Help Bác nào rành về VMWare giúp đỡ mình với ạ

nolovedn2705

Newbie
Reactions
11
MR
0.102
Tình hình là em có tạo 1 cái máy ảo vmware , xong em clone thêm nhiều máy khác ( kiểu như nhân bản cái máy trên cho đỡ mất thời gian tạo máy mới ) ... hôm nay lớ ngớ thế nào xóa mất cái máy ảo đầu tiên , 1 dàn 3-4 máy tạo sau này nó lỗi hết k vào được . Bác nào hỗ trợ được em xin hậu ta cafe đầy đủ ạ . Em cảm ơn

Tìm phần mềm Retore lại chứ có cách nào xử đâu! Cả Support VMware nó còn chịu thua với Bác!

Tình hình là em có tạo 1 cái máy ảo vmware , xong em clone thêm nhiều máy khác ( kiểu như nhân bản cái máy trên cho đỡ mất thời gian tạo máy mới ) ... hôm nay lớ ngớ thế nào xóa mất cái máy ảo đầu tiên , 1 dàn 3-4 máy tạo sau này nó lỗi hết k vào được . Bác nào hỗ trợ được em xin hậu ta cafe đầy đủ ạ . Em cảm ơn
Bạn chọn clone theo chế độ link chứ không phải chế độ full clone. Cho nên nếu xoá máy ảo 1 thì những clone sau đều bị lỗi, không khởi động được trừ khi phục hồi lại được máy ảo 1. Mình nghĩ bạn không thể phục hồi lại được rồi, trừ khi vừa xoá xong thì chạy ngay liền phần mềm phục hồi dữ liệu portable.

tiện đây bác nào có bản win nào nhẹ nhẹ xài ở vmware cho e xin với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back