bác nào tập hiphop vào e hỏi chút

Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Tập cái gì mà gãy tay. thuận tay nào tập tay đó chứ! Với lại sức mình đến đâu thì tập đến đó! thí dụ chair chưa xong mà tập xoay chair thì đi cmnr! :))

clone

Junior
Reactions
351
MR
0.000
Cứ tập đi gãy thì đi băng bó gãy tay chứ phải gãy chân (giữa ) đâu mà sợ

tui bảo đảm với bạn! Thể lực của bạn ko tốt! Trước khi tập bạn khởi đông không kĩ nên mới chấn thương! Hoặc trong lúc tập bạn đùa giỡn nên mới bị!
Tui tập BBoy 4 năm rồi! Bị chấn thương 1 lần! Tập đá ngựa ko mang giày với lại giỡn nữa nên bị nứt xương mắt cá! Qua vụ đó sợ luôn ko dám giỡn nữa! :D

Narutolove

Senior
Reactions
202
MR
0.000
xoay đầu đồ đâu đụng tới tay sợ gãy đầu rồi chết thôi
vậy thì tập các cái khác
múa bụng này kia
nhảy đầm
tướng bạn nhảy đầm là cứng khừ luôn :binhsua15:

mấy bác có hiểu e nói gì ko vậy .
ý e là e đã từng gãy tay 2 lần rồi và gãy tay phải , còn e thì thuận tay trái .
như vậy có tập đc b-boy ko

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Chào bạn! Tốt nhất bạn nên tập theo style thôi đừng ham các power. Vì tay bạn đã có tì rồi. Mà trong breakdance thì lực của power đều dồn vào tay là chính, dù là bạn thuận tay trái nhưng bạn nên nhớ rằng các power đều tập trung vào 2 tay. Nếu cứ cố gắng tập thì sẽ gây ra hậu quả ko tốt cho bạn sau này đâu!

LHP member for Digimon Crew
:m021:

Tự định hướng cho mình đi cần gì phải hỏi! Bị gãy tay mà hỏi thì ko chịu nói là tập cái gì thì làm sao mà giúp!

- - - Updated - - -

Chào bạn! Tốt nhất bạn nên tập theo style thôi đừng ham các power. Vì tay bạn đã có tì rồi. Mà trong breakdance thì lực của power đều dồn vào tay là chính, dù là bạn thuận tay trái nhưng bạn nên nhớ rằng các power đều tập trung vào 2 tay. Nếu cứ cố gắng tập thì sẽ gây ra hậu quả ko tốt cho bạn sau này đâu!

Con tôm này tập được bao lạu rồi mà phán kinh thế! Syte nặng hơn power move rất nhiều nha cưng, hoài ra style còn phài tập cả 2 tay đó! Nếu ko muốn tập nặng thì tập toprock-footwork như Bboy Born của river ấy!

love4everngok

Banned
Reactions
372
MR
0.000

:m077: ốm nhách zay mà nhảy hiphop à

pine_336

Hero
Reactions
629
MR
1.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tự định hướng cho mình đi cần gì phải hỏi! Bị gãy tay mà hỏi thì ko chịu nói là tập cái gì thì làm sao mà giúp!

- - - Updated - - -

Con tôm này tập được bao lạu rồi mà phán kinh thế! Syte nặng hơn power move rất nhiều nha cưng, hoài ra style còn phài tập cả 2 tay đó! Nếu ko muốn tập nặng thì tập toprock-footwork như Bboy Born của river ấy!

thôi rồi trúng tủ của a Kiệt X_X

mrdenpro

Newbie
Reactions
8
MR
0.001
ae luyện hiphop đi, ngồi mmo nhìu vòng 2 to như tru bác giới =)). em tập hiphop cũng đc 1 tháng mà chả đâu vào đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
423,997
176,491
Latest member
0933401374

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back