là tâng bốc thôi ,chả cần biết thực hư ,chỉ cần theo dõi 1 thời gian là hiểu thôi ,,bạn thấy xưa giờ trong box từ thiện giodoanngo,zzhoanghung.. và 1 số bạn khác post kêu gọi từ thiện các nhóm khác tại sao mình không lên tiếng mà chỉ có hồ xuân hương mình lên tiếng thì bạn cũng hiểu lý do mà ,nói chung tuỳ các bạn quyết định ,tiền là của các bạn ,mình chỉ khuyên các bạn vậy thôi :D

<3 quan tâm mỗi cụ già, :(

mình chỉ muốn bảo vệ các bạn và túi tiền các bạn thôi ,vì khi ai ủng hộ qua nhóm từ thiện cũng muốn số tiền của mình đến đúng nơi ,đúng người không bị ăn chặn ăn bớt cho nên mình nói là nếu không tìm được nhóm nào để ủng hộ và có điều kiện thì nên đi cho trực tiếp thì hơn ,chứ bản thận mình và nhóm mmo4me charity cũng không có xích mích gì với cô ta cả ,mấy cái báo lá cải thì cứ đưa tiền là tâng bốc thôi ,chả cần biết thực hư ,chỉ cần theo dõi 1 thời gian là hiểu thôi ,,bạn thấy xưa giờ trong box từ thiện giodoanngo,zzhoanghung.. và 1 số bạn khác post kêu gọi từ thiện các nhóm khác tại sao mình không lên tiếng mà chỉ có hồ xuân hương mình lên tiếng thì bạn cũng hiểu lý do mà ,nói chung tuỳ các bạn quyết định ,tiền là của các bạn ,mình chỉ khuyên các bạn vậy thôi :D
:oops:cái này mình chịu mình cũng chả rỏ, nhưng đúng là fb đó ko có khoản thông kê thu chi thật nên khos mà bít đc thế nào .
Thôi kệ họ đi cả tiền này mà cũng ăn đc thì chả còn công đức gì cho con cháu về sau :)

đã log out ra rồi mà xem mấy cái này mình buộc phải log in vào lại ,nếu trên facebook mình sẽ không có ý kiến gì với hồ xuân hương ,xưa giờ vẫn là vậy ,vì với mình dĩ hoà vi quý mình cũng không muốn đụng chạm ai ,tuy nhiên vì các bạn post trong forum mmo4me charity ,trong box từ thiện mmo4me charity và các bạn là thành viên của forum mmo4me nên mình mới nói ,vì mình giao lưu với nhiều nhóm từ thiện và cũng từng vào xem xung đột giữa hồ xuân hương và tuổi trẻ long khánh về vụ chị a xì giá bị phỏng xăng ,đồng thời cũng xem luôn vụ um sùm của hương lê với hồ xuân hương ,rồi hồ việt hùng với hồ xuân hương vụ cái cô gì bị ở vùng kín ,hầu hết các bài từ thiện của hồ xuân hương đều copy lại của các nhóm từ thiện khác mà không ghi nguồn ,chi tiêu không rõ ràng ,không có báo cáo thu chi và có rất nhiều lùm xùm ,hầu hết các nhóm từ thiện chân chính đều tránh xa hồ xuân hương vì cũng không muốn dây dưa vào đó ,box từ thiện mmo4me charity mình để các bạn post thoải mái nhưng tuân thủ quy định là được nhưng riêng đối với hồ xuân hương thì mình sẽ cấm kể từ bây giờ ,không được post tất cả bài viết liên quan đến facebook của cô ta ,mình làm vậy là vì bảo vệ các bạn ,bảo vệ những đồng tiền mồ hôi nước mắt của các bạn ,để tiền của các bạn đến đúng nơi,đúng người ,nếu các bạn muốn giúp hãy tìm các nhóm khác tin tưởng hơn hoặc tự mình đi gởi tiền trực tiếp cho người bệnh nếu có thể

nếu gửi trực tiếp đc thì đã ko gửi qua tk ngân hàng rồi cậu. cậu có thể cho mình link của những tổ chức cậu cho là uy tín đc ko, chứ nếu chỉ có cái tên thì mình lại sợ tìm ra phải trang fake nữa. Mình thì ko có nhiều tiền chỉ muốn góp phần nhỏ công sức của mình giúp người giúp đời thôi, góp gió thành bão mà, ai cũng muốn đồng tiền của mình tới đúng người cần nó thôi.

nếu gửi trực tiếp đc thì đã ko gửi qua tk ngân hàng rồi cậu. cậu có thể cho mình link của những tổ chức cậu cho là uy tín đc ko, chứ nếu chỉ có cái tên thì mình lại sợ tìm ra phải trang fake nữa. Mình thì ko có nhiều tiền chỉ muốn góp phần nhỏ công sức của mình giúp người giúp đời thôi, góp gió thành bão mà, ai cũng muốn đồng tiền của mình tới đúng người cần nó thôi.
gữi vào nhóm MMO ấy . link dưới chữ ký ông chemgio ấy, nhóm có công khai thu chi nên ko sao đâu . với lại hiện tại ông cụ đang ở BV rồi thì phải . dự vài hôm nữa nhóm MMO sẽ có ng lên BV :D

datdonghun đã đóng thread ,mình không biết lý do tại sao có thể em ấy thấy không quan trọng nữa ,thread của em ấy nên em ấy có quyền đóng ,hiện tại rất nhiều nhóm giúp cho cụ này ,đơn cử như nhóm này : https://www.facebook.com/nhomtuthiendieuphaplienhoa/timeline ,số đt của ông 01235031133 lấy từ face nga tran luciano https://www.facebook.com/profile.php?id=100008129797577&fref=ts

tuy nhiên nhóm này mình không quen nên cũng không dám khuyên bạn ủng hộ qua đó ,tuy nhiên datdonghun là người mở ra topic đó nên bạn có thể nhờ em đó xem sao ,dù sao em ấy cũng là 1 mod của forum ,vì mình đã nói ở trên là mmo4me charity không hỗ trợ cho trường hợp này vì nhiều người giúp rồi ,còn 1 số nhóm có uy tín là phuc hy là nhóm mà giodoanngo hay post ,nhóm từ thiện chia sẻ yêu thương của chị bảo vân ,hồ việt hùng ,phước hoà ,huỳnh lê ry na ,kim ngo bên nhi đồng 1 ,huong le bên nhi đồng 2........

Last edited:
datdonghun đã đóng thread ,mình không biết lý do tại sao có thể em ấy thấy không quan trọng nữa ,thread của em ấy nên em ấy có quyền đóng ,hiện tại rất nhiều nhóm giúp cho cụ này ,đơn cử như nhóm này : https://www.facebook.com/nhomtuthiendieuphaplienhoa/timeline ,số đt của ông 01235031133 lấy từ face nga tran luciano https://www.facebook.com/profile.php?id=100008129797577&fref=ts

tuy nhiên nhóm này mình không quen nên cũng không dám khuyên bạn ủng hộ qua đó ,tuy nhiên datdonghun là người mở ra topic đó nên bạn có thể nhờ em đó xem sao ,dù sao em ấy cũng là 1 mod của forum ,vì mình đã nói ở trên là mmo4me charity không hỗ trợ cho trường hợp này vì nhiều người giúp rồi ,còn 1 số nhóm có uy tín là phuc hy là nhóm mà giodoanngo hay post ,nhóm từ thiện chia sẻ yêu thương của chị bảo vân ,hồ việt hùng ,phước hoà ,huỳnh lê ry na,kim ngo bên nhi đồng 1 ,huong le bên nhi đồng 2........
Nếu cậu muốn đóng góp cho ông, mình sẽ đưa stk mình rồi trưa mai mình đi gữi hộ cậu.
Vì chiều mai em về quê rồi nên không dám nhận quyên góp trường hợp của cụ tiếp.

Last edited by a moderator:
Nếu cậu muốn đóng góp cho ông, mình sẽ đưa stk mình rồi trưa mai mình đi gữi hộ cậu.
Vì chiều mai em về quê rồi nên không dám nhận quyên góp trường hợp của cụ tiếp.
mình ck ủng hộ cho bé hân rồi c, cũng ko có nhiều để phải làm phiền c, cảm ơn c đã quan tâm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom